ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 2 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2019, 10:38:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

themoon

ตอนนี้จะได้ + นางเอกไหมครับ

สาวแว่นนี้ส่วนใหญ่นมใหญ่ทุกคนนะครับ

factory182

นิจิยะนายทำให้ฉันอิจฉาจริง

คุณชาย.หน

nuttaponzeroza

เรียบร้อยครับ นึกว่าจะไปขอสาวแว่นเป็นคนต่อไปซะอีกทีไหนได้ โดนวางยาซะเอง สกิลพพระเอกจริงๆมิง

nuttaponzeroza

edit น่าสงสารสาวแว่นจริงๆ เสียตัวฟรีเลย5555  คนต่อไปเป็นอาจารย์เรอะ เก็บหมดจริงๆ มิง

set_square

araiwasud11

เรื่องนี้ต้องมีเงี่ยนงำครับ ให้เอาง่ายเกินไป

แล้วจะไดเเอากับแฟนตัวเองเมื่อไหร่เนี่ยยย

rcboy

ชอบใครไม่เช็คให้ดี มีเงิบ

อิจฉาพระเอกจริงจัง แต่เมื่อไหร่จะได้เอากับนางเอกนะ

pitsaram

pitsaram

น่าจะเป็นแผนของนางเอกแหง๋ๆ แต่จะได้กับอาจารย์หรือเปล่าเนี่ย

Peter Taowating

เจ้าหนุ่มนี่เสน่ห์แรงจริงๆ มีแต่สาวๆอยากจะมากิน  ไม่รู้เมื่อไหร่จะได้มี sex กับท่านประธานสาว แต่เดาว่าตอนนี้โดนประธานสาวแอบดูอีกแน่เลย  ::Glad::

เรื่องนี้หักมุมเดายากจริงๆ 555 กลายเป็นสาวแว่นดันชอบท่านประธาน  แต่ท่านประธานนี่ก็รสนิยมแปลกจริงๆ   ::Dizzy::

SikerWoo

นางเอกคงเป็นแนวจิตๆ หน่อยชอบให้แฟนตัวเองไปทำกับคนอื่น สุดท้ายก็ลงเอยด้วยการจบที่นางเอก
TTT

gdfgdfg dfgdfgdfg

ผมว่าสาวแว่นอาจจะชอบนางเอกรึเปล่า แล้วมีรสนิยมคล้ายนางเอก เลยเข้ามาหาพระเอก ปล.เดาเอาครับ55