ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] YES, My Darling : ได้ค่ะที่รัก [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 16, 2018, 06:59:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โหวตนางเอกในดวงใจจากผลงานของ Homunculus

เอเลน่า มิไฮลอฟ (กู่รักจากแดนไกล)
25 (7.7%)
คิโนะมิยะ อาเกฮะ (ห้องแห่งขวากหนาม)
26 (8%)
พี่น้องจินคุจิ (พี่น้องลองรัก)
33 (10.2%)
โฮดากะ ฟูโกะ (สุมไฟรัก)
6 (1.8%)
คุรางาโนะ ยาโยย (มนต์คล้องใจ)
27 (8.3%)
มิยาฮาระ อิจิโกะ (อิจิโกะคืนรัง)
11 (3.4%)
ฟุรุคาวะ โอโตฮะ (พิศวาสซ่อนเร้น)
27 (8.3%)
คุซุมิ ยูกิ (เจ้าหญิงเงียบ)
17 (5.2%)
คายาโนะ ริทสึกะ (ภรรยาวัยใส)
58 (17.8%)
นานะสึกะ โอเสะ (ได้ค่ะที่รัก)
75 (23.1%)
อาคาชินะ โฮตารุ (คืนเหงา)
20 (6.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 325

oswald

ตอนนี้ขอเสนอ ของ Import จากเมืองนอก
Edit 5/5/2019 แกะเซ็นเซอร์ทั้งหมดแล้วครับ

ไหนๆแล้วขอลองสำรวจคะแนนนิยมกันหน่อย
จะโหวตรึไม่โหวตก็ได้ไม่ซีเรียสครับ

ภาพตัวละครประกอบการตัดสินใจ (คลิกที่ภาพเพื่ออ่านเนื้อเรื่องกันได้ครับ)

ผลงานอื่นๆ ของ Homunculus

Spring of Wife : ภรรยาวัยใส
Boy Meets Girl : คืนเหงา
Chinmoku Hime : เจ้าหญิงเงียบ
Himegoto Honey Trap - พิศวาสซ่อนเร้น
Ichigo Rendezvous - อิจิโกะคืนรัง
Kohi Musubi Kitan - มนต์คล้องใจ
Hanareba nare ni - สุมไฟรัก
Renai Sample : พี่น้องลองรัก
Ibara no Atelier : ห้องแห่งขวากหนาม
Kyuuai Étranger - กู่รักจากแดนไกล

nomnao

::Glad:: อยากมีเมด แบบนี้บ้าง  ภาพสวยแปลดีมากเลย ครับ

tantan123

สุดยอดมากเลยน่ะนายท่าน​ มีคนใช้ที่สุดยอดมากเลยยยย

naitoom

มี Uncensor ด้วยครับ ปกติไม่ค่อยได้อ่านการ์ตูนที่ไม่ censor ตื่นเต้นดีครับ อาจจะเป็นเพราะรูปการ์ตูน ดูเป็นเด็กแบบ loli loli ผมยังไม่ได้อ่านเรื่องอื่น แค่เรื่องนี้ ก็หลงรักโอเสะซะแล้ว โหวตให้ซะเลย

kenata

แหม อยู่กับเมด รุ่นเดียวกัน 2ต่อ2 ก็ต้องจัด อยู่แล้ว

::HoHo::

monogatari

แปลดี ภาพสวย เนื้อเรื่องแจ่ม อยากมีแบบนี้บ้างจังเลยน้า

akerue

กุ๊งกิ๊งๆดีจัง อารมณ์ประมาณรักแรกพบต้องพลัดพรากจากกัน ภาพก็วาดได้สวยดี

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ผลงานอาจารย์คนนี้ รักษาตับได้ดีนักแล

นางเอกน่ารัก ร้ายยมาก
เหมือนตีตรา เรีย บ ร้ อ ย

Phoowadol

โห...เรื่องนี้ ขอบอกเลยครับว่า มันแจ่มมากๆ  การที่จะได้อ่านโดจิน ไม่เซ็นฯแบบนี้ มันมีน้อยครั้งมากๆเลยหละครับ แถมยังวาดนางเอกพระเอกได้ดีมากด้วย
แทบไม่น่าเชื่อว่านี้นันจะเป็นการตูนโป๊   ลายเส้รมันออกไปแนวการตูนซีรีย์ อ่านเล่นแนวรักๆใคร่ๆกุ๊กกิ๊กๆ ด้วยซ้ำ ชอบมากๆครับกับทรวดทรงนางเอกคนนี้มันดูสมส่วน เพอร์เฟคสุดๆ  ยิ่งตอนที่นางขึ้นนั่งเทียน  มีเลือดพรมจรรย์ซืมออกมา ยิ่งได้ใจ สุดๆ.  เอ่อ แล้วนี่โอเสะ จะไม่ปล่อย ไคโด้ไปไหน แล้วใช่ม๊าาาาา.....อิอิ
สมใจใน รักนี้แล้วสินะ. โอ๊ย น่ารักอะ. เรื่องนี้ผมให้คะแนนเต็ม100 ไปเลยครับ ::JubuJubu::  ขอบคุณมากๆครับ

nakchakun

นางเอกโคตรน่ารักสุดๆ เนื้อเรื่องมุ้งมิ้งจัด พระเอกโชคดีจังได้เมด ได้เมีย ::Dribbling::

Peter Taowating

เรื่องนี้น่ารัก โรแมนติกจริงๆ นางเอกหวานมาก อยากมีเมดสวยๆน่ารักเอาใจแบบนี้บ้างจัง ::JubuJubu::

treerasitnut

10 ดาวครับ ไม่มีคำบรรยาย ดีจริง ชอบพอๆกับอิจิโกะเลย คนอะไร วาดผู้หญิงได้มีคาเรกเตอร์ เหมือนจริงมากครับ ปล พระเอกน่าจะล่อเพื่อนด้วย55

b522055023

ป๊าดดด ลุคคุณนู๋เลย  ::Glad:: ถึงหน้าอกนู๋จะสู้เค้าไม่ได้ แต่น่ารักเกินห้ามใจ  ::JubuJubu::

testseven

555 โดนจับโดยคุณเมดแล้วละคุณหนู หนีข้ามมาอยู่ที่ญี่ปุ่นก็ยังไม่รอด
แถมจะจัดยันหว่างให้อีก จะได้ไม่ต้องไปเจอคุณนมโต ชะตากรรมพ่อบ้านใจกล้าลอยมาไม่ไกล
แต่เสียดายมาไม่ทันหน้าแรก โดนลิมิตแบนวิทไปซะงั้น

kipkipju kisdsada

เมดเฝ้าปลาย่างชัดๆ หรือว่าแม่รู้ว่าเป็นรักแรก เลยส่งมาให้จบๆไป