ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบกามเสียวของเด็กชายวัย 8 ขวบกับผู้ใหญ่วัยสาว

เริ่มโดย shota, พฤศจิกายน 19, 2018, 06:43:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shota

ขออนุญาติลบครับ

likestory

ติดตามผลงานท่าน Shota มานานมาก ดีใจมากๆด้วยที่ได้เห็นผลงานของท่านอีกครั้ง ทำให้ผมหลงรักงานนี้เข้าให้อีกแล้ว รอติดตามอย่างต่อเนื่องครับ ^_^

shota

ขอบคุณมากๆ ครับสำหรับแฟนคลับผลงานเก่าๆ ของผม

อ้างจาก: likestory เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2018, 11:42:08 ก่อนเที่ยง
ติดตามผลงานท่าน Shota มานานมาก ดีใจมากๆด้วยที่ได้เห็นผลงานของท่านอีกครั้ง ทำให้ผมหลงรักงานนี้เข้าให้อีกแล้ว รอติดตามอย่างต่อเนื่องครับ ^_^

tapakron22

ขอคุณนะครับสำหรับผลงานดีๆเช่นนี้ ชอบมากเลย ไม่ทราบว่ามีผลงานเก่าๆให้ติดตามไหมคับ ชอบมากที่เด็กเล็กๆทำคนมีอายุมากกว่าชอบติดใจควย สุดๆจริงๆ

shota

ขอบคุณมากครับ ผลงานเก่าๆ ผมก็มี "สวรรค์เด็กจรจัด" กับ "เป้กับเด็กเลวลูกแม่บ้าน" แต่น่าเสียดายที่เรื่องสวรรค์เด็กจรจัดโดนหิ้วไปแล้วพร้อมกับ Thaix4 ยังงัยก็ขอให้ติดตามผลงานใหม่ๆ ผมแล้วกันนะครับ

เรื่องที่ทำให้ผมเกิดแรงบันดาลใจคือ "โย สาวนักบำบัดความใคร่เด็กชาย" กับ "เด็กขายดอกไม้" และ "ครูดวงใจกับเจ้านัย"​ครับ

อ้างจาก: tapakron22 เมื่อ พฤศจิกายน 27, 2018, 10:54:41 หลังเที่ยง
ขอคุณนะครับสำหรับผลงานดีๆเช่นนี้ ชอบมากเลย ไม่ทราบว่ามีผลงานเก่าๆให้ติดตามไหมคับ ชอบมากที่เด็กเล็กๆทำคนมีอายุมากกว่าชอบติดใจควย สุดๆจริงๆ

asuran

ผมจำไม่ได้แล้วว่า "สวรรค์เด็กจรจัด" ถึงตอนไหนแล้ว แต่ผมไม่ได้แบ็คอัพไว้เลย มันไปพร้อมกับ Thaix4 แล้ง คงไม่แต่งต่อแล้วล่ะครับ

ท่าน Shota กลับมาแต่งต่อแล้ว ผมอ่านเรื่อง สาวสวยไปสอนในโรงเรียนชายขอบแล้วโดนเด็กที่ติดเป้งได้จับเย็ด หลายรอบมากครับ ดีใจคงยังไม่พอสำหรับความรู้สึกในตอนนี้ที่ได้อ่านงานของท่านอีกครับ

แล้วงานเก่าของท่านจะแต่งให้จบมั้ยครับขอถาม

shota

ผมมีภาพร่างคร่าวๆ ของเด็กในเรื่องกับพี่แนนด้วยครับ อยู่ในเนื้อหา

HIPPOPOKUNG

ไม่เคยอ่านแนวนี้มาก่อนเลยแฮะสนุกดีครับแล้วจะติดตามอ่านตอนต่อไป เป็รกำลังใจให้เขียนตอนต่อไปเร็วๆๆนะครับ ::Thankyou:: ::Thankyou::

