ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 1 เมื่อผมช่วยเอลฟ์ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2018, 11:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HK

บ๊ะ!!! อยากได้แบบนี้จังได้ซ่ำต่างสายพันธ์ ::DookDig::

*** น่ารักสดใสดีอะ ยิ่งตอนจบนี้มันหลอกให้รักนิน่าไหนว่าการตอบแทนเฉยๆ  ::DookDig::

takking1234

อยู่ดีๆก็ได้เควสเพิ่มซะงั้น 555555

ได้คนไปลุยต่อเฉยน่ารักดี

kak_KOH

ชยพล สวนย

felintiam

baretta

jackboston

ไปต่างโลกต้องจัดให้แบบแฟนตาชี เอาท่าพิสดารด้วยนะ

ตามนี้นะ

เป็นการมาต่างโลกที่แปลกดีนะ เพราะ efl โลลินานๆทีจะมา
ปล. เดี๋ยวมาเม้นต่ออีกถ้าอ่านจบ

คือดีอ่ะ เนื้อเรื่องโครตดี รอตอนต่อไปอยู่นะ ::Glad::

treerasitnut

ขอผ่านเช่นเคยครับโลลิ

ปล ขอบคุณที่แปลมาให้พวกเราได้อ่านนะครับ ท่านเสียสละมากครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

จัดไปเลยพ่ิอหนุ่ม  อยู่่ต่างโลกอย่าไปกลัวคุก

ตย.ตอนต่อไปมีหนวดๆด้วย บันเทิงละทีนี้

panurakkee

หลังจากอ่านเรื่องลุงมา หมอนี่ดูเป็นคนดีโครตๆเลย ::NoNo:: ::Oops::

จะรอดูว่าจะหาปาตี้เพิ่มได้กี่คน

unstaballs

เอล ตัวเล็กน่ารักมาก มีกฎแบบนี้ก็คงดี ขออ่านต่อแป๊บ
**
อ่านจบแล้วเงี่ยเลยยย แต่ฏ้จบแบบแฮปปี้เอ็นดิ้ง

exhausis123

อายุเป็นเพียงตัวเลข
โลลิรุนแรง น่ารักดีครับ
เดี๋ยวมาเม้นท์เพิ่มหลังอ่าน
มาละครับ สรุปเรื่องนี้คือ มาต่างโลกแล้วโดนเด็กเอลฟ์จับแต่งงาน 5555
ปล. จากตัวอย่างตอนหน้านี่ tentacle มาแน่นอนครับท่าน
ขอบคุณครับ

bomb1021