ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 2 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2019, 10:38:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exsoldier

แหมมมคบนางเอกปั๊ปมีคนมาให้เชือดถึงที่เลยหรออออ ทำได้ยังงายยยยยย

gufferau0000

ดูไปดูมาสาวแส่นตอนถอดแว่นคล้ายนางเอกอยู่แหะ

เป็นแผนของสาวแว่นนี่เองก็ว่าทำไมมันง่ายๆ แต่สาวแว่นพลาดแล้วเพราะนางเอกเราจิตสุดเลยเรื่องนี้ :D

vigo

เป็นอผนของแฟน หรือปล่าวที่จะมาแอบดู
++++++++
ผิดคาดนึกว่าแผนของแฟนแต่ไม่กลับเป็นแผนของอีกคน

eeb

เชรด แนวนี้ไม่เคยเจอ น่าสนใจ
ลายเส้นสวยด้วย
----------------------

เดาผิด นึกว่ารุ่นพี่จ้างมาซะอีก 555

hirozz080

เลขาสภาร้อนรัก

ผิดแผนไปเลยสำหรับเลาขาสภา เดาทางผู้แต่งไม่ถูกเลยครับ

แมงโก้ส้นตีน

สาวแว่นนี่เด็ดแน่นอน  ::DookDig::

ว่าแต่คงได้หมดห้องสภาแน่

ว่าแต่รุ่นพี่จะเสร็จด้วยมั้ยเนี่ย อุตสาห์ได้เป็นแฟนทั้งที

Gunitle

ขอโทษนะครับที่พึ่งมาตอบ อย่าว่ากันนะครับ พอดีติดงานด่วนหลายวันเลย 

ผมว่าชมรมนี้ต้องตกเป็นทาสรุ่นพี่หมดแล้วแน่เลย ดูทุกอย่างจะเป็นใจให้เข้าหางหมดเลย แต่เห็นตอน3แล้ว ขออ่านตอนนี้ก่อนดีกว่าครับ จะได้ดูว่าที่เดาถูกต้องไหม555 ขอบคุณมากครับผม

เกมส์พลิก55555 ที่เดามานี่ผิดเลย แต่ตอน3 จะมีอาจารย์ใช่มั้ยครับ งั้นจอไปอ่านเลยนะครับ

sonteen42

แหม่ อย่างงี้สบายแล้ว

55555555พลิกเลยงัเ

ensd-07

สาวแว่นตั้งกล้องถ่ายให้แฟนพระเอกดูแน่เลยแล้วทำเป็นว่าอยากเอาพระเอกจริงอยากเอานางเอกมากกว่า

สาวแว่นงง ตอนหน้าคงมีแบบ 3 p ให้นางเอกดู

Pager

อ่านมาได้แค่ 2 ตอนเริ่มอยากรู้ตอนสุดท้ายล้ะ น่าติดตามมากกก
แต่ตอนนี้ขอลุ้นลีลาเลขาสาวก่อนครับบ  ::Bloody:: ::Bloody::

kurokami

ศาวแว่นนี้ร้ายกาจมาพอถอดแว่นมาแล้วไม่เลว

ถึงกับใช้ยา ตัวอย่างตอนต่อไป นี้สงสัยรุ่นพี่จะไม่รอด

siwapol55

อ่านภูมิหลังของนางเอกช่วงแรกก็ว่าน่าตกใจแล้ว
แต่พอมาถึงสาวแว่นช่วงหลังแล้วก็น่าลุ้นว่านางต้องการทำอะไรกันแน่
ขอบคุณมากครับ
สาวแว่นมีการวางแผนไว้แล้ว แต่สงสัยไม่รู้รสนิยมของนางเอก จากร้ายกลายเป็นดีเลย

carman

น่าจะเป็นแผนนางเอกแน่ๆๆ

โอโหซักซ้อนมากกวานั้น แต่แบบนี้นางเองก็แปลกมากๆๆเลย

vodkakung