ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 2 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2019, 10:38:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

showlao

พระเอกจะได้เยนางเอกไหมนิ นางเอกก็แปลกเกินชอบเห็นแฟนตัวเองมีอะไรกับคนอื่น 5555 แต่พระเอกนี้คุ้มสุดละได้เยืั้งสภานักเรียนละ

edit อยากอ่านตอนต่อไปละ อยากเห็นพระเอกกับนางเอกเอากัน 5555

lalla

Kingkong Keang

อยู่ๆน้องแว่นก้อให้เอาซะงั้น มันต้องเตี๊ยมกันแน่

aprilz

ผมว่า น้องแว่นต้องโดนเพื่อนนางเอกคนเดิมทำอะไรซักอย่างแน่นอน

sthanya

โดนวางยาแบบนี้คงเอาได้หลายยก ว่าแต่ท่านประธานรู้เห็นเป็นใจด้วยรึเปล่า
ประธานใจแข็งจัง ไม่ลองโดนเองบ้างล่ะจะได้รู้ว่าเสียวแค่ไหน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ไม่ใช่สาวแว่นรู้เห็นเป็นใจเหมือนสาวผมสั้นนะ

ตอนต่อไปจัด อ. แหงๆ 

13doom

คราวนี้กับเลขา เป็นแผนของคุณแฟนป่าวเนี้ย  ::Thinking:: ::Thinking::

เป็นแผนของคุณเลขา แต่ท่าทางจะเข้าทางคุณแฟนมากกว่าแล้วล่ะเลขา เธอพลาดแล้วล่ะ  ::DookDig:: ::DookDig::

edcba

แจ่มจริงๆ แฟนแบบนี้ อยากได้จัง

แต่ว่าสุดท้ายแล้วจะเป็นแผนของแฟนหรือเปล่า เหอๆ

คดีพลิกครับ 555 เรียกว่าพลิกหลายตลบ

alrisA

เกมพลิกในพลิกอีกทีปวดหัวแล้วสุดท้ายรุ่นพี่นี้จะเป็นยังไงน้ออ

KPS176

รู้สึกว่าคุณสาวแว่นจะเป็นพวกชอบโชว์สินะเนี่ย เห็นมีแอบตั้งกล้องไว้ด้วย แต่ที่น่าสงสัยนี้คืออยากรู้ว่าคุณประทานจะไปแอบดูอยู่ตรงไหนกันน้า  ::Thinking::.
.
.
.
.
อ้าวคุณสาวแว่นไม่ใช่พวกชอบโชว์หรอเนี่ยเดาผิดอีกแล้ว5555 แต่แหมผิดแผนสินะคุณสาวแว่น555 ถ้าคุณประทานเป็นคนปกติก็คงสำเร็จอยู่หรอก แต่น่าเสียดายนะที่ไม่ใช่ น่าสงสารเค้านะครับเปลืองตัวฟรีเลย  ::HoHo::

whitegrow

สาวแว่นโดนไปขนาดนั้นต้องติดใจขออีกแน่นอน
ตอนหน้า อาจารย์คร้าบบบ อิ อิ

ipor

พระเอกถูกปล้ำ ก่อน 2 ตอนแล้วนะ เมื่อไหร่จะเริ่มก่อนบ้าง

ก่อนจบ มีจัดควบ 2 แต่ตัวอย่างนี่ให้เล่นของสูงเลยรึ

biggiggog

รู้สึกว่ารสนิยมของสาวๆในเรื่องชักจะดูแปลกๆ
บางคนชอบดูเค้าเอากัน
บางคนชอบเอากันให้เค้าดู
งานนี้พระเอกเหนื่อยแน่ๆ

OMG มันช่างลึกล้ำกว่าที่คิดไว้นะเนี่ย ::ChuChu::
มันจะมีอะไรเซอร์ไพร์สอีกมั้ย ชอบครับชอบ ::Confident::
ขอบคุณมากๆครับ ::Thankyou::

Cororo Lucife

ไม่รู้เป็นแผนใครละแต่นพระเอกสบายสุดใครก็ได้เยหมดตอนจบได้หมดถ้าสดชื่น^^ใครก็ได้