ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shizuki Shuya] Fuck Note เขียนอะไรก็เป็นจริง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 14, 2018, 04:42:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

อืม...เขียนอะไรก็ได้ แล้วจะสมหวัง เฮ้ย!?  ทำได้จริงอะ แต่ดธเหมือนว่า เจ้าหมอนี่ มันจะเขียนเน้นไปทางหื่นบ้ากาม ทุกข้อความเลย สิเอ๊า...แถมยังใจดีเผื่อแผ่คนอื่นด้วย น้ำใจงามแท้ อิอิ ว่าแต่ทั้งแม่บ้านทั้ง ประธานนักเรียนกับผองเพื่อน นี่ นายจะเก็บให้หมดเลยว่างั้น  ::Horror::    อูยๆๆๆ อย่างอิจฉาเลยอะ
Edit..   โห ใครจะคาดคิดว่าเจ้าหมอนี่ มันจะเขียน ให้มีเซ็กซ์หมู่ ดูเอาเถอะ ตอนนี้ มีทั้งincest. มีทั้งNtr.  มีทั้ง gang bang  ไม่ต้องสนใจอะไรทั้งนั้น ทุกๆคนหื่นแตกกันไปหมดแล้วววว อิอิ อืมกับคาบเรีนยสุดแสนที่วิเศษนี้ ทำให้อยากกลับไปเป็นนักเรียนใหม่อีกทีเลยอะเนาะ 555. อืม...นี่ถ้าเป็นผมเขียน ผมก็ขอ เขียน ให้สุขภาพ ร่างกายแข็งแรง  และก็ขอให้ ท่านkater. มีแรงและกำลังใจ ในการปั้นงาน มาให้สมาชิกได้เสพกันแบบยาวๆๆ เอาเรื่องที่ อยู่ในใหดอง มาปัดฝุ่น แปลต่อให้ หมดไว และจัดหนังชุดใหญ่ มามอบให้พวกเรา สักชะดนึง ละกัน. เอ่อ....เขียนขอมากไปปะเนี่ย55. สุดท้าย ขอบคุณมากๆครับ

PaulA

กระดาษใบนึงน่าจะอยู่ได้เกินชม คงจะดีไม่น้อย

เป็นผมไม่แบ่งใครหรอก เห็นแก่ตัวอิอิ ของดีขนาดนี้

tcm12599

ของเล่นใหม่ไม่ต้องใช้หยุดเวลาไม่ต้องควบคุมจิตใจ เหมือนเขียนพรเลย

สมุดต้องโดนขโมยบ้างแหละตอนหน้า

eka1325

ดีกว่านาฬิกา​หยุดเวลาจริงๆ  ถ้าใช้รอบล่ะ  2ชัวโมงนี้ดีเลย  แต่หนึ่งัชั่วโมง ก็สุดยอดแล้ว จะหากระดาษแบบนี้ได้ที่ไหน อยากมีแบบนี้  แปลสนุกมากครับ
กรดาษมีเขียน่อเนื่องเรื่องเวลาด้วย ถ้ามีคงดีไม่ใช่น้อย

showlao

พ่อหนุ่มคนนี้เป็นคนดีจิงๆ รุ้จักแบ่งปันความสุขให้กับคนอื่นด้วย 🤣🤣🤣

ตอนสองเปลี่ยนพระเอกใหม่หรือว่าพ่อหนุ่มใจบุญคนนี้จะโดนจับ 555

bigboy001

นีมันยิ่งกว่าเดทโน้ตแน่นอน เพราะมันสั่งได้ตามใจกันเลยทีเดียวเชียว ไม่รู้นะผมว่ามันเป็นอะไรที่น่าลองมาก ๆ เห็นแล้วอยากไปใส่ด้วยอีกคน ::Fighto::

EDIT ชั่วโมงนี้เก็บกระดาษขอพรไว้ก่อน รอใกล้หวยออกซื้อหวยหน้ากองสลากให้หมดแผง แล้วขอพรว่าหวยในมือเราคือรางวัลที่ 1 , 2 , 3 , 4 , 5 และรางวัลเลขหน้าเลขหลังทั้งหมด จากนั้นก็รีบเอาหวยไปแลกเป็นเงิน ทีนี้ มีเงินล้านในมือ จะเยหญิงกี่คนก็เลือกเอาละ 5555+ ::DookDig::

Tunpia NorHor

อยากได้มาใช้ซักเล่มอะ แต่เขียนเยอะอย่างนี้ไม่กลัวหมดบ้างหรอฟะ

เป็นผมจะเขียนให้ได้สมุดอีกซักเล่มหนึ่งอิอิ

numkrieng

leeloe123

พระเอกมันโง่มาก มีเผื่อคนอื่นด้วยถ้าเป็นผมจะเขียนว่าให้สาวคนนั้นนี้มาเย้ดที่ห้อ

ถ้าเป็นผมเขียนให้หญิงรวยๆเป็นทาสกามจะได้เกาะไปในตัว

worachat39

กระดาษมีผล1ชม.ก็เขียนให้มีผลตลอดกาลไปเลยจัดได้แบบไม่จำกัด แต่กระดาษมันมีจำกัดไหมหว่า

มีจำกัดแฮะ ถ้าไม่แน่อาจเขียนให้หามาใหม่ได้ ตอน2เจ้าของคนเก่าเหมือนหายไปเลย

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ นี้มันเป็นกระดาษในฝันเลยนะนี้ได้จัดสาวแว่นในร้านหนังสือแถมยังชิงอีกหนีมาที่สวนได้แม่บ้านอีกแถมสดแตกในให้ท้องอีก

#เอาคนเดียวไม่มันแบ่งให้คนอื่นด้วยมีพ่อลูกด้วยเด็ดจัดปลัดบอก อิจฉามาก

pooman

เป็นไอเท็มที่ดีกว่านาฬิกาหยุดเวลา เพราะทุกคนมีอารมย์รวม แต่เป็นสมุดโน้ตแล้วฉีกแบบนี้มันก็มีหมดสิ แถมพระเอกขี้เผื่อแผ่ แบบนี้

#รู้สึกว่าจะเป็นคนดีที่โรคจิตเหมือนกันนะพระเอกของเรา ใครที่เคยดูถูกเราต้องล้างแค้นให้หมด

Onyx Godz

เงื่อนไข ชม.เดียว เพราะไม่ได้กำฟนดเวลาไว้รึเปล่า ถ้ากำหนดไว้ด้วยว่า 1 วัน 1เดือน น่าจะทำให้ยืดเวลาได้อีก

คิระมือใหม่ครับ แบบในเดทโน็ตนี่ คิระกำหนดเวลาตาย สาเหตุการตายได้หมด หมดนี่ไม่ฝึกเลย เนอะ

yopern

ทำไมเขียนแบบน้ั้นล่ะนักเรียนสามคนนั้นแจ่มๆทั้งนั้นต้องเขียนว่ามาเปิดกับเราก่อนซิถึงจะไปเซ็กซ์หมู่เสียดายๆ

ถ้ามีจริงนะจะเก็บไว้ใช้คนเดียว( เห็นแก่ตัวมาก )แล้วค่อยๆบรรจงเขียนเอาแบบที่คัดแล้วคัดอีก เพลินล่ะงานนี้