ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 1 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 30, 2018, 10:54:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Fireworks Art

อ่านมาเรื่่อยๆ สนุกครับ น่าติดตาม ไม่ใช่เริ่มมาก็จัดกันแล้ว

มีลุ้นๆ เพิ่มขึ้นไปเรื่อยๆ  ขอบคุณครับ

::JubuJubu::

**แก้ไขหลังจากอ่านมา **

เหอ เหอ ผิดคาด  ออกมาแนวนี้ได้ไงนี่  แต่ก็หนุกดี 

ตัวเดินเรื่องชาย มันมีความ real อยู่มาก อ่านแล้วอินตามครับ ชอบๆ

::Evil::

Master-V

เจอแบบนี้ ถ้าให้เดา พระเอกเหมาหมดทั้งสภานักเรียนแน่ๆ

เฮ้ย! เกินความคาดหมาย ไม่นึกว่า ประธานสภานักเรียนที่พระเอกแอบชอบ จะมีรสนิยมแบบนี้ ท่าทางพระเอกเหนื่อยอีกแน่ๆ (หรืออาจจะฟินแบบขึ้นสวรรค์ก็ได้)

Nyesss

เดาไม่ออกเลยหรือว่าประทานเป็นเลส
นั่นไงเดาผิดนางเอกโหดมาก

bas.plus

ผมว่าอย่างงี้พระเอกได้หมดทุกคนแน่นอน ฮาเร็มแน่ๆ

kiraaxz

kyojaza1

พระเอกคนไม่พ้นรุ่นพี่สาวคนนี้แน่ สงสัยโดนหลอกฟัน

edit:ไม่คิดว่านางเอกจะแปลกกว่าที่คิด แต่ไม่น่าเรียกแปลกน่าจะเรียกแอบจิต

iceza123

สุดท้ายเพื่อนเอาไปแดกกกก

เดาถูกเฉยเลยเชี่ยย555

kittitnun1

เป็นแผนหลอกกินตับพระเอกแน่ๆ

รถผ้าป่าคว่ำเลยผม 555 ไม่นึกว่าจะหักมุมแบบนี้

ตามนี้นะ

รุ่นพี่แอบชอบพระเอกรึปล่าวเนี่ย::HeyHey::

วางแผนกันมางี้เป็นใครก็หว๋ออ่ะนะ
นางเอกผิดจากที่คิดไปเลย5555
จะรอติดตามตอนต่อไปนะคับ

siwapeeza

รุ่นพี่ไม่ใช่แอบชอบพระเอกแล้วมาทำเนียนกินเองหรอนี่

ตอนต่อไปเป็นสาวแว่น แต่ไหงนางเอกมีรสนิยมแปลกๆนี่

ScooZiie

นางเอกต้องมีอะไรในใจแน่เลยถึงไม่ยอมรับพระเอก แต่ดูนางเอกก็เหมือนจะสนใจ แต่โดนเพื่อนคาบไปกินซะละ

aoraer

Blue_Valentine13

1 .วิเคราะห์ ชื่อเรื่อง กับเนื้อเรื่อง ตอนแรกเดาไม่ออกเลย แต่คิดว่า คงคล้าย การ์ตูนบ้านพักอลเวง 18+

2 .เชี่ย !!!! อย่างพีค ไม่คิดไม่ฝัน จบตอนแบบโคตรหัก

aoraer

Edit มีแฟนแบบนี้ก็ดีนะ ไม่หวงแถมยังชอบที่ เราได้มีอะไรกับคนอื่น 555 เป็นได้แค่ในนี้ล่ะ