ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 2 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2019, 10:38:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamagot123

::Crying:: มะไหร่จะได้ซี๋นางเอกง่า 555 เป็นเรื่องที่แปลกดีฮะไม่เคยเจอแบบที่ชอบดุคนอื่น ปกติเจอแต้ผุ้ชายชอบดู

นางเอกมันจิตจริงๆ แล้วเมื่อไหร่พระเอกจะได้ปี้นิ

cyborg0011

อาจารย์ที่แอบปลื้มไปแต่งงานกับอาจารย์อีกคนไปกระตุ้นเธอให้เสียวสยิวไปได้แฮะ อันนี้ออกแปลกๆสักหน่อยกับปมจิตเรื่องชอบดูคนรักเย็ดคนอื่น
เรื่องนี้น่าจะชื่อ"ช่วยเย็ดคนอื่นให้ฉันดูนะที่รัก"มากกว่าชื่อที่ใช้ เพราะเหมือนเธอเที่ยวไปกะเกณฑ์คนอื่นให้มาแสดงโชว์เซ็กซ์ให้เธอดูซะงั้น

น้องแว่นเนี่ยหลงเสน่ห์เด็กแลกเปลี่ยนด้วย

dragonfly silver

โดนวางยาหรือป่าว ง่ายจัง

โดนเป็นแผง ต่อไปน่าจะมี 2 รุม 1 ละ เริ่มหลายคนแล้ว

numkrieng

::Glad:: เริ่มมาทางฮาเรมแน่ๆ แต่ทำไมน้องแว่นมาง่ายๆ ต้องติดตาม

bank10820

มาแปลก โดย Blackmail ไหมนิ
นึกไม่ถึงสินะ สาวแว่น โดนนางเอกเราซะ 55555

Wheel of Fortune

เดาว่า รุ่นพี่ส่งมาประกวดแน่
*edit*
อ้าวชอบรุ่นพี่ก็ไม่บอก เข้าทางรุ่นพี่เลย แต่ก็ฮาจริง แปลกคนไม่เคยเจอ

napnas

devilfha

บทจะได้ ก็ได้ง่ายๆเลย มีสาวๆมาเสนอให้ถึงที่ อยากเป็นพระเอกจังเลยย
————
หักมุมมาก ตอนแรกคืดเป็นแผนนางเอก แต่ไม่ใช่
น่าลุ้นน่าตืดตามมาก

pinmonkey

เป็นแฟนกับเธอมีฮาเร็มขัวร์ เพราะเธอชอบเห็นแฟนทำกับคนอื่น ขอบคุณมากครับ

ryu

พระเอกโดนสาวจัดก่อนอีกแล้ว
ทำไมโชคดีแบบนี้  ทำบุญด้วยอะไร
แต่มีตั้งกล้อง  มีอะไรรึเปล่านะ

Maybe Your

Ke2l3e2oS

สาวแว่นรุกแรงวุ้ย

อ้าวเป็นเลส ซะงั้น

fu.soo

มีแฟนแบบนี้ก็ดีนะได้เอาคนอื่นด้วย แต่ให้คนอื่นเอา ไม่ดีนะ ::Hmmm::
ดูไปดูมาโรคจิตเข้าขั้นรุนแรงเลย แล้วจะได้นางเอกมั้ยเนี่ย ::Crying::