ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shizuki Shuya] Fuck Note เขียนอะไรก็เป็นจริง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 14, 2018, 04:42:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdf11478

สีสวยมาก 5555 อยากให้ไปเย็ดพยาบาลจัง  เป็นผมจะเขียน อยากเย็ดพวกดารา

zetsuki

ตอนต่อนี่เหมือนพระเอกจะมาจากการเก็บกดละ แก้แค้นรัวๆ

bloodycat

patipat100

ถ้ามีกระดาษแบบนี้สวนสาธารณะ คงไม่ไป เดินตรงเข้า โรงเรียน ม.ปลาย อย่างเดียว

patipat100

คนเปิดวาร์ปยังได้ขึ้นสวรรค์ ระดับพี่ท่านนี้คงได้เป็นเทวดา ใจดีจิงๆ

ohm2999

กระดาษแบบนี้ถ้าได้ไปเขียนที่ห้างดังๆคงจะดีไม่น้อย

reyfear

อยากได้กระดาษนี้บ้างจัง 555+

ทำไมภาคต่อมาพระเอกเปลี่ยนไป

glaciar

แก๊งคอสเพลนี่น่าจัดทุกคนเลย 3แนวมาเลยแหะ ชอบดาร์กเอฟเป็นพิเศษแหะ  ::Fighto::

ได้จัดทั้งคุณครูทั้งดาว รร. อะไรจะดีแบบนี้อี๊ก  ::GiveMe::

1412kid1412

เนื้อเรื่องแปลกๆๆ เหมือนตัวเอกเอาแต่ใจ อ่ะ 555+ ::DookDig::

oakvanilla

ตอนแรกผมคิดว่าพระเอกจะต้องถูกจับได้แล้ว อยู่ดีๆก็โดนขัดแบบดื้อ แต่ตอนคุณแม่นี้งานดีมากทำไรก็ได้แอบดูแปลกๆหน่อย.
ผมขอให้กำลังใจท่านนะครับ อย่าคิดมากที่คนอื่นว่า สู้ๆต่อไป

แอบขัดใจกับครึ่งหลังยังไงไม่รู้ไม่ชอบตอนคนมามั่วเลย แต่คอสเพลย์นี้แฟนตาซีดีผมว่าโอเคนะ
สปอยตอนสองนี้แจ่มอยู่นะครับ

Topby

กระดาษมีกี่หน้า หมดน่าจะมีเงือนไข เหมือนเรื่องอื่นอยากรู้ตอนจบเป็นยังไง
ปล. เอามัันดี

Topby

ใจดีไปแล้วแบ่งทุกคนเลย
น่าเอาให้หมดก้อนค่อยแบ่ง
😁😁😁
อยากได้บ้าง ขอหน่อย😆😆😆😆😆
ฮิฮิฮิ
ปล.รอตอนต่อไปอยู่  ☁😊☁☁😊☁😁☁☁😊☁☁😊☁☁☁☁😊😊😊😊☁😊☁☁😊☁☁😊☁😊☁☁😊☁☁😊☁😊☁

lamom

ไม่มี How to มาให้ก็ต้องงมเองแบบนี้แหละ แต่ถ้ากำกับเขียนเวลาใส่ด้วยจะได้ผลไหม

firstsaa

พระเอกคนนี้นี่คนดีจริงๆ ถ้าผมได้กระดาษโน็ตมาใช้เองผมบอกเลยผมตะไม่แบ่งคนอื่นแน่ๆ55⅝