ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DL Mate] Pandemic กำเนิดไวรัส 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 08, 2019, 05:33:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

exsoldier

หืมมมมมม  มีให้ลองงี้แปลว่าต้องมีผลไรซักอย่างแหงๆ ไม่งั้น คนเอายามาแม่งลองเองไปแล้ว เอาล่ะซิ ตอนแรกก็แดกไป3 ละ ตอนอื่นจะเปนยังไง อิอิ

นั่นไง ระบาดแม่งทั้งโลก ตายล่ะทีนี้ พวกแม่งกะเย็ดทุกคนรึงายยยยย   

hnongchem

มีคิดเป้าหมายล่วงหน้าไว้แล้วด้วย
สงสัยลิสต์ยาวเป็นหางว่าวแน่ๆ

Summermay

คุณแม่โดนยาเข้าไปละ สงสัยจะได้ 3P กันที่บ้านแหงๆ ว่าแต่คงจะไม่หยุดอยู่แค่ 3 คนนี้สินะ แล้วคนที่ให้ยามามีจุดประสงค์อะไรกันแน่

## ไปไกลมาก นี่นึกว่าการ์ตูนซอมบี้สวาทแล้วนะเนี่ย 55

devilfha

ถ้ามียาแบบนี้จริง คงจะจัดการเล็งแต่สาวๆสวย จนหมดเมืองแน่ๆ

สุดท้ายกลายเป็นซอมบี้เซ็กกันทั้งเท
มือง ไม่รู้ว่าดีหรือไม่ดี แต่คนตื่นเต้นแน่ไ

stairway

จารย์ ยาดีจารย์ติดปีกเลยนะ แต่ละคนก็แจ่มๆทั้งนั้น ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

ตอนหลังนี้สมน้ำหน้าแทบไม่ทัน 55

นายไข่ย้อย

ตอนแรกกะจะไม่อ่านเรื่องนี้ แต่เห็นมีตอน2แอบแวบเข้ามาดูก่อนดีฟ่า ว่าแต่จารย์ ขอยาแบบนี้สักอันดิ จะเอาไปใช้มั้ง  ::Confident::

Edit หลังจากตอนสุดท้ายนี่จะอิจฉาหรือสมน้ำหน้าดีเนี่ย 5555+
อิอิอิ

Michael Phoenix

ยาทำให้เป็นนางพญาผึ้ง แต่ใช้เฉพาะเจาะจงเหรอเด๋วต้องระบาดแน่นอน เล่นเทใส่แบบนี้เอาไม่อยู่ล่ะคราวนี้

bassa

ตอนแรกก็สนุกแหละ ติดตามอ่านทั้งสามตอนครับ

Gibfen

เรื่องนี้มีเงื่อนงำแน่ๆ ยาทดลองต้องมีอะไรบางอย่างหรือผลข้างเคียง น่าจะระบาดไปทั่วแน่ๆ แต่ครูพละได้หมดแน่นอน

แย่แล้วไม่มีวัคซีนแก้ด้วย นักเรียน กลายเป็น ซอมบี้ต้องการดุ้นไปแล้ว น่ากลัว

Gibfen

::Bloody::

reppok111

ยาจะมีผลนานแค่ไหนนะ จัดครบสามคนนี้แล้วจะมีใครต่ออีกไหมเนี่ย

น่าสงสารมากต้องตายเพราะถูกนักเรียนเรียงคิว

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

ย้ำอีกทีว่า ทดลอง
จะมี nemesis ไหมนี่
ซอมบี้หลุด จาก รร วุ้ย

boymm

อันนี้สงสัยระบาดไปทั้งเมืองแน่เลยใช่ไหมครับเนี่ย เรื่องนี้ภาพสวยจริงๆครับ ขอบคุณสำหรับผลงานแปลดีๆนะครับ

อ่านจบแล้ว ที่แท้ตัวต้นเหตุไวรัสระบาดทั่วเมืองคืออาจารย์พละนี่เอง

baretta

อ.มีเป้าหมายกี่คนกันแน่......ระวังตายแบบมีความสุขเด้อ