p_hart

::Glad:: เนื่อเรื่องใช้ได้ดีมากหน้าติตามต่อไปครับผม ขอบคุณมากครับ

Kim Squares

นึกว่าจะไม่ได้อ่านงานคุณโชตะอีกแล้ว ขอบคุณที่กลับมาเขียนต่อนะครับ

แอบเสียดายเรื่องเก่าๆเหมือนกัน เด็กจรจัดผมยังอ่านไปไม่กี่ตอนเอง

เรื่องสาวนักบำบัดนี่มีถึงตอนจบมั้ยครับ หาอ่านจากเว็บไหนก็ไม่ครบเลย ใครมีไฟล์อยู่ขอความกรุณาด้วยนะครับ

pomy2

โอ๊ะ สวรรภ์ของผมฃเลย shotacon ผมชอบมากเลยครับ โดยเฉพาะสาวใหญ่40+สวยๆ อยากอ่านแนวได้กับแม่เพื่อนแบบลับๆแล้วพัฒนาความสำพันธ์ จนแม่เพื่อนท้อง โดยที่เพื่อนกับเพื่อนไม่รู้ผมว่าแบบนี้โคตรฟิน

ขอสมัครเป็นแฟนคลับนะครับ

shota

วันที่ 2 ผมรีบปั่นจักรยานมารอพี่แนนที่เดิมตั้งแต่ 9 โมง ผมจำได้ว่าผมนั่งรอควยแข็งอยู่แถวๆ ริมบึงอยู่นานจนถึงประมาณ 11 โมง ผมคิดถึงพี่แนนเหลือเกิน กลิ่นหีกลิ่นตูดของพี่ยังติดอยู่ๆ แถวๆ จมูกผมไม่หายเลย พี่แนนกำชับให้ผมแต่งตัวเหมือนที่ผมแต่งทุกวันคือสวมเสื้อกล้ามเด็กเก่าๆ สวมรองเท้าแตะ กางเกงขาสั้นไมโลไม่ต้องสวมกางเกงในมามาแบบเมื่อวาน พี่เขาบอกว่ามันได้อารมณ์ดี ผมเงี่ยนสุดๆ แล้วตอนนั้น ผมตัดสินใจกอดกางเกงขาสั้นผมออกแล้วนั่งจู๋โด่ง เอามือลูบควยตัวเองไปพลางๆ รอพี่แนน  ผมรอจนนึกว่าตัวเองถูกทิ้งแน่นอนแล้ว แต่แล้วพี่สาวคนสวยก็มาจริงๆ พี่เขาค่อยๆ เดินมาอีกด้านนึงของสวนอย่างเงียบๆ กะจะแกล้งทำให้ผมตกใจ พอดีผมหันไปเห็นเสียก่อน พี่เขาหัวเราะลั่น ทำหน้าตาคิ้วขมวดเหมือนเสียดายที่แกล้งหลอกให้ผมตกใจไม่ได้ แต่ในความรู้สึกของผมตอนนั้นมันดีใจมากๆ

"โธ่เอ๊ยย!! น้องเนี่ยเห็นเค้าก่อนได้ยังงัย โคตรเซ็งเลยว่ะ  อุตส่าห์ค่อยๆ ย่องเข้ามาเงียบๆ ตั้งไกล"​

ผมลุกขึ้นยืนโชว์ควยแข็งต่อหน้าพี่สาวแบบไม่อายเลยจนพี่สาวตกใจ

"อีแนน มึงโคตรมาช้าเลย"​ ผมตะโกนสวนไปทันที"​

"ว้าย อีเด็กกะโปโลคนนี้ นี่นั่งแก้ผ้าเปิดควยรอเย็ดกับชั้นเลยหรือเนี่ย " พี่แนนยิ้มตกใจแต่ก็เหมือนจะหัวเราะขำไปด้วย

