ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shizuki Shuya] Fuck Note เขียนอะไรก็เป็นจริง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 14, 2018, 04:42:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Soulsteal Attapon

::WooWoo::พระเอกใจดีจัง มีแบ่งปันให้คนอื่นได้มีความสุขด้วย แต่เดี๋ยวคงจะต้องมีเรื่องแปลกๆตามมาอีกแน่ๆ
edit : มันจะเป็นของที่แร่มากไปละ นึกว่าพระเอกใช้ได้คนเดียว แต่นี่ดูตัวอย่างละ ใครจะใช้ก็ได้ โห ฟ้าเหลืองแน่ๆ ใครได้ไป

iceiceice

ถ้ามีมั่งวันเดียว กระดาษน่าจะหมด 555

ปล.ถ้าเขียนจอเสกตังก่อนเลย ไม่พอใช้เลย

etracker

โอ้ ยิ่งกว่าหยุดเวลาอีก เขียนแล้วจะทำอะไรก็ได้เป็นใครก็จัดเต็มแบบพระเอกแน่ๆ ส่วนเรื่องเงินเป็นผมนี่เงินร้อยล้านไม่น่าจะพอคงต้องขอเยอะๆ ไว้ก่อน เผื่อกระดาษหมดแล้วจะได้มีเงินไว้อาบน้ำตลอดชีพ 5555

นั่นไงว่าแล้วมีกระดาษจำกัดด้วย ต้องคิดให้รอบคอบก่อนเขียนนะ อยากได้อะไรเขียนให้หมดก่อนแล้วค่อยอย่างว่าก็ไม่สาย ไอ้พระเอกนี่ก็ไม่รู้จักเสียดายของมั่งเลย

wasdyuki2540

ผมนี้ชอบแนวนี้จริงๆเลย อดเอาไปคิดในชีวิตจริงไม่ใด้จริงๆ
มีแอบCRผลงานตัวเองด้วยฮ่าๆ

poohjungz

::HeyHey:: มีซักเล่มคงจะดีไม่น้อย ว่าแต่ถ้ามีอยู่จริง ยิ่งกว่าในหนังอีกนะเนี่ย

Witsco Soc

เดธโน้ตชิดซ้ายไปเลยครับแบบนี้มีประโยชน์กว่าเยอะ

โหเป็นนายกได้เลยครับถ้าตะทำเพื่อประชาชนขนาดนี้ หวังว่าตอนนหน้าจะไปทำที่พวกงานอีเว้นท์คอนเสิรตไรแบบนี้บ้าง

Narongchai Bonson

Heallyza

พักหลังๆผมไม่ค่อยจะเข้ามาห้องการ์ตูนเท่าไร มาเจอเรื่องนี้สนุกดีครับ

ปกติจะเจอแต่หยดเวลาอะไรทำนองนี้ แต่นี่มาแนวเดทโนทเลย

แต่เนื้อเรื่องมันไม่ค่อยสนุกตรงที่ว่าไม่มีใครมาขัดเลยอ่ะ = =

จริงๆถ้ามันมีอะไรมาขัดทำให้ยากขึ้น มันน่าจะสนุกกว่านี้

ยิ่งเป็นที่สาธารณะด้วยแล้ว มันต้องมีพวกกล้องวงจรปิดอะไรบ้าง แล้วทำให้เรื่องมันชุนมุน

แต่ชอบแม่ที่แกว้งชิงช้าให้ลูกอ่ะ เหมือนกันเลย

โดยรวมสนุกครับ น่าจะมีภาคต่อ

stricker

cking

ถึงหน้าใหม่ เม้นเพื่ออ่าน คุยขำๆได้เลยย

โน๊ตที่มีพลังหนึ่งชม อยากได้ ขอบคุณที่แปลนะค๊าบบ

olseoiek oeslei

พระเอกนี่มันจะเป็นอะไรมั้ย ถ้าเขาจับได้

ไม่น่าคิด

Ae Haha

ดวงดีมากที่ได้กระดาษที่เขียนอะไรแล้วเป็นจริง ถึงแม้จะหื่นแต่มีการแบ่งปั่นผู้ชายด้วยกัน ใจดีมากจริงๆ นับถือ

กระดาษยังเหลืออีกพอใช้ได้ คงไปจัดการกับผู้หญิงที่เคยดูถูกพระเอกไว้แน่เลย จะการให้สาสม

Freedom21

เชื่อว่าเกือบทุกคนจะต้องเคยมีจินตนาการแบบนี้