ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : มนต์รักทรามวัยกับชายสูงวัย

เริ่มโดย nato87, มกราคม 02, 2019, 02:35:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่านตอนไหนก่อนครับ

1.แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย
2.เพื่อน...กูรักลูกสาวมึงว่ะ
3.เกาะสวาท...หาดสยิว
4.สอนเสียวคุณครูมายด์คนสวย
5.สอนดีดคอร์ด...มันตอดรัด

ton29048

วิเชียร เขาหลวง

น่าอ่านทุกเรื่องเลยครับ แต่ถ้าให้เลือกขอเลือกอ่านเรื่อง สอนเสียวคุณคูรมายต์คนสวยคับ

speedboat

ชอบแนวนี้ที่สุดติดตามแนวนี้มาทุกๆเรื่องและจะติดตามต่อๆไปแน่นอน

Narakja Naka

เลือกยากจริงๆครับ ประมาณว่า รักพี่เสียดายน้อง ผมขอโหวตเพื่อน กูรักลูกสาวมึงว่ะ นะครับ  

shevchenko55

ว่าแล้วเชียวว่าเรื่องแรกต้องเข้าวิน เชื้อหมอพลอยแผ่มาถึงน้องสาว ฮาๆ

nsrichantamit

ขออย่างไรก็ได้ครับ แต่คิดว่า เป็น side story ของสาว ๆ ต่อจากลุงพล

palmy ed

เรื่องไหนก็ได้ครับขอให้เป็นแนวสาวสวยๆกับตาแก่ๆเย่แตกในคาชุดกระโปรงอะไรแบบนี้ที่ชอบเลย เอาให้ท้องเลยตาแก่ๆ

santi.jitpichitchai

เป็นเรื่องคนแก่กับหญิงสาวเหมือนกัน  แต่พล๊อตเรื่องแตกต่างกันทั้งหมด  นับถือจินตนาการผู้แต่งมากครับ  รอติดตามเลย

Top28387