ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Noise] Saved a Loli Elf in Another World 1 เมื่อผมช่วยเอลฟ์ [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤศจิกายน 29, 2018, 11:04:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nine555

เอลฟ์โลลิแหละคุณๆๆๆๆ นานๆจะมีแบบนี้ ส่วนใหญ่จะโนต้มทั้งนั้น
แบบนี้เมื่อยมืออีกแล้ว
edit ได้เมียเฉย โลลิร้ายจริง

worachat39

คุกอย่างแรงเลยอะครับท่าน ป.5อะนะแต่เริ่มมีหน้าอกแล้วแฮะ สมเป็นโลกแฟนตาซีจริงๆครับ 555

อ้าวพระเอกโดนหลอกหรอเนี่ย 555  ตอนต่อไปน่าจะบันเทิงนางเอกบื้อใช้ได้เลย

oyoyo

กฎอะไรของเอลฟ์เนี่ย เป็นกฎที่ดีโคตรๆ ถึงจะแค่ ป.5 แต่หุ่นกำลังน่ารักเลย
เอลฟ์ซึนนี่สุดยอดจริงๆ
------
โดนทำสัญญาเป็นสามีภรรยากัน มึงดิ้นไม่หลุดแล้วเจ้าหนุ่ม
ตัวอย่างตอนต่อไปที่แก้ผ้าวิ่งหนีปีศาจ ดูยังกะ ToLoveRu เลยทีเดียว

แมงโก้ส้นตีน

เอลฟ์ หูยาว โลลิ ซึน นี่ถ้าใส่แว่นด้วยนี่ครับสูตร  ::DookDig::

ปกติเค้าสร้างปาร์ตี้ด้วยมิตรภาพ และสายสัมพันธ์ แต่นี่เยะทำเมียสร้างปาร์ตี้ 😂

ขอรบกวนตอนต่อไปด้วยนะครับ งานดีๆ

etracker

ขอท่องโลกแฟนตาซีด้วยคนนะครับ เจ้าหนุ่มนี่โชคดีแฮะ แค่ฟันอ๊อคฉับเดียวได้ฟันเอลฟ์ต่อซะงั้น

สรุปโดนเด็กจับสินะ 555 ได้เมียเด็กสบายเลย

Ke2l3e2oS

เจอเอลฟ์ โลลิ แถมซึนซะด้วยย

อือหือ ตอนหน้าปีศาจโผล่มาอีก ท่าทางจะสนุกล่ะ

civil2

ไม่ใช่สาวสะพรั่งเต็มตัว แต่ความซึนนี่มาเต็มม

ทำเป็นซึนน จริงๆหลงรักพระเอกอ่ะดิ่

bobbies winson

เอลฟ์เด็กน่ารักดีนะครับ
มีการตอบแทนแบบแปลกๆด้วย อิอิอิ

kriang

โลกแบบนี้ก็ไม่เลวเลย

555 โดนหลอกซะงั้น

nano1234

ได้เมียเด็กซะงั้น แถมเป็นเมียเด็กที่เด็ดซะด้วย

ช่างเป็นคู่หู คู่เสียวนักผจญภัยจริงๆ

TanukiKen

โลลินี้แหละดีเยี่ยมเมื่ิอโตไปเธอจะกลายเป็นแม่ที่ดี

ได้เป็นเมียและแสดงว่าได้จัดกันยาวๆ

Theemotionof

เอลฟ์เด็กเวอร์ชันซึน น่ารักโฮ๊กกก ::Bloody::

คาแรคเตอร์นางนี้เด่นมาก ยิ่งรู้จักยิ่งรักเธอ

Pattarapol Teng

แต่ผมก็แอบหวังว่า น้องเขาจะมีเนื้อเรื่องแบบโตมาอีกหน่อยนะ ลายเส้นพี่แกคนนี้ไม่เบาเลยล่ะครับ โดนใจ55 ::Thankyou:: ::Thankyou::

เหมาะแก่การมีpart กินแล้วร่างโตนะครับ นางน่าจะน่ารักพอตัวเลยทีเดียว ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

wender_111

โลลิจะถูกกฏหมายหรือผิดกฏหมายก็คือโลลิวันยังค่ำ ยังไงโลลิก็สุดยอด เฮฮฮฮฮฮฮฮ

ป.ล.ต่างโลกมีเรียนชั้นประถม มัธยมด้วยเร้อ

ป.ล.2 ตอนที่สองนี่มัน รอครับ แฮ่ ๆ ๆ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

virgoranger

เอลฟ์ซึน 55+
edit ตอนสองนี้น่าอ่านมาก สอยกันในป่าหนีมอน 55