ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

larvi

โหพระเอกของเราท่าจะดวงดีละครับ

ปล.เห็นชื่อคุณโจ๊กเกอร์ก็ต้องรีบกดเข้ามาเลย ผลงานสุดยอดเหมือนเดิมครับ

แมว69

น่ากลัว นึกภาพไม่ออก ถ้าต้องเจอเหตุการณ์เช่นนี้

mneegzadleosmt

แปลกใหม่ดีครับ

เหมือนจะดีนะ แต่ก็น่ากลัว มันจะมีแบบโดนดูดพลังชีวิตงี้ปะ แบบร่างกายซูบผอมเรื่อยๆ  ::Horror::

tooboy

pong pi

อ่านสนุก เข้าใจวางเรื่อง วามน่ากลัวหายไปเยอะเลย

♤judas♤

ถึงว่าห้องเช่าถึงถูก..ว่าแต่นายชาติจะรับมือผีสวยๆได้กี่น้ำ

สมหวัง สามชาย

Nu Na

นี่สิผีหลอกที่แท้ทรู ใครๆก็อยากเจอแบบนี้

no image

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อืมมมม....งานนี้นายชาติน่าจะถือว่าโชคดีมั้ง ถ้าดูแลสาวเมย์ดีๆ ก็น่าจะได้อะไรดีๆนะ ถ้าไม่ถูกสูบพลังชีวิต...หึหึ

Matsudaira777

ชอบเลยครับแนวนี้
อยากให้มีต่อหลายๆตอนครับ

ฟหกด่าสว

แนวผีแถมเซ็กซี่ซะด้วย น่าสนใจดี ต้องขอตามหน่อยแล้ว มาต่อใวๆนะครับ

bhrsuj Bgstngs

akennya

3hman

นานๆไป ระวังจะโดนสูบพลังชีวิตจนซีดตายเน้อ