"เอออีเหี้ย ก็กูเงี่ยนรอมึงอยู่ เมื่อวานกลับบ้าน กูเอากางเกงในมึงมาดมกลิ่นหีชักว่าวไปอีกหลายครั้งเลย"

พี่เขาหัวเราะลั่นเลย แต่ก็เข้าใจความรู้สึกของผมดี

วันนี้พี่แนนแต่งตัวเซ็กส์ซี่มากๆ ไม่รู้ว่าแกคิดอะไรถึงได้สวมชุดเหมือนสาวทำงานในออฟฟิศมา ดูเป็นผู้ใหญ่ เสื้อเชิร์ตทำงานเข้ารูป กระโปรงรัดรูปสุดขีดเอวกระโปรงขึ้นสูงปรี๊ดจนเกือบถึงข้างใต้นมเลย แถมไม่ได้สวมยกทรง และเสื้อเชิร์ตก็บางและเข้ารูปเสียจนเห็นนมของสาววัยผู้ใหญ่เห็นแม้กระทั่งหัวนมสีชมพูคล้ำดันเสื้อออกมาเลย พี่สาวเดินเข้ามาจนถึงสวนกล้วยด้านในทั้งๆ ที่สวมรองเท้าส้นสูง ซึ่งเห็นได้อย่างชัดเจนว่าพี่เขาเดินลำบากมาก จนพี่เขาตัดสินใจถอดรองเท้าแล้วโยนไว้ข้างทางแถวๆ โคนต้นมะพร้าว พี่สาวเป็นผู้หญิงที่อยู่ในขั้นสวยจัดจริงๆ รูปร่างดีและหุ่นสูงมากๆ ก้นสะโพกผายโด่งงอนสุดขีด หน้าอกใหญ่พอประมาณและไม่มีหน้าท้องเลย ขาเรียวยาวขาว ยิ่งอยู่ในชุดทำงานแบบนี้ทำให้ผมเงี่ยนจนปวดควยมากๆ

ผมกลายเป็นเด็กกะโปโลยืนควยแข็งมองรูปร่างยัยแนนตาไม่กระพริบ พี่แนนรู้ดีว่าผมสนใจชุดที่พี่เขาใส่ พี่แนนเดินเข้ามาใกล้

"พี่รู้ว่าเด็กหื่นๆ เกินวัยอย่างน้องน่ะ ต้องเฝ้าฝันเคยคิดอยากลองปี้ อยากเลียหีครู อยากเย็ดหรือผสมพันธุ์กับครูสาวๆ สวยๆ ที่โรงเรียนอยู่แล้วแน่ เลยไปค้นในตู้พยายามหาชุดที่มันคล้ายๆ พวกครูๆ เขาใส่กัน น้องจะได้รู้สึกว่าได้เย็ดกับครูตัวเองงัย ดีมั้ย" 

"เฮ้ย อีแนน มึงไม่ได้ใส่ยกทรงมาหรอ แล้วเดินมาถึงนึ่ได้ยังงัย" ผมจ้องนมของพี่แนนที่เห็นทะลุผ่านเสื้อชั้นนอกออกมาชัดเจน พี่สาวก้มลงไปมองนมแล้วอธิบายทันทีพร้อมหัวเราะ

"อ๋อ เนี่ยหรอ ใครเขาใส่นั่งรถเมล์มาจากบ้านทำไมยะ พี่ขับรถมาวันนี้ แต่ตอนที่เดินออกมาแถวๆ หน้าบ้าน เกือบโดนเด็กจรจัดวัย 10 ขวบแถวบ้านมันลากไปเลียหี เอาไปปี้เหมือนกัน ก็ดูสิ ชุดพี่มันรัดรูปเห็นตูด เห็นนมซะขนาดนี้ เด็กแถวนั้นมันจะไปทนไหวได้ยังงัย" พี่แนนยืนหันข้างโชว์แอ่นนม แอ่นตูดแอ่นก้นให้ผมดู

