ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

NeungSss

เจอห้องเช่าแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะเนี่ย ทั้งถูก ทั้งดี มีเมียเป็นผี แถมยังจะให้โชคลาภด้วย

mspeed

ถ้าเจอห้องแบบนี้จริงๆ​ จะดีใจหรือเสียใจดีเนี่ย

cosmos789

หลอนมาก แต่ถ้าโดนอย่างนี้คิดหนักเลย

UTL

ผีสาวสวยอย่างนี้ แตกในก็ไม่ท้องสินะ ชอบเรื่องแนวนี้มากๆ ครับ

chinmedia

อ่านทีแรก ระแวงๆ กลัวเป็นผีพาไปอยู่ด้วย แต่อ่านไปๆ กลายเป็นเสียวซะงั้น ถ้ามันจริงอย่างที่ผีเมย์บอกก็ถือว่าเป็นโชคดีครับ แต่ถ้าไม่ อันนี้ดูน่ากลัวนะ

Pikajoo

แนวนี้น่าติดตามครับ ถึงเป็นผีแต่มาแบบนี้ก็น่าสนใจ

softdrink57

เนื้อเรื่องแปลกดี อ่านไปอ่านมาสนุกเฉยๆ 555 ::Glad::
////////////////////

เดี๋ยวนะ ของแถมแบบนี้ก็มีเหรอ  ::HeyHey::

้hihi1112

เออ.....พอจะมีห้องว่างแบบนี้อีกซักห้องไหมครับ  5555

darter

แปลกดีเหมือนกัน แต่ผมอ่านยังไม่เข้าใจสรุปเอากันได้ในฝันเหรอ

Ratpoom mini

โดนผีดูดน้ำทั้งชาตและคนอ่านละมั้งเนี้ย

กวัก แก้วเป้า

คนกับวิญญาณจะอยู่ด้วยกันได้รึ น่าติดตามครับ

negazero

Wheel of Fortune

พล็อตน่าสนใจดี แต่ทำไมตอนแรกต้องมาแบบหน้าเหี่ยว ๆ เละ ๆ ครับ หรือตั้งใจหลอกให้สลบ

common

เป็นเนื้อหาแนวใหม่ ดำเนินเรื่องน่าสนใจมากๆครับ ขอติดตามนะครับ

mighty

แนวบุปผาราตรีมีสิงร่างสาวที่พามาดูห้องด้วยรึป่าวนะ