ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Coonelius] Moshimo Jikan ga Tomattara ถ้าคุณหยุดเวลาได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:58:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exsoldier

แนวโลลิมาเลย ไม่ค่อยสไตลเท่าไหร่ ถ้ามีพลัง คงกด แนว milf ให้หนำใจ อิอิ

tudring

ChatchaiRu

อ่านแล้วสนุกมากเลยครับเอาให้แฟนอ่านยังบอกว่าสนุกดี ขอบคุณมากนะครับผลงานเยี่ยม

kajohnsak

::Glad::

แนวหยุดเวลา มาอีกแล้ว เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆ

ขอบคุณครับ

igodzini

ตาลุงมีสกิลน่าอิจฉาจริงๆแหะ ขอบคุณมากๆนะครับที่แปลมาให้อ่าน

saka022

::Glad:: ::Glad:: อยากได้พลังแบบนี้มั่ง
แต่ว่า เกิดได้สติขึ้นมาจะเป็นยังไงเน้อ

unstable

ปกติไม่ค่อยได้ตามแนวนี้ แต่พอลองอ่านดู ก็ได้อีกฟิวเหมือนกันแหะ ฮ่าๆๆ เล่นกับจินตนาการนี้มันก็ฟินดีน่ะครับ  เห็นภาพตัวอย่างตอนต่อไปละ กดติดตามรัว ๆเลยทีเดียว

Alessandro Raffaello Francesco Daniele

เหมือนกูเป๊ะเลยทั้งความหื่นกับรักเด็ก กูจะไปหาพลังแบบนี้ได้ที่ไหนน๊อออ

Hlon11

l3ellydesu

Kwankwan..

คุณลุงอย่าลืมตัวไปตบมือหละกัน เดี๋ยวจะตายข้างถนน 5555

numkrieng

::Beggar:: เหมือนโจรได้ปืนเลย คงจะอารวาทหนักแน่นอน

มีคู่แข่งด้วย..สงสัยจะเจอกันแน่ๆ

CPZ poseidon

ถ้าได้เป็นลุงนะน้ำคงหมดตัว
ไม่อ่านแนวหยุดเวลามานานแล้ว

DARKAXL

ถึงจะไม่ชอบโลลิก็เหอะ มาเม้นท์เป็นกำลังใจให้ ถ้าตายแล้วหยุดเวลาได้แบบนี้ก็ดีน่ะสิ
เรื่องซีรี่ส์นี่ของเรายาวกว่าเยอะยังแทบไม่ดอง อย่าแพนโดร่ายาว2-3เล่มก็แปลไปยาวๆกว่าจะจบ เหนื่อยมาก แปลเป็นปีๆ ยังไงก็ทุบไหดองซักหน่อยแล้วค่อยเปิดซีรี่ส์ใหม่จะดีต่อใจผู้ติดตามมากกว่านะ