ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] YES, My Darling : ได้ค่ะที่รัก [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 16, 2018, 06:59:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โหวตนางเอกในดวงใจจากผลงานของ Homunculus

เอเลน่า มิไฮลอฟ (กู่รักจากแดนไกล)
25 (7.7%)
คิโนะมิยะ อาเกฮะ (ห้องแห่งขวากหนาม)
26 (8%)
พี่น้องจินคุจิ (พี่น้องลองรัก)
33 (10.2%)
โฮดากะ ฟูโกะ (สุมไฟรัก)
6 (1.8%)
คุรางาโนะ ยาโยย (มนต์คล้องใจ)
27 (8.3%)
มิยาฮาระ อิจิโกะ (อิจิโกะคืนรัง)
11 (3.4%)
ฟุรุคาวะ โอโตฮะ (พิศวาสซ่อนเร้น)
27 (8.3%)
คุซุมิ ยูกิ (เจ้าหญิงเงียบ)
17 (5.2%)
คายาโนะ ริทสึกะ (ภรรยาวัยใส)
58 (17.8%)
นานะสึกะ โอเสะ (ได้ค่ะที่รัก)
75 (23.1%)
อาคาชินะ โฮตารุ (คืนเหงา)
20 (6.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 325

virgoranger

CoolNook Thangsakul

อาจารย์ท่านนี้ เขียนเนื้อเรื่องได้ อบอุ่นหัวใจมั่กๆเลย

Gunitle

น่ารักง่าาา แต่ยังไงความซึนผมยกให้พิศวาสซ่อนเร้นนะครับ นีกวาดท่านนี้นี่ไม่ผิดหวังจริงๆ บวกกับท่าoswald แปลอีก ตัวอักษรสบายตา ผมนี่อ่านเพลินๆเลยครับบบ ขอบคุณมากครับผมม

Ke2l3e2oS

เหมือนเอามาเสิร์ฟให้พระเอกถึงที่เลย คุณแม่ 

Hawaalaew

ผมเลือกไม่ได้จริงๆครับ สาวๆแต่ละนางของอ. Homunculusนี่แต่ละนางมีเสนห์สูงมาก หุ่นก็เซ็กซี่ดีด้วย ผมแหะอิจฉาพระเอกทุกคนของอ.จริงๆ ผลงานของอ. นี่เป็นมังงะสายฮิลได้ดีจริงๆ ช้วงนี้เสพแนวntr เยอะเกินไปละ มีเมดสาวค่อยดูแลนี่มันดีจริงๆ ขอบคุณท่านoswaldมากครับที่คอยแปลผลงานของอ.ท่านนี้อยู่เรื่อยๆครับ

Mumei Otoko

เรื่องนี้นางเอกน่ารักดี ดูใสๆ

ขอโหวต โอโตฮะ  ::Bloody::

css001

::JubuJubu::ขอบคุนครับ เร็วจริงฯนะครับยกนิ้วให้เลยเรื่องนี้พึ้งออกไม่นานคิดไว้เเล้ว ว่าคุณต้องเเปล คิดไ้วไม่ผิดจริงครับ สุดยอดจริงครับจากใจเลย

sthanya

พอจะเรียกได้ว่าสาวใช้ตัวแสบ  แหกหน้านายท่านซะแล้ว

Theemotionof

ในบรรดาเมดหลายๆเรื่อง

เรื่องนี้เมดคนนี้ถึงใจสุดแล้วครับ แถมยังกวนตอนจบเรื่องได้อี๊ก ::HoHo::

alaaum

Kit.m555

ว้าวขนาดบริสุทธิ์ยังขึ้นได้ขนาดนี้ ::Shower::

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ โอเสะกับโทโมยะต่างคนก็ต่างเป็นรักแรกของกันและกันสงสัยแม่โทโมยะจะรู้เลยส่งมาอยู่ด้วยกันเลยเปิดชิงทั้งคู่เลย

punpun180

นางเอกน่ารักใส่ๆครับ อารมเรื่องชอบมาแต่เด็กแบบนี้น่ารักดีครับ
ชอบตรงเมทจัดให้ทุกอย่างน่ารักกรุบๆหอมหวาน

chocolaze

::Glad:: นักเขียนท่านนี้แต่ละเรื่องเหมือนยาฮิลตับไต  ได้ดีจริงๆ ภาพ เนื้อเรื่องอ่อนละมุนมาก สึดยอดจัดปลัดบอก

bigboy001

จะบอกว่าเมทในฝันก็ว่าได้ ขึ้นเองเสียบเองเสร็จเอง ทำให้หมดไม่เปลืองแรง ฮ่าๆๆๆ ::DookDig::