ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Fuetakishi] Touchuukasou เพื่อนน้องตัวแสบ 4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 01, 2019, 11:11:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Horror::  กลัวจะโดนไอโล้นเหมาทั้งสองคนเหลือเกิน ดาร์กสุด ๆ แน่นอน

ส่วน AV ผมโหลดมาดูแล้วเหมือนกัน ถ้ามีแปลไทยนี่คงแจ่มโคตร

::Crying:: ม่ายยยยยยยยยยยยยยย  สุดท้ายก็เสร็จไอโล้นจริง ๆ

แถมเสนอตัวง่ายดายเหลือเกิน  คราวนี้น่าจะเป็นบทของน้องชายบ้าง มันต้องสงสัยอะไรแน่ ๆ แล้วลุกขึ้นมาทำอะไรสักอย่าง

::Angry:: ตอนต่อไปเชียร์น้องชาย เอาพี่สาวคืนให้ได้ !!

bank1027

ผมว่ามาริในฉบับ avคงเพราะใส่วิกเลยดูแปลกๆ รึเปล่านะดูไม่แซ่บเท่าใน การ์ตูน

inferiorz

แล้วก็เป็นไปตามคาดจากตัวอย่าง พี่ยูอิไม่รอด หึหึ รอภาค 5 ตอนฤดูร้อนได้เลย 

วุฒิการ เดชบุรัมย์

ความเห็นส่วนตัวผมว่า เนื่อเรื่องมันผูกไปทางแนว harem จนเกินไปแล้ว แต่ก็สนุกดีครับ

Jsjdk

Ppcub Jjip

แอดแปลเร็วมากต้นฉบับมาไม่นานเอง ผมว่าเรื่องนี้มันต้องแบบนี้แหละยังไงมันก็ได้ทั้งคู่อยุ่แล้วแต่ที่ต่างคือเพื่อนน้องมันหวงผู้หญิงของมันมันไม่ยกให้ชายอื่นหรอกอย่างตอน3แหละ แต่คิดว่าตอนต่อไปนี่ยังไม่ถึงคิวน้องหรอกตอนต่อไปน่าจะได้สวิง2พี่น้องมากกว่า

เอาจริงๆผมว่าบ้านนี้ติดเซ็กทั้งบ้านไม่แน่ไอตัวน้องผู้ชายอาจเป็นตัวพ่อเลย ก้เปนนด้ายยยย

saturn

เข้ามาเห็นแบบนี้คุณพี่จะทำยังไงได้  ต่อต้านไม่ไหวก็เลยเข้าร่วมมันเลยหรือไง

powerslam

เนื้อเรื่องมันดาร์กได้ใจดีจริง อ่านแล้วคิดต่อเลยว่าในตัวละครต่อไปที่จะเอามาใส่นี่จะเป็นญาติใครอีก
หวังว่าตอนที่ 5 จะมีน้องชายมาร่วมวงด้วยนะ 555
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

ningnong007

มีเอวีด้วย แจ่ม แมว ตอนที่4นี่ ถึงคราวพี่ยูอิ ตอนหน้านี่จะมี3pปะนิ แต่อ่านไปไปมันntrยังไง  ::YehYeh::

thelegendary29

จะมาตามพี่มาริกลับบ้าน  แต่คงจะโดนทาเคชิจัดการอีกคนแล้วมั้งพี่ยูอิ

ระทวย จริง

พี่อีกคนน่าจะช่วยพี่ตัวเองแต่ช่วยๆปช่วยมาติดใจเอง

B&B

เอาจริงดิ เซอร์ไพร้มากๆ เลยนะ ไม่คิดว่าจะดังขนาดนี้เลยนะเนี่ยยย

แต่ทาเคชิอ้วนไปนะ

เอิ่มมม... เริ่มดาร์คแล้วนะ ตอนแรกคิดว่าเรื่องนี้ไม่ดาร์คนะ แต่พอเปลี่ยนมุมมองนี่ดาร์คทันที

เอาจริงๆ นะ ตอนแรกคิดว่าพี่อูอิเป็นพี่ใหญ่ซะอีก เพราะเธอดูเป็นผู้ใหญ่มากกว่าพี่มาริ แถมใหญ่กว่าด้วย

อ่านไปอ่านมา เหมือนกับว่ามิสุรุรู้ทุกอย่างแล้วเลย

┐(´д`)┌ ┐(´д`)┌ ┐(´д`)┌

นางคิดอะไรอยู่เนี่ยยยย บ้าเหรอ!?!? ถ้าได้ข่าวแปลกๆ จากอีกฝ่ายก็ไม่ควรใช้วิธีนี้นะ มันเหมือนเอาปลาให้แมว ที่รู้ทั้งรู้ว่าแมวนั้นชอบปลา

