ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA แฟนพี่เมียผม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 15, 2018, 02:56:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

ก็ทำเหมือนไปอ่อยขตาดนั้นเป็นใครจะทนไหว

เป็นพี่ชายที่รักน้องมากนะเนี่ยถึงยอมขนาดนี้

yakusa98

ตามฟอร์มเลย ครั้งเดียวนี่ น่าจะโดนไปอีกนาน

lordofthetwo

อย่าแหย่เสือหลับ! เดี๋ยวมันขยับแล้วจะลำบาก 555

เอ้า ตกลงกันได้ซะงั้น ก็ดี พี่น้องไม่ควรต้องมาแย่งของกันเนาะ แบ่งได้ก็แบ่งไป 555

MizZizZipPi

::HoHo::พี่สาวก้อไม่ได้อ่อยสะหน่อยแค่แต่งตัวตามสบาย อยู่บ้านเค้าก้อแต่งกันแบบนี้แหละ น้องอ่ะหื่น
เรื่องร้ายๆเข้ามาได้ มันก้อออกไปได้เหมือนกัน

lpondl

อิอิ ติดตามซีรี่นี้อยู่ครับ

ตอนจบจะเป็น NTR หรือเปล่าเนี้ย เพราะน้องชายหุ่นกินขาด ดูยังไงคุณพี่ไม่น่ารอด
::KO::

thaiboss

ส่งเสียงครางยั่วขนาดนี้ ไม่เอาก็ไม่รู้จะพูดไง ดีไม่ดี 3P กะพี่ชายอีก 

dikky

ขอครั้งเดียวทุกที แล้วครั้งต่อๆไปไม่ต้องขอพี่จะรุกเองนะครับ ชวนพี่ชายมารุมพี่สะใภ้เลยครับครอบครัวเดียวกันสามัคคีกันครับ

Jikkig16

นั้นแหล่ะ อยู่ด้วยกันไม่นึกถึงคนอื่น ว่าเขาทรมานขนาดไหน ก่อนหน้านี้ช่วยตัวเอง แต่คราวนี้พี่สะใภ้คงต้องเหนื่อยแล้วแหล่ะ  ::GiveMe::

alarbebday1

หลังจากน้องขอครั้งเดียวต่อไปพี่สะไพ้จะมาของเองสินะ

Thanapong Pudnoi

จบยังไงเน้อ น่าจะจบในตอนมากว่าเป๋นตอนยาว

tazasss01

พี่สะใภ้ติดใจแน่นอน

::Shy::  ::Shy::

พี่ชายก็ใจกว้างเกินไปน่ะ หรือชอบแบบนี้อยู่แล้ว

tamkonba

อยู่ดีไม่ว่าดีดันไปเปิดซิคแพค น้องผัวเลยจัดให้ซะเลย ดูท่าแล้วคงไม่ใช่แค่ครั้งเดียวแน่ละ พี้สะใภ้หุ่นอย่างงี้

napaza1

CoolNook Thangsakul

ครั้งเดียวเท่านั้นแน่นะ ให้ตายก้อไม่เชื่อ 5555