ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ : ตอนที่ 3 อย่าแหย่มังกร

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 10, 2019, 12:24:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanabombam

ไม่ต้องสงสัยเลย ออกอาการแบบนี้ ชอบน้องพลอยแง่ๆ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

aumoum

เปิดตัวสาวตั้งหลายคนริวจะจัดคนไหนก่อน

xvenomz

เริ่มมีสาวๆ เปิดตัวเยอะ ผมนี่รอติดตามเลย เพื่อนไปมีบทเสียวนำไปแล้ว นายริวอย่ายอมแพ้นะ

swss2511

papa969

ปกติมีกล่าวเรื่องนี้ริวจะไม่ยุ่ง แต่ในเรื่องนี้ริวต้องยุ่งทุกเรื่อง

Man_On_The_Moon

เนื้อเรื่องชวนติดตาม แปลกแหวกแนวแต่ก็อ่านเพลินสนุกดีครับ

kosit khemsuthipong

John Conner

แนวนี้นานนานมาที ขอบคุณครับ อารมณ์พระเอกยากูซ่าหลงรักเด็กเสริฟร้าตัวเอง 555

acerr

เรื่องนี้พระเอกเก่งสุดๆ น่าจะมีจุดอ่อนบ้างนะฮะ

zcode2007

cuffs 112

สา นี้กินหมดเลยทั้ง นายเวย์และนพ แต่ ริว นี้ช่วย พลอยสองครัังแล้วนะเอาเข้าเป็นเด็กในสังกัดเลยไหมละ

sthanya

ห้าต่อหนึ่ง ล้มหมดเลย เก่งใช้ย่อย น่าจะไปปลอบขวัญน้องพลอยซักทีสองทีก็ดีน่ะ

neung_cm

เนื้อเรื่องสนุกดีครับแนว ๆ โรงเรียนลูกผู้ชาย

mrcat2019