ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tong2929

จะโชดดี หรือเจอดูดโทรมจนตายก่อนนะอิอิ แต่ก้อชอบนะ เรื่องผีๆ แนวๆนางตานี 

Sawat Songprasop

มาแบบสบองปนสยิว ถ้าลงรายละเอียดตอนบทเซ็กส์ให้เข้มขึ้น จะน่าอ่านมาก เพราะเนื้อเรื่องแปลกดีครับ

xvenomz

ชื่อเรื่อง สยอง แต่เอาจริงๆ สยิวนะครับผมว่า 

ส่วนเรื่องเรียงความ ผมว่า ร้อยละ 90 ก็ทำครับ 555 ยังเด็ก ความอดทนในการเขียนไม่ค่อยมีหรอกครับ

anirut

เจอแบบนี้เรียกว่าโชคดีในโชคร้ายได้มั้ยเนี่ยะ​ แต่ถ้าชาติปฏิเสธ​ไม่เล่นด้วยล่ะ จะเกิดไรขึ้นนะ

karoon

อย่าพึ่งรีบจบเลยนะครับ  ขยายเป็นหลายๆตอนเลยนะครับ  อยากตามลุ้นด้วยคนครับว่าผีสาวจะตอบแทนอะไรให้นายชาติอีกนอกจากความเสียว ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::

elviswhat

เหมืแนกับเรื่องเป็นชู้กับผีเลย มีเมียเป็นผีซะได้

isukjai5

gehny.structure

singkanong

Townster Rizel

เนื้อเรื่องแปลกแบบไม่เคยอ่านแนวนี้มาก่อน ยอมใจในความกล้าของชาติจริงๆ

ฮาราเจโย ฮาราเจโย

ผีสวยขนาดนี้ เป็นใครก็อยากอยู่ด้วย ถึงจะกลัวๆกล้าๆก็ตามเหอะ

noknoi13

ชาติ จัดสาวคนที่ดูแลตึกต่อเลย ขอให้ น้องเมย์ ช่วย ถ้าเมย์ช่วยอะไรๆ คงง่ายแน่ แต่ถ้า เมย์เกิดหึงขึ้นมาล่ะก็ คงได้ สยอง ตามชื่อเรื่อง

olemantu

ปล่อยมาใหม่อีกเรื่อง..ไม่อยากจะเชื่อเลยว่าคนช่างฝันจะต้องใช้วิธี เขียนให้ตัวห่างแล้วก็ตัวโตขึ้น เพื่อให้เต็มหน้า จริง ๆท่านผู้เขียนยังมีเรื่องที่ไม่น่าเชื่ออีกหลายเรื่องจริง ๆ

knight18

เจอแบบนี้ ไม่รู้ว่าจะกลัว หรือจะเป็นความโชคดีเนอะ ::Horror::