ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Doumou] Esper Love พลังรัก พลังจิต[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 20, 2018, 06:23:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ao123

เป็นการประยุกต์พลังจิตที่สร้างสรรค์มากแบบหนึ่งเลยครับ หลังจากทำให้หนมปังลอยได้มาตั้งนาน 55
---
เป็นพลังที่น่าสนใจมากครับ ไม่เคยคิดว่าจะประยุกต์ได้หลากหลายแบบนี้

ponanun

อยากมีพลังจิตบ้างจัง

เม้นท์มักง่าย/ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

etracker

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
ตอบ: พระเอกน่าจะยกนางเอกลอยแล้วจัดหนักทั้งเลยๆ เลยนะครับ

55555 เจอท่าปืนกลเข้าไปติดใจเลย

guzzpai

มีพลังแบบนี้สบายเลย เล่นท่าพิศดารได้ตามใจ ตอนจบมันต้องมีท่าแปลกๆ จนสาวติดใจแน่นอน

ไม่ได้Editแสดงคคห.หลังอ่าน
แบน10วัน

Tunpia NorHor

ต้องมีการจัดกันกลางอากาศแน่นอนลอยได้อย่างนี้ สาวตคงติดใจแน่ๆ

ed  ทำสาวติดใจเลยนะเอง สงใสชอบท่ายาก

obacos

จบแฮปปี้เอนดิ้งชัวร์ครับ น่าจะได้เย และรักกันในตอนจบอะแหละ

แบน10วัน

Gunitle

น่าจะใช้ตั้งนานแล้วนะพระเอก55555 พลังระดับซุปเปอร์ฮีโร่ ดันใช้ไม่เป็นซะนี่

Gunitle

สรุปแล้วนางเอกซึนนี่เอง ชอบก็ไม่บอกตั้งแต่แรก55555 ขอบคุณมากครับผมท่านฮิปปป รอเรื่องต่อไปนะครับ

zero21

โห พลังเทพแบบนี้ น่าจะได้เห็นอะไรดีๆเยอะนะ ถ้าพระเอกคิดอะไรออก 555

โห ใช้พลังจัดการแบบนี้ได้ด้วย นึกไม่ถึงเลยนะเนี้ย เอากลางอากาศเลย 555  ::Glad::
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

nopparin.wongsuriyakham

ทำไม ไม่ใช้พลังแก้ผ้าไปเลยง่ายดี แต่ชอบแนวนี้เนื้อเรื่องประมาฯนี้ ใช้แก้ผ้าแจ่มสุด เยย

แบน10วัน

bigboy001

มีพลังขนาดนี้ไม่ยึดโรงเรียนจับนร.สาวทำเมียเลยละพี่...เอาเป็นว่าเชือว่า ไอหนุ่มนักเรียนจะจัดหนักสาววอลเล่ย์บอลได้อย่างสบายๆแน่นอน ::Thinking::

EDIT นั่นไงเจอปืนกลรัวๆ น้ำแตกเลย นึกแล้วงานนี้โดนหนักแน่นอน

ปฏิภาณ ครับ

ดูทรงละพระเอกน่าจะใช้พลังกับคนได้ด้วย

edit: ชอบให้ใช้พลังใส่เฉย 55

pfrankz

ที่บังคับๆนี่จริงๆแอบชอบตัวเอกอยู่แล้วรึเปล่านะ​ แต่ทีพลังแบบนี้ก้อดีนะเล่นไรแผลงๆได้เยอะ

ติดใจจริงๆด้วยแต่โดนแบบนั่นไม่ติดใจก้อแปลกแล้ว​

[S]ha[D]ow◕‿◕

ถ้าเกิดไม่ใส่เสื้อผ้าหรืออยู่ในที่โล่งๆไม่มีไรเลย พระเอกคงทำไรไม่ไดเลยสินะ

ล่อซะกลางอากาศเลยวุ้ย ท่ายากจริงๆ ชุดบลูมเมอร์คือซู้ดยอดที่สุดแห่งความสมบูรณ์แบบ  ::Yes!::

Sunsetzi

เห้ยยพระเอกมีพลังเหนือธรรมชาติเฉยเลยแบบนี้นางเอกต้องโดนพลังนี้บังคับให้นางเอกยอมจำนนแต่โดยดีแน่ๆเปิดมาก้ยกเกงในได้แล้วต้องลุ้นต่อ
Edit... ขำตอนที่บอกไอ้พลังจิตบ้า5555 สรุปชอบอะดิทำเปนเนี๋ยมอายสนุกดีคับอ่านไม่สะดุดเลยแถมตลกอีก