ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 1 เมื่อผมช่วยเอลฟ์ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2018, 11:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รน น่ารัก

น้องน่ารักง่ะ
สรุปว่าน้องอยากมีผัวนี่เอง  อิอิ

deathbox

ขออนุญาตอ่านก่อนนะคร้าบบบบ

Edit: ดีงามโคตร การเป็นทำสัญญาสามีภรรยาซะงั้น แจ่มเลย

anuttasia

::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey:: ::HeyHey::
โถ่เอ้ย ทำเป็นซึน เป็นผมจะรีบจัดตามคำขอเล้ย  ::Glad::

ตอน2 แค่เห็นเห็ดก็รุ้แล้วว่าไม่ธรรดา 555 ยาปลุก เซ็กส์

manoff09

เอลสายโลลิที่อายุ11 ที่มันหายากจริงๆเลยนะครับ ถ้าส่งมาแบบนี้คงต้องรับสินะ

FFXCY

อ่านตอน 2 โดยที่ไม่รู้ว่ามีตอน 1 แต่ทำไมยัยเอลฟ์นี่ซึนแท้นะ

เจอจับแล้วเจ้าข้าเอ๋ย ตอนแรกก็นึกว่ามาอยู่ด้วยกันได้ไงหว่า

Pitawat Chaivutinun

benclubx1

nowermore

โอยอิจฉาพระเอกแท้

Tinyrum

aeo2005

เอลฟ์เด็กแฮะ แต่ก็น่ารักไปอีกแบบนะครับเนี้ย เจอเข้าจัดไม่เลี้ยง

sevennine

เด็กมันต้องการตอบแทนก็จัดไปให้สุดทางไปเลย เอาจนโตอ่ะ

อยู่ดีๆพระเอกเราก็ได้ภรรยามา 1 ea ซะงั้นจะดีรึเปล่าเนี่ยอดใจรอดูตอนต่อไปไม่ไหวละ

จอบหรอย

::WooWoo::เยี่ยมเลยครับ ติดตามผมงานต่อไป ชอบแนวนี้มาก