ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : มนต์รักทรามวัยกับชายสูงวัย

เริ่มโดย nato87, มกราคม 02, 2019, 02:35:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่านตอนไหนก่อนครับ

1.แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย
2.เพื่อน...กูรักลูกสาวมึงว่ะ
3.เกาะสวาท...หาดสยิว
4.สอนเสียวคุณครูมายด์คนสวย
5.สอนดีดคอร์ด...มันตอดรัด

่jad135

Ronin21

น่าสนใจทุกเรื่องเลยครับแต่ชอบเรื่องที่ 1 และเรื่องที่ 4 มากที่สุดครับ

micky

เรื่องไหนก่อนได้ครับ น่าจะสนุกทุกเรื่อง แต่โหวตให้เรื่องที่ 2

Chaithain

เเค่เรื่องย่อเเนะนำตัวละครเเต่ละเรื่องก้อน่าติดตามเเล้ว
จัดมาเลยครับ
ส่วนตัวผมชอบตามนี้ 1-3-2-4-5
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

nooy01

ขออ่านเรียงตามลำดับเลยก็ได้ครับ เพราะดูจากบทนำแล้ว น่าสนใจทุกเรื่องเลยครับ

road master

Deep Sea

Dts Rayong

แต่ละเรื่องของท่าน เข้าทางทั้งนั้น แนวเดียวกันครับ ชายสูงวัยกับสาวน้อย น้องมายด์ก็น่าสนใจนะครับ ขอบคุณครับ

swss2511

chatjane4234