ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 1 เมื่อผมช่วยเอลฟ์ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2018, 11:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wasdyuki2540

สายโลลิมาอีกแล้วหายากมาก ฮ่าๆ ขอชมครับ

สายเนื่อเรื่องยาวๆนี้ผมชอบมาก ไม่คิดว่าจะเป็นตอนยาว

vincenttatto

ตอนแรกนึกว่าอารมจะพาไป แต่ดดันเป็นกฎเลยแหะ

อ้าวโดนหลอกเป้นผัวจริงๆด้วยแหะ

virus747

บางครั้ง ก็นึกอยากไปโลกแบบนี้ จะได้อะจึ่งกับเอฟ หรือสาวในโลกแฟตาซี

KPS176

หลังจากนี้ถ้าให้เดาก็คงอยู่ตี้เดียวกันแล้วเลี้ยงต้อยไปเรื่อยๆ สินะ อืมๆ

เกินคาดถึงจะอยู่ตี้ด้วยจริงๆก็เถิะ แจ่ไม่คิดเลยว่าจะได้ภรรยามา1ea

koi king

KnowItte

อืมมมมม.. ป5เลยหรอ เด็กไปมั้ย แอบบุ้นให้อายุเอลฟ์กับคนไม่เท่ากัน ::Sweat::

นั่นไงงงงง มีตอนต่อด้วย ท่าทางจะหวานหยดเยิ้ม ::Shy::

Neo Rory

หวังว่าคงไม่ติดใจเป็นผัวเอลฟ์นะ
สรุปกลายเป็นผัวเมียกันเฉยเลยเหะั  555

tertizzz

K1221

ddcc

เอโระต่างโลกแบบนี้ มันต้องฮาเร็ม ฮาเร็ม ฮาเร็มเท่านั้น
ช่วงนี้ kater มาแต่โลลิแฮะ แอบเศร้า

exelier

อ่าวกำ ดันอ่านตอน2ไปก่อนตอนหนึ่ง สรุปนี่ฝึกฝนวิชากินเห็ดจากตอน1ำปปะครับเนี่ย

สรุปเสร็จโจรครับ ทั้งซิง ทั้งเด็ก โอ้ยย เห็นละอยากหลุดเข้าไปในโลกแบบนี้บ้าง พ่อจะจับปล้ำให้ฟมด

หึหึ

funkyman

น่าอิจฉาจริงๆ อยากลองไปผจญภัยโลกแฟนตาซีแบบนี้บ้างจังเลยครับ