ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : มนต์รักทรามวัยกับชายสูงวัย

เริ่มโดย nato87, มกราคม 02, 2019, 02:35:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากอ่านตอนไหนก่อนครับ

1.แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย
2.เพื่อน...กูรักลูกสาวมึงว่ะ
3.เกาะสวาท...หาดสยิว
4.สอนเสียวคุณครูมายด์คนสวย
5.สอนดีดคอร์ด...มันตอดรัด

nato87

พูดคุยก่อนอ่าน : สวัสดีครับ อันนี้เป็นโปรเจ็คใหม่ ที่ผมอยากจะเขียนดู เป็นโปรเจ็ครวมเรื่องสั้นความยาวไม่เกิน 13 หน้าเวิร์ด ที่ว่าด้วยเรื่องราวของความรัก ความใคร่ ของสาวน้อยวัยใสและชายสูงวัย อันเป็นแนวโปรดของผมนั่นเองโดยเรื่องสั้นของผมจะมีทั้งหมด 5 บท ที่เป็นเอกเทศ ไม่เกี่ยวข้องกัน และจบในตอนครับ

1.แหวกกลีบสาวน้องแพรวคนสวย

เรื่องราวคาวโลกีย์ของ ตาเกริก เกริกฤทธิ์ คนสวนวัย 50 ปี ของบ้านท่านวิทยา นักการเมืองใหญ่จากจังหวัดชลบุรี ที่มีลูกสาวคนสวยสองคนอย่าง หมอพลอย พลอยพรรณ (นางเอกเบอร์หนึ่งของเกมรักภารโรงเฒ่า) และ น้องแพรว แพรวพรรณ นักเรียนชั้น ม.ปลายของโรงเรียนมัธยมศึกษาชื่อดังแห่งหนึ่งใจกลางกรุงเทพ กับการเฝ้าดูนางฟ้าตัวน้อยๆ อย่างน้องแพรวเติบโตขึ้นมาเป็นดอกไม้งาม และเมื่อตาเกริก คนสวนผู้ภักดีที่เฝ้าดูดอกไม้มานานเกินไป เกิดอยากแหวกกลีบดอกไม้งามช่อนี้ขึ้นมา ไฟเสน่หาระหว่างชายวัยกลางคนกับสาวน้อยวัยใสก็ระอุขึ้น

2.เพื่อน...กูรักลูกสาวมึงว่ะ

เรื่องราวของ เจนรบ ทนายความหนุ่มใหญ่วัยใกล้หลักห้า ที่ยังครองตนเป็นโสดมานาน หลังจากผิดหวังจากหญิงสาวคนรักอย่าง เปิ้ล ปิยวรรณ ที่ตัดสินใจไปแต่งงานกับเพื่อนรักของเขาอย่าง ภาคภูมิ เศรษฐีหนุ่มเจ้าของรีสอร์ทหรูจากภาคเหนือ แต่แล้ววันหนึ่ง ภาคภูมิก็ติดต่อกลับมาที่เจนรบเพื่อนเก่า พร้อมกับพาลูกสาวคนสวยอย่าง น้องปลา ปวีณา สาวน้อยวัยใส ที่สอบติดมหาวิทยาลัยรัฐชื่อดังในกรุงเทพ มาเที่ยวในเมืองหลวง เมื่อเพื่อนเก่าเจอกับเพื่อนเก่าและลูกสาวเพื่อน เมื่อความเมตตาที่มีต่อเด็กสาวกลายเป็นไฟเสน่หา เรื่องราวแสนอีโรติกระหว่างหนุ่มใหญ่และสาวน้อยวัยขบเผาะก็เกิดขึ้น

3.เกาะสวาท...หาดสยิว

เรื่องราวของนางแบบและพริตตี้สาวเงินล้านคนสวย แอมป์ อมิตา จากเมืองหลวง ที่บังเอิญทะเลาะกับแฟนหนุ่มจอมเจ้าชู้จนเฮิร์ตหนักมาก จึงตัดสินใจหนีมาเที่ยวที่ทะเลภาคใต้ฝั่งอันดามันกับเพื่อนสาวและเพื่อนเกย์ จนมาพบกับลุงชัย ชัยวัฒน์ อดีตไต๋ก๋งเรือ วัย 55 ที่หันมาทำอาชีพขับเรือท่องเที่ยว ความจริงแล้วมันควรเป็นทริปฉลองโสดของสาวแอมป์คนสวย แต่แล้วก็เกิดเหตุไม่คาดฝันเมื่อเรือที่เธอโดยสารเกิดล่มเพราะพายุเข้า จึงทำให้สาวแอมป์และลุงชัยไปติดเกาะลึกลับแห่งหนึ่งกลางทะเลอันดามัน เมื่อชายสูงวัยกับสาวสวยนางแบบดังอยู่ด้วยกันกลางเกาะด้วยกันสองต่อสองแล้วไซร้ ก็เหมือนน้ำมันกับไฟที่อยู่ด้วยกันไม่ได้

