ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Homunculus] YES, My Darling : ได้ค่ะที่รัก [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ธันวาคม 16, 2018, 06:59:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โหวตนางเอกในดวงใจจากผลงานของ Homunculus

เอเลน่า มิไฮลอฟ (กู่รักจากแดนไกล)
25 (7.7%)
คิโนะมิยะ อาเกฮะ (ห้องแห่งขวากหนาม)
26 (8%)
พี่น้องจินคุจิ (พี่น้องลองรัก)
33 (10.2%)
โฮดากะ ฟูโกะ (สุมไฟรัก)
6 (1.8%)
คุรางาโนะ ยาโยย (มนต์คล้องใจ)
27 (8.3%)
มิยาฮาระ อิจิโกะ (อิจิโกะคืนรัง)
11 (3.4%)
ฟุรุคาวะ โอโตฮะ (พิศวาสซ่อนเร้น)
27 (8.3%)
คุซุมิ ยูกิ (เจ้าหญิงเงียบ)
17 (5.2%)
คายาโนะ ริทสึกะ (ภรรยาวัยใส)
58 (17.8%)
นานะสึกะ โอเสะ (ได้ค่ะที่รัก)
75 (23.1%)
อาคาชินะ โฮตารุ (คืนเหงา)
20 (6.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 325

akasaboy

ว้า แต่เพื่อนพระเอกคัพจี นั่นก็น่าสนนะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Jikkig16

เรื่องนี้บอกเลย สุดจัดปลัดบอก ขนาดปลัดยังต้องออกเพราะเธอน่ะสุดจัด มีเมดอย่างงี้คงตายไว ยันหว่างทุกวันซะมั้ง ::Grimace::

code47

แน่ใจนะว่าแม่ส่งมาจริงๆ
อะไรจะรู้ใจลูกชายขนาดนั้น

garmon

สมกับที่เป็นผลงานของโฮโมคิวลัส ภาพสวยดำเนินเรื่องรวมถึงฉากอย่างว่า สวยงาม 

glaciar

neverock

ชอบลายเส้นของคนเขียนคนนี้มากเลยครับ
ชอบสุดเรื่องคืนเหงาเพราะนึกถึงสมัยมหาลัย อิอิ

นักวาดคนนี้เป็นคนที่วาดโดจินได้มีเนื้อเรื่องน่าอ่านมากๆเลยครับ แถมลายเส้นก็สวยมากๆ

kukung

เมดในฝันจริง ๆ เรียบร้อย อ่อนหวาน เชื่อฟัง 😊😊

pinmonkey

รักใสใสได้ใจไปเต็มๆ ครับ ขอบคุณมากครับ

potza001

งดงามมากครับ  แสดงความเป็นเจ้าข้าวเจ้าของ แหล่มฟุดๆ

biggiggog

นางเอกถึงจะมือใหม่ แต่ใจถึง
ขนาดครั้งแรกยังจัดเต็มเลย
แบบนี้รักตายเลย
ขอบคุณมากๆครับ

tudring

แปลดี ภาพสวย เนื้อเรื่องแจ่ม อยากมีแบบนี้บ้างจังเลยน้า

Crypt

โดนดาเมจเต็ม ๆ เลย ดู ๆ แล้วแม่ส่งสาวมาให้จบเลยสินะ จะได้ไม่โดนหลอก

lordofthetwo

ชอบจัง นักเขียนท่านนี้ เนื้อเรื่องลื่นไหล ภาพก็สวยเนียนตา
แปลก็ได้ความหมายได้อารมณ์ดีมากเลยครับ ขอบคุณครับ

Meankung

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อื้อหือ อันเซนด้วย สบายตัวเลยนะเอง