ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sabusuka] Please Sleep With My Boyfriend ช่วยนอนกับแฟนฉันที 2 [แปลโดย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2019, 10:38:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

raitos

โฮะ ไอ้ที่ให้กินนั่นใส่ยาไว้แหงๆ จะรอดูครับว่าจะเกิดอะไรขึ้น

ถถถถถถ หมดแผง แถมแผนก็ดันล่ม แอบสะใจเบาๆ
ขอบคุณสำหรับซีรีย์ดีๆ ครับ

Nattapit Arsirawatvanit

ขัดใจตรงที่ถอดแว่นกับปล่อยผมนี่แหละ ดูเป็นสาวปกติไปซะงั้น

เหวอไปเลยตอนจบ โรคจิตดันเจอจิตกว่า 555

kaiz.kolos

สาวแว่นน่าสนใจเหมือนกันนะ อยากดูตอนนางเอกจัง

pipat1923

เลขาประธานสภานักเรียน รู้กันกับประธานสภานักเรียนหรือเปล่า หรือชอบเซ็กส์แบบแปลกๆ ::Angry::

eiaws

ว่าแล้วเชียวว่าต้องคอยจ้องจะมางาบพระเอกอยู่แถมมีตั้งกล้องซะด้วย

Edit หักมุมเบาๆ นางเอกจนี่จิตจริงๆ ส่วนสาวแว่นก็เข้ามาอยู่ในฮาเร็มซะแล้ว อยากดูตอนนางเอกจัง

วรเทพ เปร

Kit.m555

เจอเลขารุกเขาแล้ววว ::Fighto::
หวังว่าจะแอบดูนะเธอ
Edit : เลขางงกันไปก่ะอัดคลิปแบ็คเม
ดันเข้าทางประธาน ::Ajark::

bigboy001

พระเอกช่างโชคดีเหนือชายอื่น ๆ มีแฟนแต่แฟนให้ไปเอากับคนอื่นได้ วันหลังก็ชวนมารุมซะก็สิ้นเรื่อง สาวแว่นดูซิ่นๆน่ารักนะเนียะ ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

โอโหยตอนหน้ายังมี คุณครูสาวสุดเซ็กซี่มาให้เอาอีก ไม่รู้ทำบุญด้วยอะไรโชคยิ่งกว่าถูกหวยขนาดนี้!!!

l3ellydesu

น้องแว่นคงแอบชอบรางเอกแน่ๆดูจากที่แอบดู

จะอัดคลิปให้นางอกดูเพื่อนให้เกลียดพระเอกแต่กลายเป็นว่าเข้านางนากเอง555

chocolaze

::Elder::ๆ สาวแว่นมีแผนแน่นอนมีการตั้งกล้องแบล๊คเมล ด้วย หรือว่าเป็นพวกชอบโชว ก็ไม่แน่นะ
นั้นจริงด้วย แต่เสียใจด้วยสู้ความแอบจิตของนางเอกเราไม่ได้เลย ฮ่าฟ

นนท์ อะ

นางเอกเป๊นโรคอาไรถึงได้ให้แฟนตัวเองไปมีอะไรกับเพื่อน ผละรอลุ้นตอนที่3อยู่ คับ

delta941

สาวแว่นหน้ามีกระด้วย สเป็กเลย จัดหนักๆเลยนะเจ้าหนุ่ม

ขอบคุณมากครับ

เสร็จเร็วไปนิดนะ นายน่าจะทำได้ดีกว่านี้

nowermore

มันโรคจิตกันทั้งสภาป่ะเนี่ย 555

อ้าวหักมุมซะงั้นเดาทางไม่ถูกเลย

Whๅ่tE

พวกผู้หญิงที่ปกติใส่แว่น มัดผม พอปล่อยออกหมดมักจะดูมีเสน่ห์ขึ้นเยอะ แต่ไอนางเอกนี่ไม่ไหวละ แปลกชิบ แปลกทั้งสภา

เอ้อไปไม่เป็นเลย โรคจิตชิบ

tamama

นางเอกโคตรโรกจิตอย่างนี้นี่ยากละที่จะเสร็จ พระเอก เป็นเรื่องที่มาแนวแปลกมากๆ