ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Doumou] Esper Love พลังรัก พลังจิต[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 20, 2018, 06:23:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

เหมือนมีหน้าหายไปหน้านึงป่าวอ่ะ หน้าช่วงที่พระเอกจะแตกในนางเอกอ่ะ

เช็คหน้าแล้วน่าจะครบนะ
  ::DayDream::

xtazy

ยกได้ทุกอย่าง เหมือนจับมัดเลย หนีไม่พ้นล่ะ แต่บางทีกัปตันอาจมีใจให้อยู่นะ

ธงโรงเรียนถูกใช้เป็นฉากบัง แต่ทำอย่างนี้ข้างนอกมองเข้ามาก็เห็นสิ

13 12

จริงๆถ้าพระเอกฉลาดกว่านี้ พลังจิตมันทำได้หลายอย่างเลยนะ
555555 ::Glad::

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน10วัน

BabyFace

เป็นการใช้พลังจิตจากก้นบึ้งจิตสำนึกจึงทำให้สามารถใช้พลังได้มาขึ้น  ส่งผลให้ความบ้ากามเพิ่มพลังจิตจนได้อึ๊บ
Edit  ก้นบึ้นของสาวเจ้าก็ไม่แพ้กัน  ชอบมี่โดนอึ๊บ

suttipong boonpratuang

พระเอกก้แก้แค้นเรียบร้อย แต่พลิกล๊อค เจอนางเอกติดใจ ยาวเลยทีนี้ ::YehYeh::

แบน10วัน

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มโดนบังคับให้ทำไรอะไรต่างๆที่ไม่อยากทำ เลยอยากจะแก้แค้น
แต่อยู่ดีดีคิดไปคิดมา ก็ได้พลังจิตมาซะงั้น แบบนี้ได้แก้แค้นแบบหื่นเสียวกันเพื่อนคนสวยแน่ๆ
โดนไอ้หนุ่มนี้จัดหนักโดยที่ขัดขืนไม่ได้แน่ แถมน่าจะชอบที่ไอ้หนุ่มนี่ทำด้วย
::Fighto::
Edit พลังนี้ใช้งานได้ดี ว่าแล้วเพื่อนสาวชอบเสียวเข้าให้แล้ว แบบนี้จะเรียกว่าแก้แค้นได้หรอ น่าจะเป็นทำให้เพื่อนสาวหลงรักมากกว่า

Close Read

นางเอกโดนพระเอกจัดท่ายากจนติดใจมั้ง55555

Edit ชอบความCreateของพระเอกมาก โดยเฉพาะท่าลอยฟ้าหืมมมมถ้าทำได้ในชีวิตจริงจะมันจะแรงและลึกถึงใจขนาดไหนน

Napassorn

มีพลังวิเศษแบบนี้นางเอกของเราไม่รอดแน่ ท่าแปลกๆคงมีให้เล่นเพียบ

แบน10วัน

treerasitnut

มีของดี แต่ใช้ไม่เปน ถ้าผมมีพลังนี้ ครองโลกไปแล้วครับ55 เดาว่ามันใช้พลังทำให้นางเอกขึ้นลงบนดุ้นมันแน่นอนครับ55

เรื่องนี้ผมเดาถูก55 สุดท้ายนางเอกเม่งกะเงี่ยนเหมือนกัน ความรุ้สึกหลังอ่าน สนุกดีครับ เรื่องไม่ซับซ้อนแต่ดี

bigrag01

มีพลังจิตใช้กับสิ่งของ แต่ไม่รู้จะใช้กับคนได้หรือเปล่า
พลังนี้ใช้ควบคุมคนได้ด้วย แบบนี้ก็สนุกกันใหญ่เลย

มักง่ายก๊อปเม้นท์ของคนอื่น
แบนถาวร

ddcc

เห้ย พลังเอ็งน่าจะเลเวล4ได้เลยมั้ง 5555
ลืมตอบ ผมว่านางเอกชอบพระเอกอยู่แล้ว สุดท้ายรักกันแล้วพลังก็หาย
5555 ใช้พลังจนสมยอมไปเองสินะ ซึนแตกเลยตัวเธอ

B&B

โอ้ยยย ชอบอ่าาา นางเอกน่ารักอ่าาาา ชอบๆ

ตอนจบคง... ทั้งสองคนเป็นแฟนกันง่ายๆ อย่างนี่แหละ ไม่อยากเจาะลึกเดี๋ยวผิดอีก แต่เสริมอีกนิดคือ นางเอกน่าจะชอบพระเอกแน่ๆ

Σ>―(〃°ω°〃)♡→Σ>―(〃°ω°〃)♡→

นางน่ารักมากๆๆๆๆๆ ซึนโคตรๆ เลย ชอบอ่าาา ฮือๆๆๆ ผู้หญิงแบบนี้น่ารักสุดๆๆ และอยากได้!!!!!!

เวลาโกรธเหมือนเด็กเลยอ่าาา น่าร้ากกก

รู้ไหม ตอนแรกก็คิดว่า นางเอกน่าจะมีพลังด้วย แต่ไม่มีแหะ ไม่เป็นไร แต่ก็สนุกดี และลุ่นสุดๆ

นางเองบอกเลยว่า ตอนใส่ชุดนักเรียนเหมือนสาวเกล แต่พอใส่ชุดวอร์มเหมือนนางฟ้าาาา สวยมาก น่ารักด้วย

ท่านเป็นเหมือนผมไหมอ่าา ผมลองซูมไปที่ดวงตาแล้วหลอนอ่าา ผมหลอนแปลกๆ แต่แนะนำอย่าซูมเลย แค่เห็นผ่านๆ ดูน่ารัก แต่ถ้าซูมดูหลอนทันที

แต่โดยรวมผมชอบ นางเองคนเดียวเลย ทั้งเรื่องเนี้ย ส่วนเนื้อเรื่องก็สนุกดี อิอิ

ขอบคุณครับ

Akira Watanabe

::Sweat:: เอาจริง ๆ พลังมันก็เกือบ ๆ ไร้ประโยชน์เหมือนกันนะ

ทำให้เค้าลอยได้ แล้วยังไงต่อ จะต่อรองยังไง 555

::HoHo::  สุดท้ายติดใจท่าปืนกล ฮา

Kit.m555

ลอยทั้งตัวแน่นะเธอ 55 ::HoHo::
Edit : แอบหลังธงแต่ก็ยังโยกไม่หยุด ::Sobad::

นายไข่ย้อย

ตอบ น่าจะจบลงด้วยการพระเอกใช้พลังครองโลก ... ไม่ใช่ละ ::JubuJubu:: ที่แน่ๆยัยนู๋ชะตาจิ..ขาดแน่นวน

Edit นางเอกติดใจซะงั้น แต่พระเอกน่าจะเอามาใช้กับหลายๆคนนะ เป็นฮาเร็มไปเลย
อิอิอิ