ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Coonelius] Moshimo Jikan ga Tomattara ถ้าคุณหยุดเวลาได้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 27, 2018, 07:58:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

elviswhat

โลลิสายดาร์คมาแล้วครับ ตลกตรงคาถานี่ละ แล้วไม่ร่ายคาถากันทั้งวันเลยหรอนิ

อย่าบอกนะว่าไม่ได้มีคนเดียว คนใช้คาถาอาจจะมีหลายคนอีกหรอ

civil2

ลุงหุ่นได้ใจมาก

แต่กลัวลุงจะโดนซิวจัง

ไม่ใช่ตำรวจซิวนะ ยมบาลจะมาซิวตอนไหนก็ไม่รู้

มีเพื่อนร่วมก๊วนด้วยแบบนี้ สนุกแน่ๆ

NTWSWDP

ไอ่ลุงตัวหมีสายโลลิ แถมหื่นแบบนี้แม่งคงเก็บเด็กหมดโรงเรียนแน่ ว่าแต่พลังพิเศษแบบนี้ต้องแลกด้วยอะไรป่าวเนี้ย

มีมากกว่า 1 แบบนี้ ลุงคงได้เจอเพื่อนร่วมอุดมการณ์แน่ๆ

pisanuman3

อยากจะหยุดเวลาได้แบบนี้บ้างครับ  อยากจะจัดบ้างทั้งเด็กประถมและมอต้น  ภาพสวยเล้าใจดีมากครับ

youtome3

เป็นหนึ่งในพลังที่ผมโคตรอยากได้ สามารถมีได้ทั้งเงินทอง อำนาจ เซ็กส์ โอยสารพัดอย่างจะนึกออก

ถ้าเป็นจริงนี่โคตรโชคดียิ่งกว่าถูกหวยร้อยครั้งอีกอะ  ::Confident::

soundeffect

ขอบพระคุณมากๆเลยครับที่ทั้งคัดสรรเรื่องและผลงานแปลที่มีคุณภาพ จะรอติดตามผลงานของท่านนะครับ ขอบพระคุณอีกครั้งครับ  ::GiveMe::

m7604

aabca.aacaa

virgoranger

nuttanun toncahi

แนวหยุดเวลานี้ก็หาอ่านยากมาก ไม่ค่อยมีคนทำขอบคุณครับ ::Glad::

yakusa98

ถ้าโดดตึกแล้วได้พลังแบบนี้ น่าลองโดดสักทีดูเหมือนกันนะครับ

toxin45

สายโลลินี่มัน ดูแล้วกระชุ่มกระชวยมากมาย
มาพร้อมกับความสามารถหยุดเวลาแบบนี้ ซัดเด็กสนุกแน่นอน!!!  ::Dribbling::

Akira Watanabe

::HoHo:: ทำไมผมท่องมนต์ อนันตะบัชชัยเย อเม เทเทนา ทำไมเวลาไม่เห็นจะหยุดเหมือนลุง

5555+

::Ajark::  มีคนอื่นก็ท่องมนต์ได้อีกหรอ แล้วดันเป็นสายโลลิเหมือนกัน ต้องมีแย่งชิง ทับไลน์กันแน่นอน

ขอตัวไปฝึกท่องมนต์แปป  ::Beggar::

Ke2l3e2oS

หยุดเวลาก็ดีอยู่หรอก แต่ได้แบบแข็งทื่อๆ มันไม่ฟินนน

โห มีหลายตอนซะด้วยย