ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Summermay

มาถึงก็จะได้เริ่มกับเพื่อนของประธานก่อนเลยหรอ ตอนแรกนึกว่าจะได้ประธานก่อนแล้วค่อยฮาเร็ม ว่าแต่พระเอกอยู่ท่ามกลางสาวๆแบบนี้ จะได้ทำพร้อมกัน 4 คนในห้องสภานักเรียนเลยมั้ย อยากอ่านแว้วววว  ::Shower::

## เอ้ยยย ทั่นประธาน รสนิยมแบบนี้ น่าจะเป็นสาวในฝันของผู้ชายเลยนะ 555
ป.ล. นึกถึงเคสตัวเองเลย แฟนเราคงอยากมีอะไรกับผญคนอื่นแต่เกรงใจเรา เราเองลึกๆก็ไม่กล้าบอกแฟนว่าทุกครั้งที่เราช่วยตัวเอง ก็นึกภาพว่าแฟนกำลังเอาผญคนอื่นๆอยู่เหมือนกัน ใจจริงอยากเห็นแฟนเอาผญคนอื่นต่อหน้าแล้วช่วยตัวเองไปด้วย ต้องได้อารมณ์มากแน่ๆ แต่ก็กลัวเค้าไปต่อนอกรอบกันเอง กับกลัวจะโมโหเลยไม่กล้าลองซักที

เอ่อ อันนี้จริงเหรอครับ ผมว่ามันก็มีบ้างนะ แต่อืมมมมมม จินตนาการไม่อกจริงๆ ในหนังAVก็เคยมีทำแนวนี้เหมือนกัน
ที่ให้แฟนนั่งดูข้างๆเลย

เรานะขี้หึงมาก แฟนเราเมื่อก่อนนี่ก็เพลย์บอยตัวพ่อ ได้สาวตลอดเวลา ได้มาไม่รู้กี่ร้อยคน ไม่ต้องไปเสียเงินซื้อเลยด้วยซ้ำ เราเองเก่งขึ้นได้เพราะแฟนอะ (ส่วนความหื่นไม่ต่างกันมาก แต่เราประสบการณ์น้อย) มีวันนึงคุยเปิดใจว่าแฟนเคยมีอะไรยังไงกันมามั่ง ฟังแล้วมีอารมณ์สุดๆ คงเพราะชอบอ่านเรื่องเสียวอยู่แล้วด้วย พอแฟนเล่าเลยเหมือนได้อ่านเรื่องเสียว ตอนนี้ช่วยตัวเองก็นึกถึงเรื่องที่แฟนเล่าให้ฟังตลอด ไม่เคยนึกภาพผญที่โดนทำเป็นเรานะ ก็นึกภาพว่าเป็นผญที่แฟนเคยได้มาทั้งนั้นอะ ลามไปถึงเวลาอ่านเรื่องพวกนี้ก็จินตนาการว่าแฟนคือผชในเรื่องด้วยซ้ำ โรคจิตมั้ยเรา 55

Gondar

ชอบๆ แนวปวดตับแบบนี้ชอบมากครับ เป็นกำลังใจให้แปลต่อเรื่อยๆนะครับ

หูยย มาแนวแปลกกเลย ปกติจะเจอแต่ฝ่ายชายดู อันนี้ฝ่ายหญิง ตามยาวๆครับ

ohm2999

อยากได้รุ่นพี่ดีๆแบบนี้จัง สอนเรื่องแบบนี้ด้วยแต่สงสัยอยู่ว่าจะเชียร์หรือจะเก็บไว้เอง

มาแบบแปลกๆเดาทางไม่ถูกเลยแบบนี้พระเอกจะได้นางเอกตอนไหน

santi.jitpichitchai

อยากรู้จุง ว่าประธานนักเรียนมีความชอบแปลกๆยังงัย  หรือเป็นเลสกับ เพื่อนสนิท อิอิ

โดเรม่อน

อ่านจากช่วงแรกมันก็เดาได้ยากนิดนึงเพราะมีหลายตัวละครด้วยแต่ผมว่าเพื่อนนางเอกคงต้องมีแอบชอบพระเอกอยู่แน่ๆครับ

เข้าใจชื่อเรื่องช่วยนอนกับแฟนฉันที ละครับนางเอกก็ออกแนวโรคจิตไม่เบาเลยนะครับ รอดูตอนหน้าว่าความจริงแล้วทำไมถึงชอบแบบนี้

maxzader

::Doubt:: ห้ามบอกว่าเป็นแผนนะส่วนมากมาอีกแบบนี้ตลอดแต่ซาซากิก็ได้นะ 555

เอิ่ม!!! มันก็แผนการอยู่ แต่ทำไมมันเป็นแบบนี้ยังไงก็น่าติดตามแอบจิตนิดๆ รึเปล่า 555

Pruttinan Maikham

มาขนาดนี้แล้วสร้างฮาเร็มเลยเพื่อน

อ่าวนางเอกจิตเฉยเลยแต่คิดว่าน่าจะได้ฮาเร็มอยู่ดี

golf77

View Kung

แนวเรื่องยาวมากอีกแล้ว ชอบบบ รอลุ้นว่าเข้าไปเปิดประธานยังไงหลังจากเก็บเพื่อนละดีก่า

!!??มางี้เลย หักมาก ได้ไง เคยประทับใจอะไรกะการเย็ดหรอไง+

davidkit

kitti000

ฟันให้เรียบไอ้หนู ยึดครองสภามาเป็นของเอ็งให้ได้ แล้วเปิด ฮาเร็ม หุหุ แต่ที่ คาเนะ ไม่ชอบออาจะเป็นเลสก็ได้ น้าาา

Edit : โรคจิตนิดๆแหะ แต่ ถ้าก็ดีนะ แฟนยอมให้มีอะไรกับสาวอื่นได้   ::DookDig::

gunflow

งงกับชื่อเรื่องว่าตอนนี้ใครเป็นแฟนใคร

เดาว่าสองคนมีอะไรกันแล้วคนที่พระเอกขอเป็นแฟนมาเห็น แล้วขอให้มีอะไรกับแฟนตัวเองที่เป็นหญิง งง เดาแบบงงๆ

สรุปคือ นางเอกชอบพระเอก แต่รสนิยมนางเอกคือ ชอบดูแฟนทำกับคนอื่น ปวดหัวเลยตู ที่จริงท่านก็ใบ้ตอนแนะนำตัวละครก็น่าจะเดาได้อยู่แล้วนะ (ไท่ได้อ่านเอง เพิ่งอ่านทีหลัง ขออภัย)

warone07

เพื่อนสาวรู้ใจเพื่อนหรือแอบเล็งพระเอกกันแน่ สุดท้ายพระเอกจะสมหวังกับใครกันแน่
อ้าวยายนางเอกโรคจิต ชอบแอบดูนี่เอง แบบนี้คงหาสาวๆให้พระเอกฟันเรื่อยไปละมั้ง