ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

ลเจอคนสวยต้องเอาใจ
แต่ถ้าเจอผีสวยต้องตามใจ
หวังว่าจะได้ผีมาฝึกฝีมือให้เก่งกล้านะครับ

Pichit Ekz Sangkarn

ผมว่ามันก้อคงจะเหมือนๆฝันเปียกอ่ะนะ

weeraj

ถ้าเจอแบบนี้คงไม่รอดแล้วครับใครจะอยู่ได้แบบนี้

Goddy Semen

พี่โจ๊กกลับมาพร้อมกับเรื่องใหม่ แต่ยังคิดถึงเรื่องเก่าอยู่นะครับ 555+

dryice32

ponggunyuki2527

jozo

saturn

พอเจอเธอปุ๊บก็โดนเธอฟันเลย  หื่นอ่ะ

จ๊อด ยุทธนา จร้า

แนวเรื่องสนุกดีครับแล้วอย่างนี้ชาติกับผีสาวจะเป็นยังไงต่อล่ะทีนี้

six

เจอผีแล้วยังแข็งได้สุดยอดมนุษย์

attawit2524

เคยเห็นในรายการนึงว่าโดนผีข่มขืน จับประเด็นนี้มาเล่นน่าสนุกว่าต่อไปจะไปทางไหนต่อครับ..อยู่ๆด้วยกันต่อไปอาจมีเสียสติตายตกตามกันไปหรือผันตัวไปเป็นจอมขมังเวทย์จับผีทำเมียต่อไปกันยาวๆ ::Sobad::

locklock leck

พล๊อตเรื่องแปลกใหม่ดีครับ น่าติดตามมากเลยครับ จินตนาการดีมากๆครับ

theoza007

ถ้าสวยอย่างที่บรรยายก็ไม่อยากไปไหนเหมือนกันแหละครับ 5555

Whoo Amm Ii

เจอแบบนี้เลือกไม่ถูกเลยทีเดียว ว่าจะอยู่ต่อหรือจะหนี