พี่อูอิสาย M สินะ อืมๆ จากท่าทางและพฤติกรรม น่าจะ M

ปล.1 พี่อูอิที่ผมคิดว่าเป็นผู้ใหญ่กว่าทุกคนในเรื่องแต่กลับตามเกมทาเคชิไม่ทันซะงั้น
นั่นสิ ผมก็คิดงั้น ไปๆมาๆอ่อนโลกมาก คิดว่าตัวเองไม่มีทางชอบหมอนี่ อาจจะไม่ชอบทาคาชิแต่เรื่อเงซ็กส์ใครจะห้ามใจไหว
ปล.2 มิสุรุผมว่าผมน่าจะรู้เรื่องของพี่มาริแน่ๆ แต่คงยอมเพราะน่าจะคิดว่าทุกคู่นั้นรักกัน แต่ถ้ามารู้เรื่องของพี่อูอิอีก ผมว่าแมร่งจะดาร์คสุดๆ เลยนะ
แค่นี้ก็ดาร์คจะแย่แล้วววว
ปล.3 และเป็นไปตามคาดที่ว่า ใช้เหตุผลใกล้เคียงกับพี่มาริให้ยอมตัว แต่พี่มาริทำเพื่อมิสุรุ แค่ตอน 1กับ2 ตอน3 นางติดเซ็กส์ไปแล้วว และไม่สนข้อตกลงนั้นแล้วด้วยมั้ง ส่วนพี่อูอิทำเพื่อพี่มาริมากกว่า เหมือนจะให้พี่มาริได้สติ แต่ผมว่าไมารอดหรอก เพราะนางติดเซ็กส์ไปแล้ววว
นี่สิแฟนพันแท้ จำตอน1-2-3ได้ด้วย แถมตอน1พี่มาริไม่ซิงด้วยนะ เคยมีแฟนแล้ว แต่พี่ยูอินี่คิดได้ไง เอาอะไรมามั่นใจว่าตัวเองจะไม่คล้อยตามทาคาชิ
ปล.4 อีกอย่างที่ทายถูกคือ พี่อูอิเด็ดกว่า เด็ดกว่าพี่มาริจริงๆ ด้วย
ผมก็คิดว่างั้น แต่มีคำที่ทาคาชิมันบอกว่ารักพี่ยูอิมากกว่าพี่มาริ ผมว่ามันพูดจากใจนะถึงจะเร็วไปก็เถอะ
เพราะได้เปิดซิงเธอเหมือนอยากจะรับผิดชอบ ตกลงไอ้นี่มันเลวจริงป่ะ ผมยังดูไม่ออกเลย

ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 ระลึกความหลังด้วยการพิมพ์ ปล. ไม่ได้พิมพ์นานหลายเดือนเลยแหะ อิอิ

ท่านนี่เอง ปล.ในตำนาน ผมลืมไปเลยนะเนี่ย
ข่าวดีท่านนน กระผมกำลังเริ่มแปลแล้วววว แต่ยังต้องฝึกภาษา อาจจะลงสิ้นเดือนละนะ เพราะต้องฝึกอีกนึงเรื่องคลีน คลีนยากจริงๆ ผมเข้าใจความรู้สึกพวกท่านแล้วววว

สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้ งานแปลจากยุ่นของผม ถึงจะไม่ตรงกรอบตรงช่อง เพราะแปลจากยุ่นมันจะได้สำนวนที่แปลก
ไม่เหมือนEng บางทีEngยังแปลมาแปลกกว่าอีก ผมถึงได้โดนด่าที่เวปอื่น การแปลของผมคือแปลเลยทั้งหน้าด้วยโปรแกรม แล้วเอามาเรียบเรียงเนื้อหาและสำนวนให้เหมาะกับช่องคำพูด ให้ดูลื่นไหลโดยไม่สนใจแปลตามช่องเป๊ะๆ
และบางครั้งมีปรับแต่งนิดหน่อยเพื่อความมันเพิ่มอรรถรสเล็กน้อย แต่จะไม่ให้เนื้อเรื่องผิดเพี๊ยนมากนักจากต้นฉบับ
แต่ถ้าใครมาถาม ผมสามารถอธิบายได้ทุกจุด เราแปลลงที่เราเอง ต้องโทษไอเวปที่ก็อปไปแล้วทำให้ผมโดนด่า
ทำไมมันไม่แปลเองเลยล่ะ หลังๆนี่ผมคิดว่าจะขึ้นลายนํ้าแบบท่านไก่แล้ว ยังไงก็ยังรอโดจินเรื่องแรกของท่านอยู่นะครับ

b522055023

พี่มารินี่สงสัยติดเซ็กส์ไปแล้วแน่นอน ยอมทิ้งน้องชายของตัวเองเพื่อดุ้นโง่ๆ อันนึง น่าสงสารทั้งน้องสาว และน้องชาย  ::Crying::

แต่เพื่อเนื้อเรื่อง NTR ให้เข้มข้น กระผมยอม  ::Grimace::
-----------------------------------------------------------------------------------------
ตายๆ ทั้งพี่มาริ ทั้งพี่ยูอิเลย ติดดุ้นกันให้หมด มิสุรุเมิงเอ้ยยยย แห้งตายแน่นอนถ้ารู้ความจริงว่าพี่ทั้ง 2 คนเป็นแบบนี้  ::Crying::

ปล. อิจฉาไอทาคาชิจุง
ปล2. ชุดชั้นในที่ให้พี่มาริใส่นี่ผมลองให้สั่งซื้อมาละ อย่างเด็ด  ::GiveMe::

d9l3l2

บทของพี่อีกคนมาแล้วสินะ จะเจอทาคาชิจัดการยังต้องรอชมซะแล้ว

สุดท้ายอยากปกป้องหรือแค่อยากลอง หมดสภาพไปตามๆกัน ::Oops::

yopern

มาริน่าจะติดใจทาคาชิมาตั้งนานแล้วล่ะเรื่องที่ว่าทำเพื่อมิสุรุนั้นน่ะแค่เป็นเรื่องบังหน้ามากกว่า

edit สุดท้ายก็ติดใจเจ้าทาคาชิหมดนั่นแหละ เจ้ามิสุรุเป็นหมาแน่