ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Coonelius] Moshimo Jikan ga Tomattara ถ้าคุณหยุดเวลาได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:58:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

กาก่าก้า ก๊าก๋า

โอโหไตเติลข้างล่างยั่งกะซีรีย์ โครตเยอะ  จัดมาาาาา

hgfdsa0868

ไม่ได้เห็นนานแล้ว   ::Sobad::

hgfdsa0868

napram

แนวแบบนี้ชอบยิ่งนัก ยิ่งตัวละครเล็กๆ บางๆ นมน้อยๆ แบบนี โครตฟินได้อารมณ์มากมาย สงสัยกว่า ชีรีย์นี้จะจบ คงน้ำหมดตัวพอดี ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันนะครับ เป็นกำลังใจและเอาใจช่วยในการ แปลต่อไปครับ ::Bloody::

kyons

bigboy001

::Glad::  แนวไอแก่ล่อเด็กนี่ก็สะใจดีนะ โลลิอย่างโหด แต่หำเล็กไปหน่อย หอยเลยไม่ฉีก มันต้องล่อจนท้องถึงจะสะใจกว่านี้  ::Glad::

เดี๋ยวแมร่งต้องมี คนหยุดเวลาได้แล้วมาเจอกัน ทีนี้ก็ล่อเด็กแซนวิชหอยฉีกตูดแหก แน่นวลลล

oyoyo

ลุงโดดตึกยังไงแล้วไม่ตายเนี่ย ถ้ายังไม่หมดแรงนี่ลุงเอาสาวได้ทั่วเมืองเลยนะ
แต่การหยุดเวลานี่ไม่มีเงื่อนไขจำกัดเวลาใช่มั้ยเนี่ย โกงโคตรๆ
เห็นตัวอย่างตอนต่อๆไปแล้วถูกใจสายโลลิจริงๆ

zero21

ผมว่ามันคงเป็นความฝันก่อนตายแน่นอนครับ หรือจริงๆอาจตายไปแล้ว แต่ถ้าหยุดเวลาได้ ก็อยากทำแบบนี้เหมือนกันนะ 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

exaram

ชอบลายเส้นเรื่องนี้แต่แนวนี้อ่านเพื่อความบันเทิงก็พออย่ามีใครคิดไปทำเด็กจริงๆเลยนะสงสาร

Tunpia NorHor

รอแนวนี้มานานแล้วครับหยุดเวลาเอาเด็กนี้หุหุ ::GiveMe::

tanwatdan

b522055023

โอ้ยยยลุงงง เหลือน้องโลลิแว่นให้พ้มไว้ได้มั้ย สงสารน้องเค้า  ::Crying::
-------------------------------------------------------------------
ลุงท่องคถาอย่างกะนารุโต๊ะเลยนะ  ::Touchy::

สินสอด มากมาย

โนววววววนี่มันจะน่าอิจฉาเกินไปแล้ว​ แต่แนวนี้ตอนจบมักไม่รอดกันต้องรอดูว่ามันจะเป็นยังไงต่อ ::Confident::

exhausis123

โอ ทั้งโลลิ ทั้งหยุดเวลา ภาพสวยด้วย นี่มันใช่เลย
ขอติดตามต่อนะครับ
ขอบคุณครับ

warone07