ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 05, 2018, 11:03:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

นายไข่ย้อย

น่าสนุกจังเรื่องนี้ แนวฮาเร็มครอบครัวเรอะ ขอดองไว้หลายๆตอนเดะกลับมาดู ::DookDig::
อิอิอิ

yoshiki

::Bloody::บอกคำเดียวว่าฟินน์.. อยากสะวาร์ปตัวเองเข้าไปในหนังสือเลย

etracker

สุดยอดมากครับ 50 กว่าหน้าไม่ใช่เรื่องง่ายๆ เลยที่จะมานั่งแปลให้อ่านกันฟรีๆ แบบนี้ ขอบคุณมากนะครับ
ถ้าผมมีฮาเร็มแบบนี้ก็คงจะไม่ไปไหนอีกเป็นครั้งที่ 2 เหมือนกันครับ 5555

glaciar

โอ้โหะ ขอบคุณมากครับ เดียวน้องสาวจะประเคนเพือนๆมาให้อีกด้วย สบายหละมิงเอ้ย  ::Oops::

bigboy001

::Crying::  ทำบุญด้วยอะไร ไมโชคดีแบบนี้ละ แต่ละนางพร้อมจะโดดเข้ามาให้ซั่มแบบไร้ขีดจำกัด... งานนี้พระเอกกินได้เปรมแน่นอน...อิจฉาสุดๆไปเลย ::Thinking::

Akira Watanabe

::Shy:: ป๊าดนี่มันฮาเร็มในฝันชัด ๆ สาว ๆ น่ารักเต็มไปหมด

แถมน้องสาวก็รุกหนักขนาดนี้ มันเยี่ยมไปเลย 

wunman

อื้อหือ ฮาเรมจริงๆ ตอนนี้คนน้องเสร็จไปแล้วเหลืออีกหลายคน จบด้วยสวิงครบพระเอกเรามีวิธีอะไรผลิตน้ำขนาดนั้น

kaitama

เปิดตำนานฮาเร็มบทใหม่ครอบครัวสุขสันต์ ::Shy::
คุณแม่นี้เปิดทางเต็มที่เลยนะ ::HeyHey::

gtonizuka

ขอบคุณผู้แปลที่บอกก่อนให้ใช่เน็ตอย่างอื่น ไม่งั้นตายแน่ 5555 ตอนแรกน้องสาวก็ปูทางไว้ให้พี่ชายเลยแหะ

Gunitle

อีพีละคน หมดนี่อ่านกันตาแฉะแน่ครับ ขอบคุณมากนะครับผมท่านเมโลดี ว่าแต่คุณแม่จะร่วมแจมด้วยมั้ยครับงานนี้ แบบพระยาเทครัวเลย 55555 รอตอนต่อๆไปนะครับผม

virgoranger

stormgambler

liverpudlian

จุใจมากเลยครับ และยังได้โลลิอีกต่างหาก ชอบเลย

worachat39

ฝ่ายแม่ไม่ห้ามแล้วจัดหนักสิครับ ลายเส้นจารคนนี้ไม่ผิดหวังเหมือนเดิมเลยครับ

Theemotionof

น้องสาวเนี่ยเอาเรื่องอยู่จะสร้างฮาเร็มให้พี่แน่ๆ

แต่ตอนจบนี้จะมีแม่เพื่อนมาพัวพันด้วยรึเปล่าน้ออ ::HoHo::