4.สอนเสียวคุณครูมายด์คนสวย

มายด์ มณฑกานต์ อาจารย์สาวคนสวยป้ายแดงจากเมืองหลวง ถูกส่งตัวมายังโรงเรียนในจังหวัดแห่งหนึ่งในภาคตะวันตกที่ติดกับชายแดนไทย-พม่า เมื่อเดินทางมาถึง ครูมายด์คนสวยกลายเป็นขวัญใจประจำตำบล เพราะความสวยและรวยความรู้ เลยทำให้หนุ่มๆ ชาวสวนชาวไร่ต่างแย่งกันขายขนมจีบเพื่อมัดใจคุณครูสาวจากกรุงเทพ ทว่าหนุ่มๆ พวกนั้นกลับต้องอกหัก เพราะในใจของครูมายด์กลับมีเพียงแต่ ตาเฉื่อย ลุงแก่ๆ วัย 60 ปี ที่อาสาขับรถมาเธอเข้ามาส่งในหมู่บ้าน จนเกิดความประทับใจ และพัฒนามากลายเป็นความรักและความเสน่หา ระหว่างคุณครูสาวคนสวยและชายสูงวัย ที่บอกได้เลยว่าอายุเป็นเพียงตัวเลข

5.สอนดีดคอร์ด...มันตอดรัด

จ๊ะเอ๋ พชรพร สาวน้อยจากโรงเรียนหญิงล้วนชื่อดังใจกลางกรุง ที่บังเอิญอยากเรียนกีต้าร์ จึงมาสมัครเรียนกีต้าร์กับอาจารย์เอก เอกชัย อดีตมือกีต้าร์ฮีโร่ระดับตำนานของเมืองไทยวัยใกล้หลักหก ด้วยความใกล้ชิดกันระหว่างนักเรียนสาวน้อยกับคุณครูผู้สูงวัย จากการร่ำเรียนวิชาดนตรีที่เริ่มด้วยการดีดคอร์ดและสอนสเกลตัวโน๊ต จนพัฒนามาสู่ความสัมพันธ์ที่มากกว่าศิษย์กับอาจารย์ เมื่อสายตาที่ครูเอกมองที่น้องจ๊ะเอ๋เปลี่ยนไปจากความเมตตาเป็นความเสน่หา และความรู้สึกหวาบหวิวของน้องจ๊ะเอ๋ที่ได้อยู่ใกล้กับอาจารย์หนุ่มใหญ่ใจดีที่ได้ถ่ายทอดวิชาความรู้ทางดนตรีให้มันเอ่อล้นจนเกิดห้ามใจ ก็เลยนำให้ทั้งคู่เข้าไปสู่ดินแดนต้องห้าม ที่บอกได้เลยว่ามันหวาบหวิวเหลือเกิน
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

koyoty088

เลือกไม่ถูกเลยครับ น่าสนใจน่าติดตามทุกเรื่อง แต่ยังไงก็ต้องเลือกก่อนสักตอน

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

bullfight

อยากอ่านเรื่อง สอนเสียวคุณครูมายด์คนสวยครับ ท่าทางจะน่าสนุกครับแต่รวมๆอันไหนก่อนอันไหนหลังก็ได้ครับ ฮ่าาา

Debaker Singlek

เลือกยากมากครับ แค่อ่านบนนำนิดหน่อย ก็อยากอ่านมันทุกเรื่องเลย จัดให้หน่อยเถอะน่าอ่านทุกเรื่องครับ

yopern

ยังคงเป็นเกาะสวาท..หาดสยิวครับ โหวตเรียบร้อย แต่น่าอ่านทุกเรื่องเลยครับ

สมชาย.รัต1

เยี่ยมเลยครับขอบคุณมากเลย  เอาทุกเรื่องทีเดียวเลย555 อิอิ แต่เอาเรื่องแรกก่อนละกันครับ

meowmeng

เลือกเรื่อง2ครับ

mawmaw nasnas

::Glad:: ชอบทุกเรื่อง แต่ขอ สอนเสียวคุณครูมายด์คนสวย ก่อนจร้า รออ่านนะจร้า

phon14

waddafux