ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akatsuki Myuuto] Natsumitsu x Harem Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 05, 2018, 11:03:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakchakun

ฮาเร็มแบบนี้พระเอกฟ้าเหลืองแน่นอน

ปล. รอดูคนที่ทำซึนอยู่น๊า  ::HoHo::

Reggal

ฮาเร็มแบบพระเอกโดนรีดแบบหมดตัว แน่นวล คอนเฟิร์ม!!!

Tanatos

งานฮาเรมที่ลายเส้นน่ารักมาดๆเลยครับ

Crypt

เยี่ยมเลย มีน้องสาวคอยซัพแบบนี้ น่าอิจฉาว้อย

koi king

straufe

อุยยยสุดยอดครับเคยอ่านอิงเมื่อนานมาแล้วยังไๆงแปลไทยก็มีอรรรสมากกว่าจีิงๆนั้นแหละ
หาคนแปลครบเล่มยากมากเลยสำหรับจานท่านนีั้นานๆมีคนแปลที ขอบึุนมากครับผม

Wheel of Fortune

ชอบแนวนี้จริง ฮาเรมคือสื่งที่ดีต่อใจ 

ธันรวีร์ สําลีนิล

คนเขียนคงเกิดมาจากดาวอังคารใช้ไหมหน้อ

onlynut

ช่วงที่เป็นหน้าสีนี่งานดีมาก ลายเส้นคมสวยดี  แต่พอมาเป็นหน้าขาวดำธรรมดา เหมือนลายเส้นดรอปลง หน้าเสียดายจัง

sonteen42

โหแค่อ่านเปิดหัวมา ก็ต้องเม้น ขอบคุณก่อนเลยคับผม

thegift52

กลับมาทั้งที ต้องจัดให้หนักให้สมกับความคิดถึง แถมมีคนรอต่อคิวอีกเพียบ พระเอกเรา เหนื่อยแน่

kurokami

ภาพใหญ่จริง ชัดเจนมาก เซ็ทนี้มีกี่ตอนหรอครับ

lordofthetwo

ไม่คิดว่าคนแรกจะเป็นคนนี้นะเนี่ย เดาว่าคนโตจะรุกก่อนเสียอีก
น่าสงสัยเหมือนกันว่าเหตุผลอะไรที่ทุกคนต้องหลงรักพระเอกด้วย 

liverpudlian

Hawaalaew

อะไรมันจะโชคดีปานนั้น กลับไปเยี่ยมบ้านแต่ดันได้ฮาเรมส่วนตัวซะงั้น น้องสาวนี่หื่นสุดๆไปเลยนะนี่สาวๆที่เหลือนี่จะหื่นขนาดไหน