ผมทนไม่ไหว เดินควยแข็งกระตุกจนน้ำว่าวผมมันล้นปรี่ออกมาแล้ว ผมเดินเข้าไปจนถึงตัวพี่แนน พี่แนนมองออกแล้วว่าเด็กอย่างผมกำลัรู้สึกเงี่ยนระดับสุดขีด พี่แนนชักสีหน้าไม่ยิ้มทันทีพลางเอาลิ้นแลบออกมาที่ริมฝีปากนิดๆ ตูดใหญ่ของพี่สาวน่าสนใจที่สุด ผมเดินอ้อมไปทางด้านหลังไปยังตูดของพี่แนน พี่แนนรู้งานรีบยืนขาตึงชูชันก้นให้ผมทันที

ผมเอามือทั้งสองขึ้นไปลูบคลำตูดงอนของพี่แนนอย่างเมามันส์หลังจากที่คิดถึงมันมาตลอดคืน ก่อนที่จะเอาหน้าเอาหัวยัดเข้าไปที่ตูดของพี่แนนเพื่อหอมฟัดดอมดมตูดของพี่สาวอย่างถึงใจ เสียงเด็กเล็กดมตูดผู้ใหญ่ดัง ฟืดๆ ฟาดๆ พี่แนนยืนแอ่นหลังเบ่งโก่งตูดงอนให้เด็กอย่างผมหอมสูดดมแบบเต็มที่ พี่เขาคงรู้ว่าผมคงอยากอดกลั้นมาทั้งคืน

ผมยืนเอามือลูบคลำขยำบีบตูดหอมสูดดมตูดพี่แนนอยู่นานมาก พี่เขาไม่พูดอะไรเลย ยืนเบ่งตูดให้ผมฟัดดมอยู่แบบนั้นเป็นเวลาหลายนาทีเหมือนผมดมตูดพี่เขาไม่อิ่มสักกะที ผมพยายามเอาหน้ายัดเข้าไปในตูดของพี่แนนหนักมากๆ ยิ่มดมควยผมก็ยิ่งแข็ง

กว่าผมจะรู้ตัวว่าผมดมตูดพี่แนนทั้งๆ ที่พี่เขายังไม่ถอดกระโปรงออกนานเกินไป ก็คือ ตอนที่พี่เอามือมาตบๆ หัวเกรียนของผม ผมถอนหน้าออกมาทันที แต่มือทั้งสองก็ยังจับคลำลูบไล้แก้มตูดงอนงามของพี่แนนตลอดเวลาอย่างมันส์มือ พลางพูดว่า "โอยย...ตุด ตูด..ตูด...อีแนน ตูด ตูด..."

พี่แนนยังยืนแอ่นตูดใส่ผมแต่ก็หันมาคุย "ดมตูดพี่อยู่นานเชียว พี่รู้ว่าน้องน่ะคิดถึงกลิ่นตูดของพี่มาก แต่น้องจะหอมตูดพี่ทั้งๆ ที่ใส่กระโปรงแน่นเปรี๊ยะแบบนี้จริงๆ หรอ" พี่แนนเดินแอ่นก้นไปที่โคนต้นมะพร้าวก่อนจะค่อยๆ ยืนชันก้นโด่งขึ้นอย่างเย้ายวน  พี่เขาหันมามองหน้าผมอยู่พร้อมกับหมุนตูดไปมาอย่างได้อารมณ์ จากนั้นพี่เขาเอานิ้วมารูดซิปด้านหลังแล้วดึงกระโปรงลงจนเห็นกางเกงในลูกไม้สีแดงสดแบบยัดเข้าไปในร่องตูด พี่สาวเอานิ้วเหนี่ยวกางเกงในลงเปิดโชว์ตูดขาวกลมเห็นขนหีอัดแน่นฟูฟ่องอยู่ภายใน

