ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Herio] RESORT LOVER | รีสอร์ทบำบัดรัก [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 29, 2018, 12:24:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

konisuba aw

สวัสดีปีใหม่ครับ

ผิวแทนแบบนี้ไม่ได้เห็นนานเลย แบบนี้น่าจะจบตรงชายหาดมากกว่ารีสอตนะครับ 555

ปีใหม่ขอไปเที่ยวบ้างละกัน เผื่อได้เจอแบบนี้บ้าง

Akira Watanabe

::Shy:: แม่สาวน้อยผิวแทน แสนน่ารัก มาดามใจตอนซ้ำทรวง

::Shy:: การตูนรักใส ๆ หัวใจหวานกรอบ

CoolNook Thangsakul

พรหมลิขิต จริงๆ ลูกสาวเดินตามรอยพ่อแม่ ซะงั้น 5555

Gibfen

Arm Angel

เสพสม

ยังสงสัยว่าสาวน้อยรายนี้เป็นคนหรือป่าว?

ตามนี้นะ

เป็นพรมลิขิตนี่ดีกับพระเอกและนางเอกมากเลย

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าคับ ปล. ตอนจบ Happy Ending นานๆนีจะเห็นนางเอกผิวสี

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แบบนี้จะเรียกว่าประวัติศาสตร์ซ้ำรอยหรือลูกไม้หล่นไม่ไกลต้นดีนะ ราณีได้มาเจอกับนทท.ชาวญี่ปุ่นที่กำลังอกหักมา และถือโอกาสดามอกให้....อิอิ

นายไข่ย้อย

ทำไมตอนเราไปเที่ยวทะเลไม่เห็นเจอแบบนี้มั่ง  ::Hungry:: น่าอิจฉาชะมัดเลยยย

//สุขสันต์วันปีใหม่ทุกคนครับ
อิอิอิ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

อ้างจาก: ผู้เฒ่าเซราะกราว เมื่อ ธันวาคม 30, 2018, 05:34:27 หลังเที่ยง
แบบนี้จะเรียกว่าประวัติศาสตร์ซ้ำรอยหรือลูกไม้หล่นไม่ไกลต้นดีนะ ราณีได้มาเจอกับนทท.ชาวญี่ปุ่นที่กำลังอกหักมา และถือโอกาสดามอกให้....อิอิ
เอ้อ....อยากบอกว่าอิจฉาจิโร่จริงๆ  ชอบที่สุดเลย ผู้หญิงที่ไม่มีหะมอยยนี่....หึหึ

zelief

kipkipju kisdsada

น้องเบลล่า น่ารักช่างเอาอกเอาใจคนแก่ดีจัง

hin boo

พระเอกในความโชคร้ายก็ยังมีโชคดีนะครับ คิคิ

ake17

ว้าว. ในความโชคร้ายก็ยังมีความโชคดีอยู่บ้าง

Phoowadol

ทีแรก  เริ่มมา ก็นึกว่า จะ ดาม่าร์ เสียแล้ว  อกหักไม่พอ  กระเป๋าตังค์ หายอีก  เฮ้อ!!!!  แต่พอ สาวน้อย ราณี โผล่มาปุ๊บ  โลกนี้ น่าอยู่ ขึ้นมาทันที   ว่าแต่
น้องราณี  นี่ ดูรุกน่าดูนะ  อยากมีแฟนจริงๆ ละสิ  แหม่ๆๆ ไวไฟใช่เล่นนะจ๊ะ  เจ้า จิโร่  นี่ก็  รับมุข ได้เนียนเหมือนกันเนาะ ::Cheeky::  ที่ พีค สุดได้ ก็ ตรง เอ๊าท์ดอร์ นี่แหละ อารมณ์นี้ ถ้าใครได้ลองแล้ว  รับรอง ว่า มันสุด บรรยายจริง (ไม่เชื่อ ก็ ลอง ทำดู นะ ) อิอิ ::Shy::  นี่คงเป็น พรมลิขิต ขริงๆแล้วหละ ลงถ้า จิโร่ กลับมาในครั้งนี้  คงไม่กลับ ญี่ปุ่นแล้วหละ  ม๊างงงงงง  ::Confident:: 
   ปล.  สุขสันต์ วันปีใหม่ ล่วง หน้า
เช่นกันครับ  สุข สมหวัง จึงเกิดแด่ ท่าน นะครับ  ::DookDig::