ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt5

เริ่มโดย nato87, มกราคม 09, 2019, 10:16:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมียๆ ทั้ง 6 คนเนี่ย คุณว่าคนไหน "ลีลาเด็ด" ที่สุดครับ

ใบเฟิร์น เนตรชนก
51 (14.6%)
โดนัท ณิชา
11 (3.1%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
154 (44%)
นาถ นาถลดา
47 (13.4%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
79 (22.6%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
8 (2.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 350

××Mon××

มาลุ้นกันว่าลุงพลจะล่อประตูหลังของสามสาวครบใหม ช่างน่าอิจฉาซะจริง

siri inn

veget

น้องนาถ รักจนยอมทุกอย่างจริงๆ สุดท้าย เมียคนที่1 ที่2 ก็คงยอมให้ระเบิดถ้ำต่อจากน้องนาถเเน่ๆ

ktbb1966

ตั้งแต่ลุงพลได้พลังวิเศษลุงก็โหมหักแบไม่พักไม่ผ่อนเลย เป็นห่วงนะลุง

doisler

ตอนนี้ยาวสุดเลย มีตั้ง 5 Pt เมื่อไรจะถึงคิวครูเบสเนี่ย  ::GiveMe::

meowmeng

Kitti Bankohchang

เรื่องราวของลุงพลกับบรรดาเมียๆยังคงน่าติดตาม อ่านกันต่อไป  ลุ้นกันสนุกครับ ว่าใครจะเป็นเมียคนต่อไป

♤judas♤

น้องนาถโดนทั้งหน้าและหลังลุงพลจัดได้เยี่ยมเลย..ส่วนเรื่องที่จะช่วยหมอพลอยคิดว่าน่าจะให้ลอยมีส่วน

peat

อีต่ลุงนี่ก็หื่นได้ใจจริงๆ..
รับมือสามสาวอยู่หมัดเลย..
แต่ยังไงก็คิดถึงหมอพลอยเสมอครับ..ขวัญใอันดับ1เสมอ..

tulatula

5555 แหม่...ดูจริงจังขึงขังจังเลยนะ ไม่เหมือนตอนมาขอเป็นตำแหน่งอะไรปะครับ

anigkanjana

ลุงพลคนเหนือดวง มาทีไรสาวๆมีพรุนทุกที นี่ถ้าลุงพลยังหนุ่มๆไม่เหมาหมดโรงเรียนเลยเหรอครับเนี่ย

ton29048

akine

::WooWoo:: ได้แบบน้องนาถนี่รักตายเลยนะซัก3ปี เรียนจบแต่งแหงงๆ ลุงจะอยู่ถึงมั้ย555แต่ถ้ากินน้ำครบทุกเมียอายุน่าจะยืน