พี่แนนหลังจากถอดกระโปรง ถลกกางเกงในโชว์ตูดเปลือยแล้วก็เริ่มวาดลีลาเอามือไปจับกับโคนต้นไม้ และชันตูดโด่งแบบขีดสุด ควงร่อนหมุนตูดวนไปวนมา โชว์ขมิบรูตูดผลุบเข้าๆ ออกๆ ให้ผมดูเหมือนเชิญชวนให้เด็กอย่างผมเข้าไปลิ้มลองอย่างไม่อาย

"เอาเลยเจ้าเด็กหื่นแคระตัวดำ รูตูด รูหีของพี่กำลังส่งกลิ่นเต็มที่แล้ว เข้ามาดมตูด เอาลิ้นไชหี ฉีก กระชากตูด ฉีกรูหีของพี่ได้เลยนะจ้ะ"

ผมปราดเข้าไปหาพี่สาวด้วยความหื่น เอามือเล็กๆ ดำๆ ขึ้นไปลูบคลำตูดขาวงอนกลมของพี่ไปมา ตูดของพี่สาวทำให้ควยผมแข็งมากๆ ผมก้มลงไปกระชากดึงกางเกงในลายลูกไม้ของพี่แนนที่กองอยู่แถวๆ น่อง พยายามดึงกางเกในออกมาด้วยความหื่นจนเกือบจะขาด พี่แนนเขารีบเลยยกขาออกจากกางเกงในให้ ผมคว้ากางเกงในขึ้นมาดมกลิ่นหีทันทีแทนที่จะเข้าไปดมหีของจริงที่กำลังส่งกลิ่นอยู่ตรงหน้า ผมสูดดมหลายครั้งให้หายคิดถึง ก่อนจะเอากางเกงในพี่สาวลงไปห่อควยและชักว่าวช่วยตัวเอง พี่สาวตัดพ้อทันที น้ำเสียงสั่นเครือเหมือนกำลังเสียว

"อูยยย....นี่!! ผู้ใหญ่อุตส่าห์ยืนโก่งตูดแก้ผ้าส่งกลิ่นหีสดให้ดมอยู่ตรงหน้าแบบนี้แท้ๆ อูยยยย.....ยังดันเอากางเกงในพี่มาดมชักว่าวอีก กางเกงในที่ให้ไปดมทั้งคืนก่อนหน้าไม่พอหรืองัย"  ผมไม่สนใจ เอากางเกงในพี่สาวมาถูกับควยตัวเองโชว์เจ้าของกางเกในอยู่หลายครั้งแบบไม่อาย จากนั้นเอาขึ้นมาดมต่อ ผมเอามือลูบตูดของพี่สาวไปมาพร้อมๆ กับเอาสูดดมกลิ่นหีตรงเป้ากางเกงใน พี่แนนมองพฤติกรรมหื่นกามของเด็กกะโปโลอย่างผมที่กำลังแสดงออกมาชนิดไม่อายสาว แต่พี่แนนดูทำหน้าทำตาเสียวไม่น้อย เพราะเข้าใจดีว่า ผมกำลังสร้างความกำหนัดให้กับตัวเองก่อนจะเริ่มปี้เริ่มเย็ดหีพี่แนนหนักๆ ตลอดทั้งวันในวันนี้ ผมดมกลิ่นหีที่กางเกงในจนพอใจ ผมเอากางเกงในของพี่แนนมาพันผูกรอบควยไว้ ก่อนที่จะหันไปสนใจตูดของพี่แนนจริงๆ ต่อทันที

