ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Etsuzan Jakusui] Imouto Rule กฎ3ข้อของน้องสะใภ้[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 11, 2018, 07:52:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

แต่ก็นะ ถึงมีลูกออกมา ก็แยกแทบไม่ออกด้วยสิ ว่าของตัว หรือของพี่  ::DookDig::

bomb1021

พี่ชายสบายเลย เงี่ยนเมื่อไหร่ก็มีที่ระบาย

ลูกออกมาหน้าตาก็คล้ายๆกันยุละ สบายๆความไม่แตก

exsoldier

แหมมมม    1 2 ไม่ต้องใช้ละมั้งงงง  ข้อ3 ข้อเดว กินขาด อิอิ  ปรนเปรอซ้่าาาาาาาาาา ::Shy::

kipkipju kisdsada

ไม่แน่ใจว่าข้อสุดท้าย คำสั่งหรือ ดุ้น ของพี่ชาย เป็นที่สุด แล้วที่สุดเนี่ย จุดนั้นคือ สงสัยว่าจะลึกที่สุด อิอิ

hheenngg

นี้มัน 40ยังแจ๋วนี้หว่า 55555 วินวินเลย น้อยชายก้สุข พี่บายก้สุข เมียก้สุข เยี่ยมไปเลยครับผม

eeb

นานๆทีจะเจอเรื่องที่นางเอกดกดำขนาดนี้ ชอบมาก ขอบคุณครับ

maneemana meeta

::Glad:: 555 ตั้งกฎแบบนี้มันสุดยอดมากครับ สงสัยฉันคงนำมาใช้ที่บ้านบ้าง  กฎ 3 ข้อ ของน้องเขย คงมันน่าดู

altiskaizer

akasaboy

กฏ 3 ข้อ ยอมได้งัย หรือว่าจริง ๆ ก็อยากอยู่ ดูไม่ขัดขืนอะไรเลย ยอมง่ายไปหน่อยนะผมว่า
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Hawaalaew

ทั้งผัวทั้งพี่ัผัวอายุน้อยกว่าน้องเมียตั้งเยอะ พอเรียกคนที่อายุน้อยกว่ามากๆว่าพี่ชายแล้วมันแปลกๆจริงๆ กฎของพี่มาริโอ้นี่ก็เอาเปรียบเกิน แต่ไม่เป็นไร เพราะเธอเองก็เงี่ยนอยู่แล้ว 

phuttha.robchanachon

อยากมีน้องสะใภ้แบบนี้บ้างจังเลยครับจะจับเย็ดมันทั้งวันเลยเขียว

biggiggog

ดูท่าทางแล้ว กฎอะไรคงไม่ต้องใช้แล้วม้าง
เห็นกดกันอย่างเดียว
ขอบคุณมากๆครับ