ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 05, 2018, 11:03:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MADAOO

ชอบผลงานของนักเขียนท่านนี้ตั้งแต่ Dorei Usagi to Anthony แล้วล่ะครับ ทุกวันนี้ยังชอบหยิบกลับมาอ่านอยู่เลย

ningnong007

น่าลุ้นลุ้นน่าลอง มีค้ำคอด้วย แต่กี่ตอนจบย่าหนุกครับ ::DookDig::

hot2day

ไล่เก็บทีละคนๆๆ ต่อไปต้องคนพี่แล้วแหละ  ::JubuJubu::

HaoMaRu

เปิดก่อนได้เปรียบ ว่าแต่จะมีบทคุณแม่บ้างไหมนี่  ::HoHo::

Liftzthekop

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ เปิดด้วยน้องสาวตัวเองจะเก็บหมดหรือเปล่าโดยเฉพาะแม่ลุ่นว่าจะได้หรือเปล่า(ชอบคนมีอายุความชอบส่วนตัวครับ)และสามสาวโครจะเป็นรายต่อไป

nmyenta4

โอ้โหววว สุดยอดฮาเร็ม ทำไมบ้านนี้มันมีผู้ชายคนเดวเองแว้ สบายตัวเลยละสิเนี่ย

pug0hkleiko

ถึงผมจะอ่านข้ามแบบข้ามเยอะมาก แต่ผมก็ต้องขอบคุณมากๆๆๆครับที่ผู้แปลตั้งใจแปลมาให้ผู้ชมไดอ่านกัน ผมจะคอมเมนต์ทุกคอมเมนต์ที่ผมกดเข้าไปชมของคุณนะครับ รักคนแปล <3

izezanova027

เป็นผมก็ไม่ไปไหนละฮะ เจอแบบนี้ 55

รอติดตามตอนต่อไปนะครับ

panzeus

rit1403

คนแรกก็จัดซ่ะกี่น้ำเนี้ย เป็นคนที่อึดจริงๆ

ฮาเร็มๆๆๆๆไ

alaaum

สุดยอดฮาเร็มเลยนะเนี่ย ไม่ได้หลับได้นอนแน่ๆ

0scar

::Grimace::ตินสุดท้ายนี่ลำบากเลย จำนวนเยอะมาก

akasaboy

เป็นซีรี่ย์ที่น่าติดตามมากเลยครับ อิจฉาพระเอกมากกกกก ได้ทุกคนนนนนน 
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

siwapeeza

เป็นผมก็ไม่กลับตั้งแต่ได้ 1 ละนะนี่ นี่น่าจะได้ครบหมด 555