ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2019, 05:33:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanakhon.kung

อาจารย์ร้ายจริงๆๆ อีกหน่อยคงเหมาทั้งโรงเรียน

yoshizugi

สงสัยไวรัสนี้จะมีผลข้างเคียงแบบหยุดมีเซ็กไม่ได้จนนํ้าหมดตัวแน่ๆ

เดาถูกจานนํ้าหมดตัวจนตายแน่ๆ แต่เดินในอากาศหนาวๆไม่มีตายกันมั่งหรอ

Pattarawit k

5555+ โดนรีดจนตาย
แต่ก็นะอยากโดนแบบนี้เหมือนกัน

siwapol55

เปิดเรื่องมาน่าสนใจ ผู้ชายที่เอายามาให้เป็นใครกัน แล้วมีแผนอะไรกันแน่?
สุดท้ายอาจารย์จะได้รับผลกรรมไหม น่าลุ้นมาก
ขอบคุณมากครับ
สเกลเรื่องขยายไปเร็วมาก จากแค่โรงเรียนก็ไประดับโลกแล้ว
อาจารย์เน่าตายแน่ ตามสภาพแบบนั้น

konisuba aw

ได้ไป แค่3คน แต่จากหน้าปกนี้น่าจะเป็นร้อยนะนิ 555

ไม่ใช่นางพญาผึ้งแล้ว ละ ลูกเต็มเมืองแน่ๆงานนี้ อาจารย์หรือสตอกเกอร์

edit:ไม่รอดไออาจารย์ กลายเป็นติดเชื้อจริงๆด้วยเหมือนซอมบี้เลย ผู้ชายขาดแคลนชอบๆ

Gunitle

การ์ตตูนสีแนวนี้ต้องยกให้ท่านจริงๆครับจิตหน่อยๆ 555555 แต่ไม่เป็นไรครับเป็นแนวท่านดาร์ทลอร์ด 55555 ขออ่านต่อเลยนะครับ อยากดูคุณแม่โดนแล้ววว

ไม่ใช่แค่3คนนี่หว่า 5555 นึกว่ากำลังดูหนัง world war zเลย ตอนสุดท้ายแอบน่ากลัว สงสารอาจารย์ แต่ตัวอย่างนี่สิ มีทั้งไอดอล ทั้งประชากรทั่วไปเลย เอาจริงๆถ้ามีแบบนี้ก็น่ากลัวนะครับ

1123456

Maed Permchat

::Orz:: ::Evil:: ::Evil::ขอ how to ได้อย่างงี้บ้าง ถ้าได้จะดีมากๆ 555

ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านครับ

13 12

อยากรู้ว่าทำไมต้องให้ทดลองเผื่ออะไร  ::Hmmm::

ไม่ใช่นางพญาผึ้งแล้ว ละ ลูกเต็มเมืองแน่ๆงานนี้

FuzkU

ถ้าได้ยาแบบนี้มาจริงๆจะจัดแม่เพื่อนก่อนเป็นอย่างแรกเลย

Wheel of Fortune

คนที่สร้างไวรัสต้องมีแผนยึดธุรกิจของแม่อายูมิแน่ ๆ

*edit* ไม่ใช่แฮะ มันกลายเป็นระบาดทั้งโลกเลย ถ้าผู้หญิงติดเชื้อหมด ผู้ชายก็จะตายหมด... พระเอกต้องหาทางหายาแก้ไวรัส โดยไม่โดนดูดน้ำเชื้อจนตายไปซะก่อน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มันคงไม่ง่ายอย่างงี้หรอกมั่ง  เห็นบอกยังทดลองอยู่

บันเทิงแล้วไง มาหยั่งกะซอมบี้

peemharu

พลังของอาจารย์ช่างล้นเหลือจริงๆ

แพร่ได้ไวอย่างกะมีคนในให้ควอมร่วมมือ  สนุกมากได้เฉพาะที่อาจารย์แม่งบอก ก็มาดิ!!

psdam

ของดีจริงๆ แต่น่าจะมีผลข้างเคียงแน่ๆ

ผู้ชายกลายเป็นของหายากซะแล้ว น่าติดตามครับ