ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 2 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2019, 10:38:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Joshdsukka

อดใจรอมันเล่นอาจารย์อยู่
Edit: พีคตรงที่แว่นมันชอบนางเอก ตอนหน้าได้เห็นขึ้นครูแล้ว

xonly-1785

ถอดแว่นปล่อยผมแล้วสวยเลย​นางเองไปคุยอีท่าไหน น้องแว่นเรทถึงกล้าขนาดนี่้​มีตุ้งกล้องด้วย แล้วแบบนี่พระเองเราจะได้นางเอกไหมน้า

Akira Watanabe

::Sweat::  นางเอกไปสั่งน้องแว่นให้บุกสินะ  มีวางยาด้วยรอบนี้ กะจะจัดหนัก

::Ajark::  คดีพลิก ยัยแว่นเป็นเลสซะงั้น กะจะแบล็คเมล์พระเอก เจอรสนิยมประหลาดของนางเอกเข้าไป

ถึงกับอึ้ง !!!

hayato

นางเอกเอายาไปให้น้องแว่นปะเนี่ย

คดีพลิก สาวแว่นดับเป็นเบี้ยนซะงั้น แต่พระเอกก็คุ้มอยุ่ดี

Turk Tephasadin Na Ayudthaya

พระเอกนี่จะโชคดีก็ว่าดีจะโชคร้ายก็ว่าร้ายไม่ได้มีอะไรกับคนที่ชอบสักที

Phoowadol

เชื่อนะว่าได้ อาการ ชอบแอบดูหรือ เห็น คนอื่น มาร่วมรักกับ แฟน ตัวเอง. นั้น มีจริงๆแน่ อ่านตูน ของท่าน ก็ทำเอา นึกไปถึง นิยาย สิ่งเติมเต็ม ของท่าน HatHu สุดยอดนิยาย ยอดนิยม ประยำบอร์ด. เลย นั่นก็ชอบ แอบดูเหมือนกัน 555
    วกมาที่โดยนิ ต่อ ดีกว่า. เดี๋ยวนะนะๆ ทีแรกที่ผมคิดหนอ คือ พระเอก คงพยายามป้อ แม่สาวแว่น เพื่อจะเอาใจ แฟนตัวเองนะ. เอาไปเอามา กลาย เป็น แม่แว่น รุกใส่แทนซะงั้น ออกแนวหื่น ใส่อีกด้วย ถอดแว่นตา ออกมา อย่างเซ็กซี่เลย ว่ามะ. เนาะๆ
   Edit  อ้าว เกมส์พลิก อีกตลบ นึกว่าสาวเจ้าจะชอบพระเอกเสียอีก ที่ทำไป แค่ อยากได้คลิป ไป ฟ้อง คาเนะ. ชะๆๆ หารู้ไม่ สิ่งนี้แหละ คาเตะ ชอบนักแล. หึๆ ว่าแต่ จนแล้วจนรอด พระเอก ก็ยังไม่ได้ จ้ำจี้. นางเอกซักที สินะ. ยิ่งตอนหน้า มี สาวใหญ่. อย่างคุณครู เพิ่มมาอีกคนด้วย หนทาง ที่จะได้ จ้ำจี้กันเอง คงต้องรอไปอีกนะ 555

bas.plus

tazasss01

หรือว่าจะรสนิยมเดียวกันกับท่านประธานน่ะ

คดีพลิกซ่ะงั้น รอติดตามตอนหน้า อาจารย์จะโดนยังไงน่ะ

tcm12599

นางเอกชอบดู แต่สมุนลูกน้องชอบทำ  ::DookDig:: สายรุกทั้งวงการ

ต่อไปเป็นอาจารย์หรอ อาจารย์จะรุกเข้ามาแบบไหนนะ?

baycon

บทจะมาก็มาง่ายๆ เลยแฮ่ะ - -

อ่าว หึงนางเอก โดนจนขาอ่อนไปเลย ถูใจนางเอกอีก โคตรๆ  เลย ยอม

jakrid123

นึกแล้วว่าต้องเป็นแนวฮาเร็ม  แต่พระเอกจะโชคดีไปนะ

Fireworks Art

ตามมาจากภาคแรกครับ  ลุ้นๆ  จะออกไปทางไหน

::JubuJubu::

<หลังจากอ่านจบ>

โอ๊ยย   หุดหิด  นางเอกจะโรคจิตไปไหนเนี่ย เป็นความสัมพันธ์ที่อึดอัดดีแท้เลย

::Horror::

cdot

เชรดดดดด  สาวแว่นพอถอดแว่นปุ๊บ นี้เป็นคนละคนเลย แดมเมทมาแรงมากกกกก ติดใจสาวแว่นก็คราวนี้ละวะ

wunman

นี่แอบเห็น2 คนนั้นนั่งกินข้าวด้วยกันก็เดาเหตุการณ์ว่าเป็นแฟนกันแน่ แต่แปลกมาอยู่ๆใส่ยาในน้ำแล้วมาให้เอาถึงที่แถมตั้งกล้องอีกแบบนี้มีเลศนัย  ผมว่าเก็บไว้แบล็คเมล์เพราะชอบพระเอกอยู่แต่พระเอกเราไปชอบกับยูราระ จึงถ่ายคลิปเก็บไว้เพื่อเอาชนะนางเอกและฟาดพระเอกไปในตัว
edit: ผ่างที่1 สาวแว่นเป็นเลสซะงั้นแปลกใจมาก ผ่างที่ 2 ช็อกหนักไปอีก นางเอกมีรสนิยมแปลกๆที่ดันชอบเห็นแฟนไปเอากับคนอื่น ช็อกในช็อก 555

reppok111

โอ้มีความหลังอย่างนี้นี่เอง ต่อไปพระเอกเราคงแย่แน่ๆเลย

ยิ่งน่าตกใจเข้าไปใหญ่ รอติดตามว่าคุณครูจะโดนยังงัย