ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Doumou] Esper Love พลังรัก พลังจิต[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 20, 2018, 06:23:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toxin45

พลังแบบนี้ 16 ท่า ใน 5 นาที ไม่ว่าท่าจะยากแค่ไหนก็เล่นได้
หรือใช้จับขึงสาวหลายๆคนเลยยังได้  ::Bloody::

เล่นท่ายากกลางอากาศ คนปกติใครจะไปทำได้!!! ขอท่าเบสิคมั่งเด้

warone07

มีพลังแบบนี้ดีแล้วครับ เอามาประยุกต์ใช้ได้หลายอย่าง สุดท้ายนางเอกคงเสร็จพระเอกแล้วติดใจ
Editโดนท่ายากจนติดใจซะแล้ว

Ppcub Jjip

พระเอก สาย x men มนุษกลายพันตอนจบน่าจะสลับบทบาทพระเอกเจ้านายแทน

แอบชอบพระเอกนี่เอง

Thanagrid

พลังจิตตัวลอยแบบนี้ จะมีท่าลอยตัวป่าว

ฮาาา พลังจิตปืลกล!!

yoshizugi

มีพลังแบบนี้อย่าใช้ในทางผิดๆแค่ขโมยกางเกงดิเห้ย

สาวเค้าที่แท้ก็มีใจให้นี้ว้า แต่พลังอาจจะใช้ในการประกอบถ้าแปลกๆได้เยอะแน่ๆ

nut2000

เป็นพลังที่น่าสนใจมาก เอาไปใช้ได้เยอะเลย ลอยได้แบบนี้เอากลางอากาศเลย

นางเองติดใจเลยนะสิท่ายากไม่เหมือนใคร

dragoness

อีกเดียวจะได้พลังตัวเบาด้วยนะจ๊ะน้องสาว

นึกว่าจะแบลกเมลล์ที่ไหนได้ เอาจนติดใจเฉย

ตามนี้นะ

ตอนจบพระเอกเหลิงในพลังจิตหรือปล่าว ไม่ก็เล่นอะไรสักอย่างกับนางเอก

มีพลังแบบนี้ท่ายากไม่เป็นปัญหา
แต่ตอนสุดท้ายก็เดาผิด
นางเอกยอมพระเอก

Neanderthal

นางเอกก็คงเสร็จพระเอก

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน
ทำไมต้องโนวิส

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ น่าจะจบแบบซาซึกิโดนจัดหนักแน่ต้องมีสดแตกในด้วยเอาให้คุ้มที่ทนเป็นขี้ข้ามาตลอดถ่ายคลิปไว้ด้วย

#โดนจนได้แถมแค่ครั้งเดียวไม่พออีกสดแตกในอีก อิจฉามาก

otsubasa-k

เชรดดด

คิดไม่ถึงเลยว่า พลังแบบนี้
ก็เอามาใช้อย่างนี้ได้

ขอบคุณครับ

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน10วัน

mont19951

ถ้าผมมีพลังงี้จะจัดแม่งทุกท่าที่มีเลยคับ5555

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน60วัน

Inzomnia

ข่มขืน!!! ตำรวจจับมันไป เดี๋ยวผมดูแลน้องเค้าต่อเอง

trowar242

เจอพลังแบบนี้ได้ใจจริงๆๆ

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

Phoowadol

อ้างจาก: bigrag01 เมื่อ ธันวาคม 20, 2018, 05:56:50 หลังเที่ยง
มีพลังจิตใช้กับสิ่งของ แต่ไม่รู้จะใช้กับคนได้หรือเปล่า
พลังนี้ใช้ควบคุมคนได้ด้วย แบบนี้ก็สนุกกันใหญ่เลย
ขอเตือน ท่านด้วยความหวังดีครับ. ให้รีบกลับมาแก้ม รีพรายให้ไวนะครับ. ก็อปคำตอบ ของกระทู้ที่13 มาตอบแบบนี้แหละ แถมไม่edit. ตามเงื่อนไข อีก. เดี๋ยวท่านฮิป มาเจอเข้า. ท่านจะปลิว ไม่รู้ตัว ด้วย. ถ้าไม่เชื่อผม ก็ นับเลา ถอยหลังได้เลย ครับ ::Horror::ง

ขอบคุณครับท่านภู ที่ช่วยสอดส่อง