ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shizuki Shuya] Fuck Note เขียนอะไรก็เป็นจริง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 14, 2018, 04:42:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thegift52

กระดาษก็ดีครับ สามารถระบุอะไรลงไปก็ได้ แต่ต้องรอบคอบจริงๆ ไม่งั้นอาจส่งผลเสีย แถมยังมีเวลาจำกัด 1 ชม. ด้วย ที่สำคัญ กระดาษหมดก็อดมัน อิอิ
.
นั้นไง แปลว่าคนเขียนก็คิดถึงข้อดีข้อเสียเหมือนกัน รอบคอบจริงๆครับ
ส่วนผมจะเขียนอะไร ยังนึกไม่ออกครับ แต่คงไม่ต่างจากนี้เท่าไร  ::HoHo::

bigrag01

มีพลังจิตใช้กับสิ่งของ แต่ไม่รู้จะใช้กับคนได้หรือเปล่า
พลังนี้ใช้ควบคุมคนได้ด้วย แบบนี้ก็สนุกกันใหญ่เลย

ddcc

ทีแรกว่าจะเม้นอย่างอื่นแต่อ่านไปสักพัก อิพระเอกจะเอื้อเฟื้อเผื่อแผ่เกินไปแล้วโว้ยยย ::Angry::
อ๊ากก สีฉี่เหลืองอ๋อย อ้วกกก ตอนต่อไปรร.มาแล้วเฟ้ยยย

Opo Pop

แบบนี้สุดยอดไปเลยนะครับ

เจ้าของกระดาษจะใจดีเกินไปแล้ววว

ponanun

jachal

กระดาษแบบนี้ ได้เสียวหลายสาวแน่::KO:

ถ้าเขียนว่าไม่จำกัดเวลา จะเป็นอย่างไรน๊า

Panupong Tongjitsakul

แค่ชื่อเรื่องก็กินขาดละ Fuck note 5555555
จะมีคนมาตามจับมั้ยถ้ามีใช้จริง แบบ Death note

mindza2212

พระเอกมันก็คนดีเกินแบ่งปันให้ชายอื่นร่วมซะด้วย

กระดาษเหลือเยอะขนาดนั้นได้อีกเพียบแน่ๆ

KrobKrob

อิจฉาพ่อหนุ่ม

ได้จัดแม่ๆลูกอ่อนเด็ดๆทั้งนั้น

boba

กระดาษในตำนาน มีกี่ใบล่ะเนี้ย ลบตัวหนังสือได้ไมเนี้ย ถ้าได้อีกอย่างดีเลย

มีการแบ่งให้คนอื่นต่อด้วย ใจบุญจริง สงสัยตายไปคงขึ้นสวรรค

bbtaro456

เห็นแล้วอยากมีเก็บไว้ซักเล่ม จะได้เขียนเงินลงในบัญชีจะได้ใช้หนี้ให้หมดไปเลยยย

HIPPOPOKUNG

ยิ่งกว่าหยุดเวลาอีกระวังสมุดจะหมดนะคราบบเสียดายแทน