ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 05, 2018, 11:03:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

** ไฟล์ภาพมีขนาดค่อนข้างใหญ่ + จำนวนหน้าเยอะมากเลยทำให้โหลดโครตนานและกินดาต้าเน็ตสูง(ประมาณ 150MB)

เพราะงั้นใครที่ใช้ 3G/4G แบบไม่อันลิมิตเปิดอ่านแนะนำให้รีบปิดไปเลยนะ **

น้องสาวที่รัก เหล่าเพื่อนสมัยเด็ก สถานที่แห่งความทรงจำและคำมั่นสัญญา

เปิดมหากาพย์งานดีย์จากอาจารย์ Myuuto ผู้เชี่ยวชาญด้านฮาเร็ม(และความงงงวย)โดยตรง

แค่ตอนแรกก็เอาไปเลย 52 หน้า อ่านกันให้ตาแฉะไปข้างนึง  ::Ajark::

ผมจะแปลเรื่องนี้สลับกับรวมเล่มของอาจารย์ Tomoe เพราะงั้นก็อดใจรอตอนต่อไปกันหน่อยเน้อ

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : บอกเลยว่างานของจารย์คนนี้ไม่ธรรมดาแน่นอน  ::GiveMe::

เม้นเถอะ เดี๋ยวไม่ได้อ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

nekki

มีภาพไม่ขึ้นภาพนึงนะครับ ตรงที่พี่สาวผมดำเดินลงบันไดมานะ

ไม่รู้อย่างไงละผมถือป้ายไฟเชียร์น้องคนสุดท้อง ถึงมันจะอาเล็มรูทก็เถอะ

MΞLODY

อ้างจาก: nekki เมื่อ ธันวาคม 05, 2018, 11:15:59 หลังเที่ยง
มีภาพไม่ขึ้นภาพนึงนะครับ ตรงที่พี่สาวผมดำเดินลงบันไดมานะ

ไม่รู้อย่างไงละผมถือป้ายไฟเชียร์น้องคนสุดท้อง ถึงมันจะอาเล็มรูทก็เถอะ

ผมเพิ่งแก้ไขคำพูดในภาพหน้านั้นพอดีน่ะครับ ลองกด Ctrl+F5 ดูก็น่าจะขึ้นเป็นปกติล่ะ
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

xsoulkung123

เด็กหนุ่มกลับมาเจอครอบครัวมีแต่สาวสวย
แถมพี่น้องครอบครัวนี้สุดหื่นมากๆ
ไอ้เด็กนี่สงสัยจะชอบความเสียวที่โดนมอบให้แน่ๆเลย
::KO::

nekki

อ้างจาก: MΞLODY เมื่อ ธันวาคม 05, 2018, 11:23:11 หลังเที่ยง
อ้างจาก: nekki เมื่อ ธันวาคม 05, 2018, 11:15:59 หลังเที่ยง

ผมเพิ่งแก้ไขคำพูดในภาพหน้านั้นพอดีน่ะครับ ลองกด Ctrl+F5 ดูก็น่าจะขึ้นเป็นปกติล่ะ

ภาพขึ้นเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ
ปล.ขนาดใใช้เน็ตไฟเบอร์100Mb ยังโหลดค่อนข้างช้าเลย... ยอมใจตอนแรก52หน้าจุใจดีจริงๆ

Phoowadol

เออ. ไม่น่าเชื่อนะ ว่าน้องนัทสึมิ จะหื่นขนาดนี้. เป็นสาวขาลุยจริงๆ เอาจนได้สินะ นี่ก็คงกะจะมัดตัวพี่ชายไม่ให้จากไปไหนไกลๆ อีกแล้วแน่ๆ แรกเริ่มก็คิวว่าแค่ภายนอก แต่.  อ้าวๆๆๆๆ ขึ้นขี่ให้พี่จนแตกสะบั้น. ยอมใจเธอเลย ว่าแต่เจ้าพี่ชายนี่ก็แหม่ทำวางฟอร์ม. จะซึมไปถึงไหนห้า มาถึงขนาดนี้แล้ว ต้องตามน้ำสิ ถึงจะไม่เสียเชิงชาย
     เดี๋ยวนะเดี๋ยวไฟ นี่สาวๆทุกคนในบ้าน ก็คิดจะงามพ่อหนุ่ม กันหมดรึ. เอาละสิ. อย่างนี้ก็เแิดประตู. ฮาเร็ม. รอเลยละกันเราะ อิอิ ::Evil::
   ปล.  ไม่รู้เป็นเพราะอะไร กว่าผมจะอ่านได้จนจบ ภาพขึ้นช้ามากเลนครับ แถม ยังมี เด้งออก เด้งแล้วเด้ง อีก หลายรอบเลยอะครับ. แต่ก็อ่านครบจนได้ อิอิ ขอบคุณมากครับ

vitra6996

บ้างเล็กเกินอ่านหนังสือไม่ออกเลย พอขยายก็ภาพแตก

Cororo Lucife

มีแบบนี้ไม่ไปไหนแล้วเปิดอู่ปั้มด่วนมีสาวๆรอ

whitegrow

อยากรู้แผนการของน้องสาวเลย น่าติดตามมากครับ

noohun

อาจารย์ท่านนี้เนื้อเรื่องออกมึนๆจริงๆ
ผมยังจำความออกทะเลของเรื่องฮาเร็มเกาะสวรรค์ได้อยู่เลย
ไม่สิ....ควรเรียกว่าออกอวกาศสินะ

Ke2l3e2oS

กลับบ้านเก่า ได้ ฮาเร็มเป็นของตัวเอง แจ่มจริงๆ

MΞLODY

อ้างจาก: noohun เมื่อ ธันวาคม 06, 2018, 07:48:25 ก่อนเที่ยง
อาจารย์ท่านนี้เนื้อเรื่องออกมึนๆจริงๆ
ผมยังจำความออกทะเลของเรื่องฮาเร็มเกาะสวรรค์ได้อยู่เลย
ไม่สิ....ควรเรียกว่าออกอวกาศสินะ

เรื่องนั้นออกอวกาศจริงไรจริง กับเรื่องที่พระเอกต้องทำตัวเป็นผู้หญิงนั่นอีกตอนหลังๆนี่ไปโน่นเลย  ::Suffocate::

แต่เรื่องหน้ากากปีศาจกับ Anthony ผมชอบมากๆเลยนะ

kenata

ฮาเร็ม ลอยมาแต่ไกล เลย แฮะ

แถมคุณแม่ เปิดทางให้ อีกตะหาก งานนี้ ไม่ต้องไปไหนแล้ว ก๊ากๆ

yopern

ฮาเลมครับ ฮาเลมกำลังจะถูกสร้างขึ้นมาโดยหญิงสาว4-5 คนโดยมีผู้ชาย1คนถูกบังคับให้ร่วมมือด้วย ความสุขสุดยอดกำลังรอท่านอยู่

elviswhat

ฮาเร็มแบบนี้เป็นที่ต้องการนักแล