ผมพุ่งเอาหัวเกรียนเล็กๆ เข้าไปฝังข้างในตูดของพี่แนนทันที ผมคิดถึงกลิ่นตูดและความอุ่นชื้นภายในร่องตูดใหญ่ของพี่สาวมากๆ ผมรู้สึกได้ถึงน้ำหีที่กำลังเอ่อล้นทะลักออกมานอกรูหี ผมสูดกลิ่นหีแรงๆ หลายครั้งด้วยความชื่นใจ ใช้ลิ้นปาดกินน้ำหีตั้งแต่ปลายหีด้านล่างเสยขึ้นไปจนถึงรูตูดหลายครั้งจนพี่เขาร้องออกมาเสียดัง เด็กเล็กอย่างผมเอาทั้งจมูกทั้งปากใส่เข้าไปในหีของพี่สาวและยีๆ หนักๆ สะบัดหัวไปมาจนเกิดเสียงน้ำหีดังจ๊อบๆ แจ๊บๆ น้ำหีพี่แนนทะลักเลอะจนทั่วทั้งหน้าของผม ผมดันจมูกและปากเข้าไปดมกลิ่นหีลึกๆ จากภายในรูหี ไชเข้าไปในหีลึกๆ กวาดเลียกินน้ำหีทั่วทั้งผนังช่องคลอด บางครั้งผมทำลิ้นยาวๆ เสียบเข้าหีเป็นจังหวะเร็วๆ เหมือนเอาควยเสียบ มือทั้งสองก็ดันแก้มตูดอัดเข้าหน้าผมเป็นจังหวะๆ ได้อารมณ์มากๆ เสียงน้ำหีลื่นดังแจ๊บๆ อัดเต็มไปทั่วร่องตูดพี่สาว

พี่แนนยืนเกาะกับต้นมะพร้าวเบ่งชันตูดให้เด็กหื่นชั้นประถม 3 ฟัดดมตูดเอาลิ้นทะลวงหี ร้องครวญครางเสียงหลงหลายครั้ง ผาเอาปากขึ้นไปอมรูตูดพี่สาวเอาลิ้นเขี่ยรูตูดของพี่เขาแบบเร็วๆ พี่แนนทนไม่ไหวถอนตูดออกจากหัวของผมทันทีและกลับตัวหันหลังเข้าต้นไม้ทั้งๆ ที่ผมยังอยากดมตูด เลียหีพี่แนนทางตูดอยู่เลย

"เอาตูดมาให้กูดมต่ออีแนน!!!"

"ไม่!!" พี่แนนเสียงแข็งใส่ผม

ผมเอื้อมมีอเข้าไปรวบขยำกำหม็อยหีทั้งฟ่อนของพี่แนนและดึงหม็อยแรงๆ ให้พี่แนนเจ็บ ผมดึงจนหียืดออกมาเลย หม็อยขาดออกมาหลายเส้นเพราะผมดึงสุดแรงแบบไม่เกรงใจ

พี่แนนกัดแสดงสีหน้าเจ็บปวดออกมาอย่างเห็นได้ชัด แต่ปล่อยให้เด็กอย่างผมขยำหม็อยพี่เขาอยู่อย่างนั้น

พี่แนนไม่สนใจคำพูดผม แต่พี่เขากลับลดระดับย่อตัวลงและค่อยๆ ถ่างขาออกจนหีแหกออกสุดขีด เห็นเนื้อแคมในหีสีแดงก่ำ ก่อนที่พี่เขาจะรีบถอดเสื้อด้านบนเปิดนมใหญ่ออกเต็มสองตาต่อหน้าผม

"ดูดหีพี่และบีบนมพี่แรงๆ!!"

ผมรีบลดตัวลงไปชันเข่ากับพื้นทันที เอาปากเข้าไปอมรอบรูหีของพี่สาวและเอื้อมแขนขึ้นไปจนเกือบสุด ขึ้นบีบนมของพี่แนนจนแน่น ผมใช้ลิ้นกวาดเข้าไปภายในรูหีไม่หยุด มือผมก็บีบนมพี่สาวสุดแรง พี่สาวเสียวร้องลั่นเลย

Yossakorn02

ขอบคุณ​มากครับ แค่ชื่อท่านก็รู้เลยว่าว่าชอบแนวนี้ ผมอยากให้มีแบบไปลักหลับพี่น้องตัวเองละก็ยาวเลย