ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โสตสยอง ตอน ห้องนี้มีของ

เริ่มโดย joker socool, พฤศจิกายน 23, 2018, 04:28:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

songsak

เฮี้ยนจริงๆน้องเมย์แล้วแบบนี้นายชาติจะน้ำหมดตัวไหมนะ

maayumyum

โอ้โหพลิตน่าสนใจมากครับ เขียนต่อยาวเลยๆ

yu_ei

ท่าน โจ๊ก กลับมาแล้ว พร้อมเรื่องใหม่ น่าติดตามครับ อ่านไปแวบๆละ มาให้กำลังใจก่อน ดูซิ ตัวเอกจะได้โชคอะไรมั้ย

po3821

ขึ้นต้นเหมือนเรื่องสยองแต่กลับมาสยิวแทน จะพลิกอีกหรือเปล่าเนี่ย ขอบคุณครับ

XYZ

รอบนี้มาแนวสยองขวัญ ให้ความรู้สึกแนวโดจินญี่ปุ่นที่ใช้บ่อยๆ เลยครับ
จะรอดูต่อว่าจะมีหักมุข หรือมีตอนต่อมั้ยครับ

ปล.ถึงว่าทำไมรอบนี้อ่านแล้วรู้สึกแปลกๆ ขยายฟอนต์นี่เอง 555

คนนอก

ถ้ามีสิงร่างคนอื่นนี่คงจะบันเทิงทีเดียว 555

animaru17

jinpin

บุญมา ใจแดง

ถ้าเจอผีอย่างน้องเมย์ จะกลัวหรือจะสู้ ::Ajark:: ::Fighto::

pipat.kul

มันเสียวดีนะครับแต่พอนึกว่าเป็นผีแล้วมันหดทันที

toeylogic

สบายแล้วนะนายชาติพาโชคลาภมาให้ด้วยนะเนี่ย

clickkuu

ผีจับทำผัวเรียบร้อย ต่อไปจะได้โชคสงสัยจะเคลมทั้งอพาร์ตเม้น เริ่มด้วยคนดูแลก่อนเลย

seri karunathep

นี่มันยิ่งกว่าภูตพิสวาทในตำนานอีกนะครับ

nikkyp

ชอบแนวนี้มากเลยครับ เคยคิดว่าอยากมีผีเป็นแฟนเหมือนกันนะ มันน่าจะดีสำหรับคนที่จีบใครไม่เป็น
ขอบคุณคร้บ

nonny

โอยย ชอบมากเลยครับ อ่านไปขนลุกไป เสียวไป เอาอีกกกกก รีบลงตอนใมห่นะครับ