ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 2 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2019, 10:38:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anontatum

ในความคิดก็สงสารพระเอกนะครับ รักนางเอกเป็นแฟนกันแต่เหมือนมีอะไรกับแฟนตัวเองไม่ได้ จากการดูตัวอย่างตอนต่อไป :(

Gondar

เจอแบบนี้เดาทางเรื่องยากเลย ติดตามยาวๆจ้า

สุดจัดปลัดบอก แบบนี้มันฮาเรมชัดๆ ตอนหน้าได้เยจารย์ด้วยสินะ  ::Glad::

Paul Chan

รู้สึกว่าหนุ่มน้อยนี้จะมีเสน่ห์​ร้อนแรงกับพวกรุ่นพี่จัง

รุ่นพี่นี้ชอบดูอย่างเดียวจริงๆเหรอ​ถ้าได้ลองเองจะติดใจมากกว่าไหมน่า อยากรู้ๆๆๆ

Addy04245

แผนนางเอกแน่ๆเลย ทำให้สาวแว่นจู่โจมก่อน เพื่อแอบดู

Addy04245

นางเอกโครตจิตเลย เจอแบบนี้ อยากเห็นลงมือเองบ้างแล้วสิ 

fukhowzz

เหมือนว่านางเป็นเด็กเก็บกดเลยสาวแว่น คงต่อไป ได้ลากพระเอกไปกินตลอดแน่ๆ

รู้สึกอยากให้ถึงมือนางเอกไวๆ แต่ก็อยากให้นางเอกมีอะไรกับคนอื่นโชว์บ้าง

zeroboy

โดนรุกเข้าหาเองอีกแล้ว พระเอกเรามีเสน่ห์ขนาดนั้นเลยเหรอ -*- ท้ายทึ่สุดจะได้มีอะไรกับท่านประธานไหมเนี่ย

earth587

ในความเป็นรุ่นพี่ คือ สาวแว่น ดูเนิรดแต่แอบร้ายในตัว โอ้ยอยากได้แบบนี้

ohm2999

สาวแว่นเล่น วางยานักเรียนแลกเปลี่ยนเลย

สงสัยนักเรียนแลกเปลี่ยนคงได้ล่อทั้งโรงเรียน

omeganaja

รุ่นพี่มิคากามินี่ได้แน่ๆ คิคิ ลุ้นว่านางเอกจะโดนตอนท้ายไหม
แต่ทำไมยังไม่ได้คนที่ชอบอีก ลุ้นพลาดเลย 555 แต่แบบนี้กะดีเหมือนกัน

mindza2212

รสนิยมแฟนเป็นแบบนี่้ควรจะดีใจไหมแต่จะได้เอากันไหมเนี่ยแบบเนี้ย

ตอนหน้าจะได้เอากับแฟนหรือไม่แต่ของอาจารก็เด็ด

xonly-2017

ปูทางสู่สุดยอดฮาเรม กินโจว อาจารย์สาวนี่น่าจะเด็ดสุดอยู่ตอน3แน่ๆ แต่ก่อนไปถึงน่พระเอกแกก็เหมาหมดสินะ

แรกๆหน้าไม่เนียน แต่หลังๆไวอาก้าแตกในรัวๆ น่าจะหมดไปหลายยก เล้นทั้งแผง

norman

ยังคงรอบทอาจาร์อญู่นะ

เหมือนโดนหลอกนะพระเอกเรา

fylmas889

สุดท้ายคาดว่านางเอกน่าจะไม่ได้คู่กับพระเอกล่ะ 555