ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] YES, My Darling : ได้ค่ะที่รัก [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 16, 2018, 06:59:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โหวตนางเอกในดวงใจจากผลงานของ Homunculus

เอเลน่า มิไฮลอฟ (กู่รักจากแดนไกล)
25 (7.7%)
คิโนะมิยะ อาเกฮะ (ห้องแห่งขวากหนาม)
26 (8%)
พี่น้องจินคุจิ (พี่น้องลองรัก)
33 (10.2%)
โฮดากะ ฟูโกะ (สุมไฟรัก)
6 (1.8%)
คุรางาโนะ ยาโยย (มนต์คล้องใจ)
27 (8.3%)
มิยาฮาระ อิจิโกะ (อิจิโกะคืนรัง)
11 (3.4%)
ฟุรุคาวะ โอโตฮะ (พิศวาสซ่อนเร้น)
27 (8.3%)
คุซุมิ ยูกิ (เจ้าหญิงเงียบ)
17 (5.2%)
คายาโนะ ริทสึกะ (ภรรยาวัยใส)
58 (17.8%)
นานะสึกะ โอเสะ (ได้ค่ะที่รัก)
75 (23.1%)
อาคาชินะ โฮตารุ (คืนเหงา)
20 (6.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 325

etracker

แนวเนื้อเรื่องดีมากเลยครับ นางเอกคงตั้งใจมาหาพระเอกโดยเฉพาะ รักแรกในวัยเยาว์

MADAOO

เรื่องนี้นางเอกก็น่าร๊ากครับ แต่ขอกดโหวดให้ ฟุรุคาวะ โอโตฮะ (พิศวาสซ่อนเร้น) ก็แล้วกันครับ ฮ่าๆ

Akira Watanabe

::Shy:: อยู่กันสองคน เมดน่ารักขนาดนี้ ไม่ปล่อยให้เหงาแน่นอน

Ae Haha

คุณแม่ส่งเมดมาให้แบบนี้ ยอมไม่ดื้อไม่ซนเลยคร๊าบบบบ

แมงโก้ส้นตีน

รักคู่พี่น้องขี้เงี่ยนอ่ะ แบบว่าแอบแรด แต่ทำเป็นซึน 555

ซักทีเถอะจ้ะ แจ๊ะแจ๊ะ

น่าจะเป็นแผนที่แม่วางไว้แล้วเป็นแน่แท้

sonteen42

eka1325

เจอเมดที่แม่ส่งมาดูแบแบบนี้ยังไม่ก็ไม่รอด  น่ารักลีลาดีจริงๆ  สนุกมากครับแปลดีมาก  ภาพสวย

thanut2540

pj762856

สวรรค์บนดิน  ทำไมไม่จับกด เสียดายแย่

kapomman

สงสัยคุณแม่ที่ส่งมากะไว้ให้เป็นแบบนี้อะเปล่า
ว่าแต่ มีภาคกับเพื่อนคัพG ไหมล่ะ  ::Evil::

zero21

โหย เมดเกรด A เลยนะครับ แบบนี้ รับรองไม่หันมองใครแน่นอน 555
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

trong5171

เป็นทั้งสาวใช้และเมียชั้นยอดจริงๆ

liverpudlian

แบบนี้ควรจะแต่งงานกันให้รู้เรื่องไปเลย

ชอบผลงานของอาจารย์ท่านนี้จริงๆ อ่านแล้วอบอุ่นดี ขอบคุรที่แปลมาให้อ่านนะครับ