ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NTR48] คุณไข่ ตอนที่1

เริ่มโดย เจตภูติ, พฤศจิกายน 27, 2018, 10:20:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อิทธิพล ทบชา

มีความหลังเก่าด้วยนึกว่าใสๆที่ไหนได้ก็เสร็จไอ้อาร์มไปเเล้ว

Su345

akennya

Y.O.anime

darksoul

จัดกับแฟนเก่าข้างห้องแฟนใหม่ ตื่นเต้นสุดๆ

Aomba

โดนพี่ชายเล่นก่อนแล้วมาเล่นซ้ำข้างๆห้องน้องชายต่อไปจะโดนสวิงไหมแซนวิสพี่น้อง  ตัวเล็กแบบนี้โดนยกง่ายเลย

ฮาราเจโย ฮาราเจโย

เกริ่นซะดี สุดท้ายกลับโดนพี่ชายสอยไปซะแล้ว เสียดายแทนนาย อาร์ม จริงๆ  ::Beggar:: ::Beggar:: ::Beggar::

leaneat

tap tap

เขียนได้ดีเลยครับ เป็นกำลังใจให้อยากอ่านตอนต่อไป

trirong2534

อ่านไป อ่านมาหนุกดีครับ เป็นกำลังใจให้ครับ คุณไข่น่ารักจัง

ahha00001

โอ้วว น้องชายนึกว่าเปิดหนังเสียงดัง
แล้วแบบนี้จะทันพี่เขาไหมเนี่ย

pain12

คุณไข่ก็มา แต่ไม่ชอบแนว NTR เลยแฮะ 555

beerrescue

มีลำลึกความหลงด้วยเดียวติดใจแน่เลยไข่
ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ

xnaja

คุณไข่ก็มา แถมบทพลิกซะเยอะเลย

nujane_dude

เขียนได้ดี   ตัดสินคนจากผิวเผินไม่ได้สินะ ชอบแนวแบบนี้มากๆ