ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 1 เมื่อผมช่วยเอลฟ์ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2018, 11:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

สงสัยจะชอบพระเอกนะ ถึงได้บอกว่ามีกฎต้องตอบแทนด้วยร่างกาย  อายุแค่สิบเอ็ดเอง คงต้องจัดหนักแบบค่อยๆทำหน่อยนะ เผื่อเธอติดใจจะได้อยู่ด้วยกันเลย....อิอิ

nekki

เรื่องนี้มีตอนต่อด้วยนิ แต่ผมว่าผมคงไม่ได้อ่านในสิ้นปีนี้แน่ๆ
อ่านผลงานของอาจาร์ยnoiseแล้ว เสียง All Hail Loli,We are Loli loli lolicon. ดังขึ้นมาในหัวทันทีเลย

ตอนต่อไปสายหนวดมาละ ว่าไปไม่เคยเห็นอาจารจ์Noiseวาดแนวหนวดเลยนอกจากตอนหน้านี้...ท่าทางน่าสนุกไม่เบา

ไม่ดองครับไม่ดอง ไม่เกินสิ้นเดือน(หน้า)  ::DookDig:: เพราะนี่วันที่30และ เดี๋ยวทวงวันนี้  ::Sobad::

yoshizugi

ถึงเด็กมันร้าย แต่ถูกใจหมีซะอยาก ::DookDig::

นั้นไงเจอเด็กจับทําผัวจนได้นะนายหมี

albret

::WooWoo:: เอลฟ์โลลิ น่ารักดูน่าเอ็นดูกระตุกความเป็นหมีได้ได้อย่างดีเลย!!!

keatmano

ก็คงเสร็จพระเอกแหล่ะ แล้วหลังจากนั้นก็ไปผจญภัยด้วยกัน มีอะไรกันไปเรื่อย ๆ ... เลี้ยงต้อยซะเลย  ::HoHo::

เอลฟ์น้อยเสร็จ"ดาบในตำนาน"  ::HoHo::

elviswhat

นี่ยังแค่นักดาบ แล้วถ้าอ้พขั้นเป็นไนท์แล้วจะเป็นยังไงนิ

จริง ๆ แล้วเอลฟ์ถ้าได้ชอบหรือรักใครก็จะรักไปจนตายเลยไม่ใช่หรอ

เอรีนเลยผูกมัดซะเลย

Alessandro Raffaello Francesco Daniele

ทำไมไม่มีเอลฟเด็กแถวบ้านเลยวะเนี่ย

จะมีกลุ่มเอลฟเด็กออกมาอีกหลายคนไหมเนี่ย

noohun

โชคดีจริงนะพ่อหนุ่ม ที่เจอเอลฟ์ที่โลลิทั้งภายนอกและวัยวุฒิ ไม่ใช้โลลิบาบะแบบหลายๆเรื่อง

ตอนต่อไป เห็ดหื่นกับหนวดก็มา แฟนตาซีขิงๆ

zeroboy

เอลฟ์น้อยก็น่ารัก ชอบจริงๆตัวละครสายเอลฟ์ แต่เอลฟ์โลลินี่ก็แปลกไปอีกแบบ

555+ ดาบในตำนาน ดูเหมือนพระเอกจะโดนเอลฟ์หลอกทำสัญญานะ แต่ถ้าผมเจอแบบนี้ผมยอม ::Bloody::

จอน นอนเล่น

สนุกอย่างนี้ต้องขอติดตามด้วยคนครับ

ที่แท้ถูกเอลฟ์หลอกทำสัญญาให้เป็นผัว แล้วเข้าตี้ออกผขญภัยกันยาวๆ พระเอกน่าจะเจอสาวเผ่าอื่นๆเด็ดๆเพิ่มเข้ามาในฮาเร็มนะ

jachal

ชวยเอลฟ์ แล้วได้เสียวแบบนี้ สงสัยพระเอกมาช่วยทุกวันแน่

สินสอด มากมาย

จะพยายามช่วยเอลฟ์ให้มากที่สุดอะถ้าหลุดไปโลกแบบไอ้หมอนี้ ท่าทางจะฟินน่าดูคู่นี้ ::Shy::

ตัวอย่าตอนที่2นี่่น้องโลลิของเราจะเจอหนวดในตำนานสินะ หรือพระเอกเราจะช่วยได้หรือจะแจมพร้อมหนวด55555555555555555555

Phoowadol

หลุดไปในโลกจินตนาการ รึ อืม...เล่นเกมส์มากไปปะ พ่อหนุ่ม  ว่าแต่ว่า สาวน้อยเอลฟ์นางนี้ ช่างน่ารักน่าชังเสียกะไร  แต่งตัวก็ทันสมัยเสียด้วยสิ เอาหละไหนๆก็มีกฎแบบนี้แล้วนี่ สนองให้น้องเขาหน่อยละกัน นะ ไม่ต้องกลัวคุกๆๆๆหรอกเนาะ ว่าแต่น้องเอลฟ์ตนนี้ทำไมถึงได้ ซึนขนาดนี้นะ อิอิ เดี๋ยวเถอะๆ อยากเจอของจริงใช่ปะ จัดให้น้องเขาหน่อยละกันพ่อหนุ่ม อิอิ ว่าแต่เด็ก11 จะรับไหวรึเปล่าน๊าาาาา.... ::Sweat:: 
Edit  เฮ้ย!?.....เหลือเชื่ออะ นอ้งนางรับได้อย่างสบายเลย แหม่ กว่าจะยอมรับว่าเสียว แตกไปกี่รอบแล้วหละน้องไอริส. 55. แล้วนี่ตกลงเป็นสามีภรรยากันเลยเหรอ อิอิ ใครติดใจใครกันน้าาาาา อิอิ
    อั๊ยยะ ...มีตอนสองให้ลุ้นเสียว อีกด้วย น่าสนุกนะ ตื่นเต้นน่าดู แค่เห็นหนวด เจ้าปีศาจตัวนี้ ก็ เสียวเกินบรรยายแล้ววววว. ดูหน้าน้องเอลฟ์ ไอรีส สิ วิ่งหน้าตั้งเลย. จะโดนมันล่อรึเปล่า ก็ไม่รู้  เนาะ

โลลิแบบนี้สบายใจดีครับ ขี้เล่นกวนๆชวนจิ้น ไม่ปวดตับมาก

fu.soo

ตัวเล็กๆแบบนี้คงแน่นน่าดู  ::Glad::

อยากหลงไปในโลกแบบนี้มั้งจังเลย ::Dizzy::

yopern

ลองดูเอลฟ์เด็กดูซิว่าจะเป็นอย่างไรดูแล้วเหมือนจะไม่รู้ชะตากรรมตัวเองเลยว่าจะโดนอะไรบ้าง
ยังไม่รู้จักไอ้ใบ้ตาเดียวเสียแล้ว ไม่พูดไม่จาจะพ่นน้ำอย่างเดียว

Edit ดาบในตำนานที่มีในผู้ชาย ( แต่ของผมเรียกไอ้ใบ้ตาเดียว ) แต่อะไรก็ชั่งโดนเข้าไปติดใจเดินตามไปเป็นเมียเลย บอกแล้วไม่เชื่อ